Dự đoán các Chắn thủ lọt vào vòng Chung kết

Thảo luận trong 'Hoạt động ngoại tuyến' bắt đầu bởi mod10, 7/12/12.

?

Ai sẽ là những Chắn thủ lọt vào vòng chung kết giải Công Thần Đại Chiến Sân Đình 2012

1. _Thu Hương_ (bk4)

30.0%
  2. chumso (bk1)

30.9%
  3. crom1 (bk4)

20.6%
  4. cuccu2 (bk2)

22.9%
  5. cuteokhoi1234 (bk2)

14.8%
  6. doc_co_cau_bai2 (bk3)

23.8%
  7. Đừng làm_anh đau 79 (bk4)

13.5%
  8. ha noi mua thu vang (bk1)

22.4%
  9. huy 2003 (bk2)

13.9%
  10. Ma_chắn (bk3)

24.7%
  11. MRTUTE_118 (bk1)

9.9%
  12. nasruou (bk4)

11.7%
  13. Tào Duy Nhất (bk3)

20.6%
  14. thuyvipbn (bk2)

19.3%
  15. Xuân Thanh 007 (bk1)

17.0%
  16. yeudonphuong83 (bk3)

16.1%
Được phép bình chọn nhiều mục.
Trạng thái chủ đề:
Các thành viên không thể bình luận.
  1. _Tàn Chi Lệnh_

_Tàn Chi Lệnh_ Tiêu Dao Hội

:D Nói chung vào tới trận cuối cùng này cũng khó đoán,thôi thì cứ đánh dấu các Bác lên thanh tre,xóc lên 28 lần,ai bay ra thì nhận người ấy vậy(giống gieo quẻ thẻ í) :)) cược tất với mod10...ăn cho sợ. =))

2. lời chi ân tới chumso!!!!!!
    như tất cả mọi người đều biết , ở trên vương mình đã biếu bạn tiền tỷ , ở dưới chánh tôi đã biếu cho hai dai phu tiền trăm , còn ở dưới lý tôi đã không biết bao lần biếu không cho xuân thành 07 tiền chục . hôm bán kết tôi lại nằm cùng bảng với cả 3 người chơi mà tôi đã từng thất bại và đã biết bao lần mình đã cuôc bộ giữa màn đên giá lạnh , không 1 đồng xu dính túi . bụng đói cồn cào mà chân thì không bước nổi . mặc dù vậy hôm thi đấu bán kết đấy mình đến với tinh thần quả cảm , lăn xả vào đối phương , thi đấu với 200% xức lực có thể. Có những ván bài mình đã áp dụng mỹ nhân tâm kế với bạn . do em p.linh1987, demen80 hiến kế(mình đã tuyển 2 em chân dài đến nách , nông nách dài đến chân):)):)):)) thế mà bạn vẫn vượt qua . có những ván mình áp dụng kế ve sầu thoát xác =))=))=)) . do anh Q COI và anh tamdoleo chỉ bảo nhưng lúc đó bạn như là bạch cốt tinh mà không mắc phải bẫy của mình .Nói thật lòng trước khi thi đấu mình đã bầu cho bạn là vào trung kết. từ sâu thắm trái tim mình , mình thấy bạn là người có đủ tư cách và trình độ lẫn đẳng cấp cũng như những đóng góp của bạn cho sân đình xứng đáng hơn mình để thi đấu ở trận trung kết và sau khi đã thi đấu hết 30 ván những suy nghĩ của mình đã đúng. hôm đó mình về nhì nhưng mình thấy rất vui, rất tự hào với bản thân rồi . chúc bạn hạnh phúc trong tình yêu , thành đạt trong công việc và luôn gặp may mắn trong cuộc sống . :-h:-h:-h Qua đây mình cũng gửi lời chúc tới 3 bạn còn lại vào vòng trung kết nhé .
    chào thân ái và quyết thắng .
    vui để chiến thắng, chiến thắng để vui , tất cả chúng ta đều là bạn.
    Xăng … có thể cạn, lốp … có thể mòn, nhưng tình yêu chắn cạ đối với anh em mình không bao giờ thay đổi !!!!!!
    tôi yêu các bạn, tôi yêu sandinh

3. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

;)) offnine thì uống với nhau ở ngoài đời là hiểu :D ... với chumso anh em gặp rồi thì sẽ biết, đã vào bàn chơi ai cũng như ai ..vào bàn là thi đấu hết mình hết sức, ( quân tử chắn ), một trong những chắn thủ tâm huýet với sandinh >:D<

đỗ thành chung, babom, _Thu Hương_4 others thích điều này.
  4. Củ khoai lang

mình thích nhất chỗ đỏ đỏ này nha...:D

babom, CHINHTHAIBINH, ha noi mua thu vang2 others thích điều này.
  5. chumso

chumso Trưởng Ban TCSK_CHHN

mà hình như e chưa đánh với bác trên Vương thì phải<ở trên vương mình đã biếu bạn tiền tỷ> k biết bác đánh nick nào chứ nick ha noi mua thu vàng thì e chưa đánh

