Giải Vô đich Chắn hội Hà Nội Lần thứ II

Thảo luận trong 'Chắn hội Hà Nội' bắt đầu bởi chumso, 23/4/13.

1. Dương Minh Châu

Dương Minh Châu Thổ địa

Ván đầu tiên CBT hay là cứ cbt trước tiên là đc vậy? :(:-/

cau_ut_mai_choi_1102chumso thích điều này.
  2. Hoàng Long_hn

Hoàng Long_hn Thổ địa

Bàn mình đợi mãi, anh em hò hét mãi mà chẳng Chắn thủ nào thèm hô CBT>:)

3. Sondat

Sondat Hội Trưởng CHHN

Cám ơn tất cả các Anh em đã cổ Vũ,mạng hôm nay mưa nên kém chờ mấy ván liền mất mạng ko biết có lên ko.nhất là ván Trung Tuấn ù to đang chờ BT chi tôm.may mà ko về bét

4. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

Ván chì BT đầu tiên và cuối cùng của trận mà, khác ván đầu tiên chì BT đấy nhé.

5. Dương Minh Châu

Dương Minh Châu Thổ địa

:-bd ko có giải phụ nhá Dế ơiB-)

cau_ut_mai_choi_1102DẾ MÈN 80 thích điều này.
  6. chumso

chumso Trưởng Ban TCSK_CHHN

Nghé ọ ! ván đầu Tiên và ván cuối cùng mà e, ván thứ 1 và ván 32 ok

7. Dương Minh Châu

Dương Minh Châu Thổ địa

Ko có ván nào cbt a ạ, em vừa xem lại hết rồi :D

Hoàng Long_hn, cau_ut_mai_choi_1102chumso thích điều này.
  8. Dương Minh Châu

Dương Minh Châu Thổ địa

Hiện tại có 1 ván 17 điểm của a habep là to nhất trong bàn chơi nhưng đã thấp hơn ván cbt bđ của a Tuấn rồi nên ko xét đến. Chỉ còn kỷ lục 68 điểm của a TCG là sẽ lưu lại để tính toán cho các trận đấu sau này thôi nhé. ChanPro2013.5.3.21.2.11.

9. Già Làng 0nline

Già Làng 0nline Phó Ban TCSK

Kết quả cuối cùng của bảng D như sau:
    1 - Nguyễn Trung Tuấn 64 điểm
    2 - Sondat; 45 điểm
    3 - Cậu- út-mải-chơi; 32 điểm
    4 - Thiên_Anh_Tinh; 18 điểm

Nếu hỏi bất kì ai đã theo dõi trận đấu này, thì chắc chắn các bạn sẽ nhận được lời nhận xét... Thiên Anh Tinh quá đen :-<. Điển hình là 2 ván chờ 8. 1 lần tay cầm 8 sách, 1 lần cầm 8 vạn. Nếu lên 8 đỏ thì 1 ván chắc chắn là 8 đỏ 2 lèo, 1 ván ít nhất cũng 8 đỏ lèo.... Ôi nhưng không, 2 ván đó anh đều đi bằng "chân giả"! Đúng là đỏ đen quyết đinh tất cả, mất ít nhất 18 điểm qua 2 ván bài đỏ đen đó nên về thứ 4 với anh là điều dễ hiểu. Xin chia buồn với anh, nhưng hy vọng với anh vẫn chưa tắt hẳn, nên đừng quá buồn anh nhé. Xin chức mừng Nguyễn Trung Tuấn, Sondat và cậu út, các bạn là những chắn thủ có phong độ ổn định, nền tảng thể lực quá tốt để theo kịp mọi tình huống của trận đấu. Với anh Tuấn hôm nay có thể gọi là "song hỷ lâm môn"\:D/\:D/\:D/ , vừa tổ chức ăn hỏi cho em gái xong lại thi đấu quá suất sắc giành ngôi nhất bảng, anh cũng là người lĩnh giải phụ đầu tiên của giải đấu với ván BTC BĐ 24 điểm. Một lần nữa xin chúc mừng các chắn thủ đã chính thức vượt qua vòng bảng thứ nhất, và xin chia buồn với anh Thiên Anh Tinh, hy vọng a sẽ vượt qua khe cửa hẹp để góp mặt ở vòng sau. Cảm ơn các bạn khán giả đã cổ vũ và ủng hộ cho giải đấu, xin chân thành cảm ơn!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!^:)^^:)^^:)^

Timekiller, Cọp Cái, Hoàng Long_hn11 others thích điều này.
  10. hamvui68

hamvui68 Tổ Trưởng Tổ Trông Xe_CHHN

8-} Chú sai...roài!!!

11. Dương Minh Châu

Dương Minh Châu Thổ địa

Like điên đảo \:D/\:D/\:D/**==**==**==

12. Dương Minh Châu

Dương Minh Châu Thổ địa

:-/ sai ở đâu hả anh?

13. hamvui68

hamvui68 Tổ Trưởng Tổ Trông Xe_CHHN

NTT ù cbt ván 32

Già Làng 0nlinecau_ut_mai_choi_1102 thích điều này.
  14. chumso

anh ah phải là ván CBT ở ván đầu tiên và ván cuối cùng mới có giải

15. Dương Minh Châu

Dương Minh Châu Thổ địa

=)) a nhầm nhé, em làm tt bên bảng C nhé [-X lão lại say quắc cần câu roài~x(>:/b-( Ôi! Báo =(( Ù láo X_X Trông xe :-P=)):))>:)

Già Làng 0nline, cau_ut_mai_choi_1102hamvui68 thích điều này.
  16. choichozui

choichozui Chánh tổng

Em vừa uống về phê quá, ko vào cổ vũ ace được, hix. Tiếc quá.
    Anh DMC mai về bắt thằng PV học đánh 2đ đi =)).

17. Nguyễn Trung Tuấn

Nguyễn Trung Tuấn Mê chắn hơn vợ, mê máy tính hơn bồ

hơ hơ, giờ mới dọn dẹp xong, vụ ván cbt đầu tiên và cuối cùng này BTC phải làm rõ lại để không gây hiểu lầm. Bản thân chẳng để ý gì đến vụ giải phụ này giờ vào đọc mới nhớ ra là có vụ này

18. chumso

ok anh bên em đang họp và thảo luận rồi sẽ có câu trả lời, vì quan điểm của e nhưng anh em khác đã hiểu sai vấn đề:D nên anh hết sức Thông Cảm nhé, em hứa sẽ có câu trả lời sớm nhất

19. Nguyễn Trung Tuấn

Nguyễn Trung Tuấn Mê chắn hơn vợ, mê máy tính hơn bồ

Hu hu, thưởng thì không có mà anh già cứ lẽo đẽo theo em. Anh làm quẻ sao để e nhất giải thì 1/3 giải là của anh, 1/3 giải của tổ trọng tài nhé

20. chumso

quan điểm của em là ù CTB ván thứ 1 của trận đấu và ván cuối cùng mới có thưởng anh ah,