Danh sách thành viên Chắn Hội Lèo Tôm

Thảo luận trong 'Chắn hội Lèo Tôm' bắt đầu bởi Hà Nội Mùa Thu Vàng, 25/4/13.

1. citi3

citi3 Dân đen

Mong ngóng có tý danh phận, rất mong được là thành viên của bang hội

2. Mod08

Mod08 Moderator Ban quản trị

anh tặng em nhé :)

ANH HYEDang Thi Hang thích điều này.
  3. thuc0989

thuc0989 Chắn hội Lèo Tôm

Bạn Là thành viên lèo tôm sao Mình ko biết nhỉ và cũng ko thấy có tên bạn trong danh sách thành viên

ANH HYE thích điều này.
  4. Đặng Thị Hằng

Đặng Thị Hằng Chánh tổng

Mình là thành phần đời đầu:">

5. Đặng Thị Hằng

Đặng Thị Hằng Chánh tổng

Bạn xem danh sách năm 2013 thì mình đứng thứ 30 :))

6. Chậu Mật Ong

Chậu Mật Ong Hội Phó Chắn hội Lèo Tôm

Kính gửi các thành viên Chắn hội Lèo Tôm.
    Chậu Mật Ong đại điện cho ban Pháp chế và Nhân sự, đại diện cho ban Quản trị Chắn hội xin gửi đến toàn thể các thành viên của Chắn hội Lèo Tôm danh sách các thành viên chính thức được áp dụng từ ngày 01 tháng 01 năm 2018. Rất mong các thành viên cố gắng giữ gìn và phát huy bản sắc của Chắn hội Lèo Tôm đó là: ĐOÀN KẾT - VUI VẺ - THÂN THIỆN.
    Danh sách thành viên CHLT 2018-1.
    Danh sách thành viên CHLT 2018-2.

7. Nguyễn Ngọc Thư

Nguyễn Ngọc Thư Chắn Hội LÈO TÔM

Bạn đã đọc kỹ quy định của ban pháp chế Chắn hội Lèo Tôm chưa bạn? Nếu bạn muốn là thành viên chính thức của hội bạn hãy cố gắng giao lưu cùng anh chị em trên bàn chơi. Thể hiện mình là một chắn thủ chơi vui sống đẹp, và nếu có điều kiện hãy cố gắng dành chút time gặp gỡ mọi người qua một số buổi off line. Nếu muốn là một thành viên trong màu cờ sắc áo của chúng tôi bạn cần thể hiện bản thân để mọi người thấy bạn xứng đáng đã nhé.

Chỉnh sửa lần cuối: 19/4/18
  8. Chậu Mật Ong

Chậu Mật Ong Hội Phó Chắn hội Lèo Tôm

Kính gửi các thành viên Chắn hội Lèo Tôm.
    Chậu Mật Ong đại điện cho ban Pháp chế và Nhân sự, đại diện cho ban Quản trị Chắn hội xin gửi đến toàn thể các thành viên của Chắn hội Lèo Tôm danh sách các thành viên chính thức được áp dụng từ ngày 01 tháng 06 năm 2018. Rất mong các thành viên cố gắng giữ gìn và phát huy bản sắc của Chắn hội Lèo Tôm đó là: ĐOÀN KẾT - CHÂN THÀNH. Yêu cầu tất cả các thành viên sử dụng avatar của Chắn hội và thường xuyên giao lưu trên diễn đàn cũng như trên bàn chơi.
    0001.
    0002.

9. pdhien123

pdhien123 Chắn hội LÈO TÔM

Danh sách chắn hội Lèo tôm chốt số đợt cuối là ngày 01/06/18, sao Sân đình cập nhật lên Diễn đàn bang hội thiếu nhiều quá ta. Danh sách là 42, lên Khu bang hội lại còn 38 ^:)^^:)^^:)^, hay Chanphom chửa kịp update ta ? :)):)):))

10. cuongmah0911

cuongmah0911 Hội Trưởng CHLT

Bản update của sandinh đang trong quá trình hoàn thiện. Sau này sẽ trao lại quyền edit cho các CH. Tự các CH sẽ phải cập nhật danh sách thành viên của mình Hiển ạ.

11. Châu Chấu Hoa Mai

Châu Chấu Hoa Mai Chắn hội LÈO TÔM

EM XIN HỎI LÀM SAO ĐỂ CÓ AVANTAR CỦA HỘI Ạ???? ( Vì em ko biết đăng câu hỏi này vào mục nào thì hợp lý nên em đành đăng vào đây - nếu phạm quy xin BQT thứ lỗi ạ!!)

pdhien, cuongmah0911Nguyễn Ngọc Thư thích điều này.
  12. Nguyễn Ngọc Thư

Nguyễn Ngọc Thư Chắn Hội LÈO TÔM

Bạn đăng ký là thành viên của Chắn Hội Lèo Tôm phải được ban pháp chế chắn hội chấp thuận thì mới có áo bạn nhé.

13. Chị nhiệt ti'nh qua' .
    Khe'o chỉ bị thịt 5 chuc hay 1 li't da'y .

Nguyễn Ngọc ThưChâu Chấu Hoa Mai thích điều này.
  14. pdhien

pdhien Ban Pháp chế Chắn hội Lèo Tôm

Kính gửi BQT, các thành viên chắn hội Lèo Tôm.
    Ban Pháp chế và Nhân sự, đại diện cho ban Quản trị Chắn hội xin gửi đến toàn thể các thành viên của Chắn hội Lèo Tôm danh sách các thành viên chính thức được áp dụng từ ngày 01 tháng 03 năm 2022.
    Rất mong các thành viên cố gắng giữ gìn và phát huy bản sắc của Chắn hội Lèo Tôm đó là: Đoàn kết - Tôn trọng - Chân thành.
    Yêu cầu tất cả các thành viên sử dụng avatar của Chắn hội và thường xuyên giao lưu trên diễn đàn cũng như trên bàn chơi.
    0001.

15. Chắn Hội Lèo Tôm

Chắn Hội Lèo Tôm BQT CH Lèo Tôm

DANH SÁCH THÀNH VIÊN CHÍNH THỨC CHẮN HỘI LÈO TÔM
    (Cập nhật ngày 22/05/2023)

DSTV1. DSTV2. DSTV3. DSTV4.

Hoàng Anh Đức_1977, hoamoclan90, pdhien5 others thích điều này.