6. Củ khoai lang

Bảng 1 mình cũng nhận định ngay từ đầu là bảng tử thần khi góp mặt của toàn chắn thủ vương gia... sau có sự cố MRTUTE không tham dự thì lựa chọn thay thế xứng đáng là hai dai phu... Tử thần là Nguyễn Y Vân với ban đầu #:-SBản lĩnh thi đấu cùng kinh nhiệm của các chắn thủ bàn này là gần như nhau .. => May mắn... Giải đấu sẽ còn nhiều, tất cả ae còn nhiều cơ hội . :)

ha noi mua thu vang thích điều này.
  7. quan điểm của mình là ngồi mút chỉ , chơi hết mình . đã vay là phải trả, nợ thì phải đòi, đã cho thì không được kể, hết tiền thì nạp , nhiều tiền thì cho anh em. chưa bao giờ mình đi xin ai, ai hảo tâm cho thì mình cảm ơn .chỉ có 1 lần duy nhất là mình gọi điện xin của anh củ khoai tây vì lần đó có nhiều anh em :)] cho mình nên...... thì (anh ý nói là đang đi khám bệnh, chiều về anh ý sẽ gọi cho mình, đồng ý cho mình vay 1 ít ) thực ra là mình chỉ vay anh ý lấy may thôi, nghe giang hồ đồn đại là ông này chơi được. nhưng mình đợi điện thoại của anh ý mãi , đợi từ sáng cho đến chiều rồi đợi từ chiều cho đến tối , đợi từ tối cho đến đêm và cả tuần nay mà không thấy anh ý gọi lại , bây giờ anh ý có cho mình cũng không thèm lấy .=))=))=)) lần này offline không thèm nhìn mặt anh cukhoaitay nữa,ghét rồi, anh ý có mời rượu mình cũng không thèm uống, có mời thuốc mình cũng không thèm hút, tính mình nó vậy nên bạn đừng ngại .:)):)):))
    Xăng … có thể cạn, lốp … có thể mòn, nhưng tình yêu chắn cạ đối với anh em mình không bao giờ thay đổi !!!!!!
    tôi yêu các bạn, tôi yêu sandinh!!!!

tám_đỏ_lèoCủ khoai lang thích điều này.
  8. Củ khoai lang

Nói thật trận chung kết chả biết thế nào mà lần ...:D
    .....Nhưng...:"> Mình Linh cảm thấy hình như là... com1 ... :-*
    Nếu cược mình sẽ đặt cược cho... crom1 >:D<... Mod10 cho tỷ lệ cược đi... :)]

9. Củ khoai lang

Nào có vay không :D...Dạo này mình cũng bận chủ yếu online đc vào buổi trưa và tối thôi...

ha noi mua thu vang thích điều này.
  10. ghét rồi =))=))=)) không thèm nhìn mặt nữa !!!!!!!!!!

Củ khoai lang thích điều này.
  11. _Tàn Chi Lệnh_

Em trùng máu với Bác, tất tay cho crom1.Dù tối 15 có ra gầm cầu cũng :)...

đỗ thành chung, crom1ha noi mua thu vang thích điều này.
  12. thuyvipbn

thuyvipbn Tình yêu chắn không bao giờ hết!

