:)) đội ăn nhậu sân đình vào báo danh nào :))

Thảo luận trong 'Hoạt động ngoại tuyến' bắt đầu bởi _Thu Hương_, 14/6/12.

1. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

Chỉ có cách từ bỏ là ... bán máy tính thôi bác ơi hay là ... không nộp tiền Net nữa chứ Đam mê quá rồi, tắt máy tính thì lại nhớ Chắn :-& Em cũng đang muốn Dừng bước giang hồ mà không được đây ~x( bài Đen quáaaaaaaaaaaaaaaaa MOD ơi :| toàn ... ù Bạch định thôi :)) =))

Q_CKOI thích điều này.
  2. chumso

chumso Trưởng Ban TCSK_CHHN

toi day van toan thua suot co khoc duoc voi ai dau,ten toi la TRAN VAN THUA

DẾ MÈN 80 thích điều này.
  3. thuyvipbn

thuyvipbn Tình yêu chắn không bao giờ hết!

4. ip_4s

ip_4s Dân đen

Ko phải là vấn đề tiền, có lẽ haidaiphu chưa biết nhiều về mình - Mình chơi là để thư giãn. Góp ý cho SĐ như mình đã nói là để tốt hơn chứ ko phải để bới móc. Chơi là vui, nếu ko vui thì mình ko chơi nữa - Tuy nhiên mình rất trân trọng trí tuệ của ae quản trị SĐ mình mới nêu như vậy, trên phương diện là bạn ! Nếu thực ko phải vậy thì mình vẫn chơi mà!

thuyvipbnDẾ MÈN 80 thích điều này.
  5. hanoi_01

hanoi_01 Chánh tổng

Đọc comment này của Bác thế này thì buồn quá... đây chính là gốc rễ của các tệ nạn gian lận khi chơi game mà BQT đang phải gian nan đối mặt. có khi chính Bác là nạn nhân đấy. Kính trọng Bác là người lớn tuổi và là người hiểu biết và có địa vị, đáng Bác phải làm gương cho mọi người mới đúng chứ ai lại tiếp tay cho bọn này thế này. Tôi chơi game chắn khi thắng cũng nhiều hoặc đc thưởng bảo thì chẳng chịu bán rẻ lấy một cắc nào đút túi...chỉ chia sẻ lại cái quyền đc chơi cho các bạn của mình thôi...%-(

babom, đỗ thành chung, crom11 người khác thích điều này.
  6. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

:-O Sao nghe giọng bác quen quen, giống anh trai của iem thế nhỉ :-?

đỗ thành chungQ_CKOI thích điều này.
  7. Q_CKOI

Q_CKOI Chánh tổng

o dau nhanh chon vao bom ko anh ~x(

8. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

B-) đang đi tìm mãi mà không biết bác Núp ở lều vịt hay Xó bếp đây ~x(

9. babom

babom Chánh tổng

"chỉ chia sẻ lại cái quyền đc chơi cho các bạn của mình thôi"... em thích câu này và biết rồi nhé ;))

10. Cọp Cái

Cọp Cái Thư Ký TBTCSK

hí hí, em vẫn thế, có bao giờ có bảo trong tk đâu mà lo đen với trả đỏ =)) có xu nào đốt xu đấy =).

11. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Anh chùm đã đổi tên là : Trần văn Thua .
    Có lẽ em cũng nên đổi tên là : Nguyễn thị Nộp nhỉ :-&

Cọp Cái, chumso, đỗ thành chung3 others thích điều này.
  12. _Thu Hương_

_Thu Hương_ Thổ địa

Nguyễn Thị Nộp phải dành cho chị em ơi :"> =))

DẾ MÈN 80, mod09chumso thích điều này.
  13. minhanhbn

minhanhbn Chánh tổng

"mở rộng tâm ra lòng thanh thản, an vui tự tại đời thong dong "
    Game onl chỉ để giải trí thôi mà, thêm bạn thêm vui.
    Còn để ganh đua được mất thì mang thêm ưu phiền vào người dễ sinh ra street, mất lòng tin, ai cũng sinh nghi kị...

DẾ MÈN 80, crom1Q_CKOI thích điều này.
  14. duan_china11

duan_china11 Lý trưởng

em mà ở hà nội thì có lẽ ngày nào cũng dc gặp các bác

15. Cọp Cái

Cọp Cái Thư Ký TBTCSK

=)) kệ em, mà bao giờ tổ chứ ộp nhớn thế anh.

16. iphon

iphon Chắn hội Hà Nội

Ông XUANHIP này giống mình nhỉ ( tưởng mỗi mình như thế ) đánh toàn thua. nạp tý nào hết tý đấy ( ngoài đời mình đánh cũng không đến lỗi đen như đánh trên SD ) nghĩ cũng nản ...................... ?????? suy nghĩ lại

DẾ MÈN 80, đỗ thành chung, Cọp Cái2 others thích điều này.
  17. hettien005

hettien005 Chánh tổng

Con ong xsdd41 la tran van hot

18. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

Lạc đề hết rồi! Thắng thì chơi tiếp, thua thì bỏ, việc gì phải ý kiến! Tôi thua suốt!

19. duan_china11

duan_china11 Lý trưởng

:D em cũng vậy hehe

20. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

đố ông nào bỏ đc đấy @-)
    , .... Tôi có thế nào thì bận, vớ đc máy tính thì cũng phải ngó nghiêng sandinh.
    Thật ra đánh cược cao thì lại gặp toàn đối tay to trình cao lên cũng khó nói, trình dân trí chắn sandinh giờ cũng cao nữa \m/ ,
    vào vương thì toàn cao thủ đầu mưng mủ hết khó chơi, đúng theo qui luật chọn lọc đào thải tự nhiên thôi, mạnh sống yếu chết...chắn trên mạng nó mênh mông không như đánh ngoài đời, ngoài đời các Bác có chơi nhiều đi nữa thì đối thủ cũng không thể nhiều loại và đa dạng như trên mạng đc, trưa kể gặp các Bác ảo tung chảo không nhìn thấy đc.... Các Bác chịu khó cược 50K thôi xem đánh của thua không em đảm bảo thắng suốt...:D