Danh sách thành viên Chắn Hội Lèo Tôm

Thảo luận trong 'Chắn hội Lèo Tôm' bắt đầu bởi Hà Nội Mùa Thu Vàng, 25/4/13.

1. cuongmah0911

cuongmah0911 Hội Trưởng CHLT

OK, cảm ơn em rất nhiều. Về 2 việc này, anh xin thay mặt BPC trả lời như sau:
    1- Bạn Mai Thế Duy chắc là do lỗi đánh máy nên năm sinh bị sai, việc này sẽ được sửa chữa ngay.
    2- Bạn Nguyễn Văn Tùng Đăng ký 2 nick vào chắn hội là sai nguyên tắc, tuy nhiên do sơ xuất, ban PC đã đưa cả 2 nick của bạn này vào danh sách thành viên. Việc này cũng sẽ được sửa chữa ngay trong ngày mai.
    Một lần nữa thành thật xin lỗi toàn thể anh chị em trong CH Lèo Tôm. Do chúng ta là CH còn non trẻ nên không tránh khỏi những thiếu sót, vì vậy chúng ta rất cần những người như Thu Hương. Kính mong toàn thể ACE nhiệt tâm tham gia góp ý để CH chúng ta ngày càng hoàn thiện.
    Trân trọng.

DẾ MÈN 80, Fc GASON, Bin_langtu2 others thích điều này.
  2. Chắn Hội Lèo Tôm

Chắn Hội Lèo Tôm BQT CH Lèo Tôm

Slide1.JPG Slide2.JPG

_Thu Hương_ thích điều này.
  3. _Thu Hương_

_Thu Hương_ Thổ địa

@ anhphuong_10 :
    Theo mình được biết thì CHLT chỉ có duy nhất nick anhphuong_2 là thanh viên của chắn hội vậy mình mong rằng bạn sẽ tháo bỏ logo khỏi nick anhphuong_10 và những nick tương tự ( nếu có ) bạn nhé :)

gailang, Fc GASON, XXXCRAZYXXX2 others thích điều này.
  4. _Thu Hương_

_Thu Hương_ Thổ địa

hic tìm mỏi mắt mà em chả thấy bác này ở đâu trong ds ACE CHLT cả :((
    thế mà đeo logo chắn hội mới ghê chứ :))

Fc GASONcuongmah0911 thích điều này.
  5. tulangtu88

tulangtu88 Dân đen

hix a em cho em hoỉ 1 chút với em đăng ký thánh viên bang hội minh lâu lắm rùi mà e không thấy tên mình trong danh sách hix e fair làm sao giờ các bác oi .. huhu

6. cuongmah0911

Bạn xem lại đi nhé, bạn đã có trong danh sách thành viên CH rồi mà. Thân

7. Lamgiaodau007

Lamgiaodau007 Chánh tổng

em đăng ký cũng được 10 ngày nhưng vẫn chưa có danh sách anh cuongmah0911 a.

8. cuongmah0911

OK em, anh sẽ cập nhật danh sách trước giải đấu. Mong anh em thông cảm vì công việc bận mà mấy anh em lại ốm nên hơi chậm trễ. Thân

9. bachthunop79

bachthunop79 Dân đen

Toàn cây đa cây đề ở bang này. like

cuongmah0911 thích điều này.
  10. cuongmah0911

Anh em vẫn đang đón chờ bachthunop.>:D<

bachthunop79 thích điều này.
  11. bachthunop79

bachthunop79 Dân đen

Em dạo này ít có time chơi nên chưa muốn đk bác ạh.Thỉnh thoảng lướt qua thấy a e mạnh khỏe là mừng roài.E sẽ ĐK dịp gần nhất hy vọng sẽ được đón nhận.

12. cuongmah0911

Mọi người đến với nhau vì niềm vui mà chú. Anh em mình chơi với nhau gần 2 năm, nhièu kỷ niệm, vui có, buồn có,vậy tại sao lại không sum họp như ngày nào nhỉ?:D

13. Chắn Hội Lèo Tôm

Danh sách thành viên Chắn Hội Lèo Tôm đến hết ngày 31/5/2013.

Slide1.JPG Slide2.JPG Slide3.JPG Slide4.JPG

14. bep_kenh 83

bep_kenh 83 Chánh tổng

:((Các anh ơi cho em hỏi xíu,em là trường hợp đặc biêt hay ngoại lệ.:-O Mà chỉ có mỗi tên ních còn lại ? không có bất kỳ thông tin cá nhân nào?(hay BTC muốn cho em là một dấu chấm hỏi vói mọi người :">)Trong danh sách CHLT:D

15. Phong Van

Phong Van Ủy viên BQT Thành Nam SĐ

Có lẽ là đặc biệt em ah. :-P

Fc GASONbep_kenh 83 thích điều này.
  16. quanghai5677

quanghai5677 Chánh tổng

Mod ơi cho em hỏi,em xin đăng kí thành viên của hội từ ngày 28thang5 đã được đồng ý mà sao vẫn ko thấy tên trong danh sách thành viên của hội vậy.hay e có cái gì chưa đạt tiêu chuẩn để tham gia cho e biêts với nhé

0966229186 thích điều này.
  17. Phong Van

Phong Van Ủy viên BQT Thành Nam SĐ

Bạn thông cảm. Thời gian này, các anh em trong BQT của chắn hội Lèo Tôm đang bận tổ chức giải đấu cho nên chưa kịp cập nhập nick bạn vô danh sách thành viên chắn hội. :)

0966229186, cuongmah0911bep_kenh 83 thích điều này.
  18. cuongmah0911

Có lẽ đây là trường hợp đặc biệt đối với người cập nhật nên không đưa thông tin của em lên đây, chắc muốn giữ làm của riêng:-?

19. quanghai5677

quanghai5677 Chánh tổng

Gần tháng rồi ngày nào cũng tìm mỏi mắt tên mình tren bảng danh sách thành viên chẵn hội,mà chẳng thấy đâu huhu.....

0966229186, brucenguyencuongmah0911 thích điều này.
  20. Chắn Hội Lèo Tôm

Danh sách thành viên cập nhật đến 23/6/2013.
    Slide1.JPG Slide2.JPG Slide3.JPG Slide4.JPG

cuongmah0911Phong Van thích điều này.