Thế có chia độ không để em còn tính nào!:D

doc_co_cau_bai2Củ khoai lang thích điều này.
  13. thông tin mật từ trường quay ss
    mình lại không tính theo linh cảm như bạn mà mình dựa trên số liệu thực tế . theo mình thì chumso đợt này sẽ về nhất tại giải công thần đại chiến kỷ niệm noel và tết dương lịch 2013 lần này , dựa trên các số liệu sau đây:
    1. Về kinh nghiệm thi đấu cũng như xét về trình độ chuyên môn cũng như khả năng tham chiến của 4 đối thủ lọt vào trận trung kết này thì mình không bàn đến mà mình tính theo cách thiên địa nhân ù thì chumso là số 1 vd(3 anh em tôi đợi chi , chi không nhảy sang phải cũng chẳng nhảy sang trái mà nhảy vào đúng của của chumso ) nghe đâu chumso có căn ông hoàng 10 . :)):)):))
    2. Theo thông kê, chumso đánh chắn giỏi thứ nhì sân đình còn nhất thì chưa tìm thấy và nghe giang hồ đồn đại là mấy ngày nay chumso sang macao tầm sư học đạo, để tăng phần công lực quyết đoạt cho bằng được cúp công thần đại chiến lần này (mọi chi phí đi lại do anhtuat và nguyenphu1977 tài trợ 100%):)):)):))
    3. Mình đã từng đánh nhau với chumso vỡ đầu chảy máu mấy lần rồi nên mình biết hắn không ham gái , ngồi chơi với hắn mà áp dụng mỹ nhân tâm kế thì không ăn thua (2 em chân dài đến nách , nông nách dài đến chân . 1 em ngồi bên phải lấy dái tai bên trái . 1 em ngồi bên trái lấy dái tai bên phải .rồi nhổ râu bằng răng nữa mà hắn vãn không hề rung động =))=))=)) ) trả bù cho anh củ khoai tây chỉ cần 1 em là bảo gì nghe nấy =))=))=)) beer rượu thì hắn không biết uống , thuốc thì cũng không . nhà lấu xe đẹp thì hắn có rồi.nên rất khó lừa được hắn !!!!!
    4. hắn rất chìu , và không bao giờ biết buông xuôi . có nhiều lúc tưởng hắn đã thuê xe wave trung quốc về rồi ai ngờ hắn rồ ga con xe limousien mới mua làm anh em phải hít khói.:)):)):))
    5. tối hôm qua tôi vô tình thấy hắn sách 1 túi đồ , bên trong không biết có cái gì mà loanh quanh ở cửa sau nhà các mod=))=))=))
    Từ những lý do trên nên tôi chọn chumso là người thắng cuộc :)] mod 10 cho tỷ lệ cược đê, lần này HN sẽ bán nhà để chung chi vụ làm ăn lớn này , còn các bạn , các bạn có muốn làm giàu không hãy theo HN .
    cho HN trà chanh chém gió vỉa hè tý nhé:)):)):)) chứ mặt ngang mũi dọc của chumso mình chưa hề biết!!!!!
    tất cả 4 bạn vào đến vòng trung kết này đều là người chiến thắng trong mắt của tôi cũng như trong mắt của rất nhiều chắn thủ khác nữa . Hôm đó tôi sẽ đến để cổ vũ cho cả 4 người chơi!!!!

tám_đỏ_lèo, đỗ thành chung, crom12 others thích điều này.
  14. Củ khoai lang

Như vậy là dù trưa có độ nhưng đã có người đặt niềm tin :

Thu Vàng kết chắn chum so​
    Khoai Lang lại kết anh Cờ Văn Rôm​
    Ai người dự đoán đúng hơn​
    Cả làng thử đoán cho xôm hội làng...:D

babom, crom1, CHINHTHAIBINH1 người khác thích điều này.
  15. Củ khoai lang

Bắc Ninh đặt niềm tin vào thuyvipbn ... :x biết đâu Cup lại về Bắc Ninh ...

16. Củ khoai lang

Còn Bác Tào Duy Nhất nữa ... Khi cho cả 3 Thần với Ma về chắn phải hít khói... ngậm ngùi chia tay giải.. :D

Nhẹ nhàng Tào đẩy xe hàng​
    Tự nhiên vô địch cả làng ... Ngất luôn :))

17. _Tàn Chi Lệnh_

Chú mà bán độ,hết đường về BN nhé! :)) không phải tính đâu...:D

ha noi mua thu vangcrom1 thích điều này.
  18. thuyvipbn

thuyvipbn Tình yêu chắn không bao giờ hết!

Đằng nào ra HN chẳng hết đường về BN,
    Thôi thì ta cứ đi thi
    Biết đâu lại đậu còn gì vui hơn!

babom, mod09, doc_co_cau_bai22 others thích điều này.
  19. Bạn nói đùa đúng không !!!!!
    hàng nghìn chắn thủ đến xem bạn thi đấu trong đó có cả tôi đấy . trong mắt mình bạn là thần tượng.bạn phải thấy mình là người hạnh phúc khi bạn sinh ra trong vùng đất Quan họ bắc ninh nơi có dòng sông cầu ngàn đời vui sóng nước , nơi câu hò điệu lý của các liền anh liền chị đã vượt ra khỏi lãnh thổ việt nam nam nhỏ bé để đến với các bạn bè 5 châu 4 biển . nơi bạn sinh ra là nơi gốc của chắn . nơi mà trẻ em sinh ra chưa biết nói nhưng đã biết đánh chắn . :)):)):)) niềm đam mê chắn cạ ở bắc ninh thì nổi tiếng cả nước . thế mà bạn bảo là chia độ là sao. X-(X-(X-( . hãy chiến đấu hết mình bạn nhé , hãy chơi như chưa bao giờ được chơi , hãy đánh như ngày mai không còn được đánh . bạn hãy chơi đẹp, chơi cống hiến .

doc_co_cau_bai2CHINHTHAIBINH thích điều này.
  20. babom

babom Chánh tổng

từ vòng bảng em có cảm giác là bác crom1 sẽ đi tới trận chung kết.....em bầu chọn cho bác crom1 1 phiếu;;)

Trạng thái chủ đề:
Các thành viên không thể bình luận.