Giải Đấu Đốt Cháy Lều Vịt Của Anh Chị Em CHHN

Thảo luận trong 'Chắn hội Hà Nội' bắt đầu bởi chumso, 6/5/13.

1. _Tàn Chi Lệnh_

_Tàn Chi Lệnh_ Tiêu Dao Hội

:-bd Vì anh đăng ký coi xe đầu tiên của CHHN mà=))

crom1, Già Làng 0nline, chumso2 others thích điều này.
  2. phuongthao14122007

phuongthao14122007 Chánh tổng

:-O:-O:-O, tưởng chú 01 theo chân cô 9 chứ nhỉ ;));));)), về nhì cơ a` 8-X

Dế_Trũi 80, cau_ut_mai_choi_1102, crom17 others thích điều này.
  3. _Tàn Chi Lệnh_

_Tàn Chi Lệnh_ Tiêu Dao Hội

=))=))=))Cu em nó mất 1 tuần chẵn,đào tạo tại Ma cau đấy:))

cau_ut_mai_choi_1102, crom1, mod015 others thích điều này.
  4. Sondat

Sondat Hội Trưởng CHHN

:-SS Anh cũng thía nhé:">

5. phuongthao14122007

=))=))=)), kiểu này bảo cô 9 đi ma cau đào tạo lại 1 tuần đi rồi gặp lại 3 ông CHHN nhỉ ;));));))

Dế_Trũi 80, cau_ut_mai_choi_1102, mod097 others thích điều này.
  6. Hoàng Long_hn

Hoàng Long_hn Thổ địa

Chẳng hiểu sao các Chắn thủ nhà mình khi trên Chánh, Vương thì bị báo ù láo còn dưới Làng thì cứ nghỉ ăn tiền như này nhỉ=))
    Cô 9 này :))
    Van thứ 21: Cô 9 có ván mải hóng hớt=)) Nghỉ ăn tiền[​IMG]Tiếp theo là Đội trưởng đội bóng này=))
    Ván 5 : tiếc quá #-o ù TO hết cước mà ko được tính cho anh XT vì anh đã treo tranh rồi[​IMG]Tiếp theo là Lão ngon bổ dẻ này

7. Xuân Thanh 007

Xuân Thanh 007 Chắn hội Hà Nội

Trận đấu này là để ae có cơ hội đóng góp cho buổi off sắp tới,cũng toàn là ae cả với tinh thần vui là chính nhưng nick Thiên_Anh_Tinh có ván bài chơi không đẹp(ván 30)biết là bị báo nhưng vẫn cố cấu con 9s của Bịpthan 01 ,vẫn biết là ae
    cả thôi nhưng chơi như thế là đi ngược với tiêu chí của CHHN đề ra đấy.

8. Già Làng 0nline

Già Làng 0nline Phó Ban TCSK

Đêm qua đánh chắn chiếu đến 8h sáng nay mới nghỉ, ăn sáng xong ngủ luôn không thì có phải được ngồi với 3 cụ này rồi không:-<

9. cuchuoihn

cuchuoihn Chắn hội Hà Nội

=))=)):^O:^O:^O:^O:^O.Cụ cứ chém đánh chắn ở sàn gỗ mà lại kêu chắn chiếu :^O:^O:^O:^O

10. Già Làng 0nline

Hôm qua ở nhà Dế về anh đi đánh đến 8h sang nay nghỉ, chẳng thấy ai ý ới Lolotica nên anh ra làm bát Tái Gầu + 2 trứng + 5 quẩy = 1 giấc đến gần 4h chiều (:| thật. Cứ rảnh việc lại "Bất thiện" ngay =))

11. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

:-O:^O Vợ lại ko mở cửa cho vào nhà #-o anh Già cầm 1 mớ quà AE tặng đêm qua lang thang ở đâu mà 8h mới về :-?

12. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

Hoàng tử Sò đêm qua BT nộp nên toàn hẹn giờ về cao su :)) về nhà không biết có bị Vợ đánh không mà cả ngày nay chưa thấy ló mặt vào DD :-S :-SSLiệu ngày mai gặp Hoàng tử nhà ta có phải dùng cái này B-) (Gấu trúc) không nhỉ =))

Ngô Trí Việt, Cọp Cái, cuchuoihn2 others thích điều này.
  13. Già Làng 0nline

Đêm qua sang ngày mùng 01 nên đi đâu được cơ chứ :((. Lúc ngồi nhà cô vợ gọi về nhưng sợ mang tiếng ăn Non =)) nên oai phong tí với AE quát nó; "Ngủ trước đi lúc nào về gọi sau, nói nhiều":-S. Y như rằng nó cho mình ngủ ngoài hiên, may quá có thằng em nó gọi sang nhà nó cho ngồi nhờ đến sáng, đỡ(:| mà sáng về nó lại còn gửi ít quà cho cháu, ngại ghê cô ạ!:">

14. Sondat

Sondat Hội Trưởng CHHN

:-O:-SS=P~ Oài,chú oai thía@-).Tối anh mà về HN thì đi đâu muộn nhất cũng chỉ 11h phải về ko 3 con vịt nhà anh nó mà quàng quạc thì chịu ko nổi:">8->

Cọp Cái, DẾ MÈN 80, Già Làng 0nline3 others thích điều này.
  15. phuongthao14122007

thôi cứ ở lại HD cho lành anh ạ, về HN làm gì cho khổ ra, mà biết hết chốn ăn chơi chưa thế 8-X, có cần em hướng dẫn ko ;))

16. crom1

crom1 Chắn hội Hà Nội

:-?Sao gấu trúc nhiều thế mà vẫn phải đưa vào nhóm phải bảo tồn nhỉ=))

17. phuongthao14122007

bác dạo này đi đâu mà mất mặt thế croong croong :-O

Dế_Trũi 80, Cọp Cái, DẾ MÈN 802 others thích điều này.
  18. crom1

crom1 Chắn hội Hà Nội

b-(Cọp ơi em cho cặp Dế này lên chảo cho Anh =)) :-w...=P~ Sau 21h45 nhé\:D/

19. phuongthao14122007

đây rồi đợi mãi , mãi cặp song Dế mới được lên tiếng, CỘp bố trí 22h em nhé, Song Dế với Cộp cái và Croong Croong >:/>:/:-w:-w

Dế_Trũi 80, Cọp Cái, DẾ MÈN 802 others thích điều này.
  20. habep75

habep75 Chánh tổng

bác khoai thật là ác ôn du côn ,ăn 2 đánh 1 đi để em ù cước 57 điểm nổi tiếng sân đình .thì CHHN cũng đc thơm lây=((:))

0988333222, mod09, _KHANH_17 others thích điều này.