Giải đấu nữ chắn vương 2016

Thảo luận trong 'Mõ làng' bắt đầu bởi Mod09, 17/10/16.

1. Mod01

Mod01 Administrator

Thông báo!
    (V/v: Tổng kết giải đấu)

Sau gần 1 tuần tranh tài, giải đấu đã diễn ra thành công tốt đẹp. Xin chúc mừng Chánh Bà @Nguyễn Ngọc Thư đã xuất sắc đoạt chức vô địch của giải đấu năm nay, xin chúc mừng bạn.

"Bốn chánh bà chơi trân chung kết đấu giải:" Nữ chắn vương Sân Đình 2016 ngày hôm hôm nay.. toàn con cháu Hai Bà Trưng.. dòng dõi tác ta la sát o:-)o:-)
    cả bốn chánh bà này đều rất nổi tiếng sandinh.. bà nào cũng đạp sóng lớn để bắt cá kình như không..nói chung toàn dòng chém đinh chặt sắt, rắn với bê tông, trên thông thiên vắn, dưới thì tường về chắn , chánh ông gặp nhiều người còn chạy mất cả dép"

"Bốn chánh bà gặp nhau đã có một chắn rất hay, cấu véo đỳ đè nhau thỏa mái không thương tiếc:D:D , và kết quả cuối cùng thuộc về Hoa hậu @Nguyễn Ngọc Thư.. Chúc mừng tân nữ chánh vương sandinh 2016 @Nguyễn Ngọc Thư chúc mừng Chắn Hội Lèo Tôm. đã có nhà vô địch giải đấu Nữ chắn vương Sân Đình :x:x:x"

Trích lời: @Củ khoai lang

Kết quả cuối cùng trận chung kết..

1 Nguyễn Ngọc Thư .... 122 điểm
    2 Ngố Xinh Xinh .................. 34 điểm
    3 cau_ut_mai_choi_1102 ..................... 6 điểm
    4 DẾ MÈN 80 ..............................................................-162 điểm

BTC xin gửi lời cảm ơn đến sự tham gia nhiệt tình của các chị em và xin cảm ơn sự cổ vũ nhiệt tình đến mức là quá khích của các cổ động viên.
    Xin hẹp gặp lại toàn thể các ace ở những giải đấu tiếp theo của Sân Đình.

Trân trọng.
    __BTC giải đấu___

DẾ MÈN 80, muathuvang_vt, DuyHV3 others thích điều này.
  2. Mod08

Mod08 Moderator Ban quản trị

Ban tổ chức đã trao thưởng bảo cho các thành viên tham gia trận chung kết của giải.
    Cúp và Cờ lưu niệm sẽ được trao và vinh danh vào dịp Offline Công Thần Đại Chiến cuối năm.
    BTC xin gửi lời cảm ơn đến sự tham gia nhiệt tình của các chị em đã tham gia giải đấu này.
    Xin hẹp gặp lại toàn thể các chị em tại các giải đấu khác của Sân Đình. Xin cảm ơn

__BTC giải đấu___

3. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

(Giải tư: 200.000.000 Bảo + cờ lưu niệm):-SS

Hôm nay tình cờ đi tìm 1 số tư liệu cho Chắn Hội Hà Nội mới ghé thăm Topic giải đấu này, ban tổ chức cho mình hỏi giải đấu trao giải hôm nào mà mình được giải 4 lại không thấy cái cờ nào treo ở nhà nhỉ? Hay hôm trao giải em bận vắng mặt nhỉ? ban TC có gửi ai cầm hộ thì cho em cái địa chỉ người cầm hộ để em đến xin lại cái cờ được ko ạ :D :D

HàNộiMùaThuVàngMod09 thích điều này.