Giải mã sân đình!

Thảo luận trong 'Góc lưu niệm - Giải trí' bắt đầu bởi nickdebom15, 17/4/12.

1. nickdebom15

nickdebom15 Học chơi

các bạn có biết vì sao các mod lại lấy tên web là sân đình?vì họ nghĩ họ thông minh hơn người khác và luôn muốn người khác ngu ngốc hơn mình.vì sao tôi nói vậy ư?các bạn chỉ cần để ý chút xíu thôi."Sân đình" nói lại lại nghĩa là "sinh đần".@@!các mốt thật là thâm hiểm phải không các bạn.muồn mọi người vào đây để đần hơn bọn chúng.các bạn hãy cẩn thận đừng để chúng lừa bịp nữa.tẩy chay đê\m/\m/\m/

2. forever

forever Lý trưởng

Tẩy chay thì chơi ở đâu :-B , tamtay, thapthanh thì mình không thích ;;)

3. nickdebom15

nickdebom15 Học chơi

ừ thì thôi bạn cứ chơi ở đây đi.dù sao bọn chúng cũng làm được cái giao diện game đẹp. Coi như làm ơn làm phước cho chúng nó.=))

4. forever

forever Lý trưởng

Spam là 1 nghệ thuậtngười spam là 1 nghệ sĩ đúng không. Mình thấy bạn thông minh đấy, nhưng cách của Bạn SPAM ở đây hơi thô và rất dễ bị ban nic, tìm cách khác hay hơn đi, nếu bạn bị ban nic mình cũng hơi buồn vì mất một người bạn cùng chung một sở thích đó là " Niềm vui khi được ném đá " =))

sung lạikhuongtunha thích điều này.
  5. nickdebom15

nickdebom15 Học chơi

=)).ban nick này lập ngay nick khác.sao phải xoắn hả bạn.tính số nick mà bọn Mod đã band của mình thì phải nói là "VÔ CÙNG LỚN"=))

6. nickdebom15

nickdebom15 Học chơi

=)).ban nick này lập ngay nick khác.sao phải xoắn hả bạn.tính số nick mà bọn Mod đã band của mình thì phải nói là "VÔ CÙNG LỚN"=))

7. nickdebom15

nickdebom15 Học chơi

nếu bạn có hứng thú thì vào phạt vạ đọc mấy cái comment của mình.những nick chắn trọc, bạch thủ ù bòn 8 đỏ và enternal.;;)

8. Bảo Ngọc

Bảo Ngọc Lý trưởng

Vẫn biết rằng "Tôi" là 1 từ được dùng nhiều nhất trong tất cả các từ.Nhưng có 1 số bạn ở đây dùng từ này quá hay,"Tôi đang tồn tại" hãy ném đá,ném đá ,tôi thích ném đá.Chắc phải ném đá vào đầu mới tỉnh ra được.
    Chợt nhớ đến các hiện tương nổi tiếng nhờ xicangdan của các sao xẹt rùm beng trên mạng , trên truyền thông nó cứ qoen qoen,hay là 1 số tội phạm bên mỹ muốn hét lên cho cả thế giới biết rằng "Tôi đang tồn tại" bằng cách quyết tâm lên ghế điện,chỉ vì 1 lí do là sẽ được chụp hình gửi lên báo ,ngay bên cạnh là hình của các nhà khoa học đoạt giải noben .
    Ôi thật là... thật là ....đảo lộn hết tất cả chả biết đâu mà lần[-( (Ngọc Khuê nói nhá,Không phải em(mr Đờm)).
    Não Phẳng quá!Next

Thần Chết Emsung lại thích điều này.
  9. Friday13th

Friday13th Dân đen

Đây là box thư giãn giải trí mà >"<