Chuyện trai giả gái trên sân đình

Thảo luận trong 'Chợ làng' bắt đầu bởi Hảitây_90, 31/3/15.

1. Hảitây_90

Hảitây_90 Chánh tổng

Cách đây 1 tuần bắt đầu mình thấy nick này xuất hiện và giờ cũng khá đình đám, đâu tiền xin tên facebook kết bạn, do mình không chấp nhận yêu cầu kết bạn trên face vì không thấy người con gái nào kết bạn lúc đó nick nay mói nhận là con trai, không hiểu mục đích của bạn lên sđ là gì nhưng
    - Thứ nhất: mong bạn đừng làm mang tiếng đến những nữ chắn thủ khác, vì tôi nghĩ bạn cũng ít ngồi cùng bàn với những nữ chắn thủ khác vì nếu chơi rồi bạn không hành xử như vậy, chúng tôi không bao giờ tự động xin số những anh có nhiều bảo để nt, gọi điện xin cứu hay xin bảo, trừ khi là anh em quá thân thì không nói làm gì, nhưng t thấy bạn trên bàn chơi gặp ai bạn cũng như vậy. Rồi bạn lại nói với tôi: lão ấy cũng ghê ghớm bắt gọi điện thì mới cho. =)) lúc này tôi mới hiểu là điều này bạn bó tay. Rồi lợi dụng mọi nguoi ưu tiên con gái bạn lên vương con gà 1ty3 mà bạn vẫn vào, hôm sau bạn khoe với tôi như một chiên tích, lúc ấy t thấy bực mình và nói thẳng với bạn: trên vương hầu hết là anh em quen biết cả nên bạn vừa phải thôi.
    - Thứ hai: chơi cùng tôi bạn nhắn tin facebbook: anh có 1 đôi 1 rồi, hay e có 1 đôi 1 rồi à mà không ăn, ăn cây gì anh đánh cho, tự hỏi như vậy lúc ù có ý nghĩa và niềm vui gì không? cũng may sáng nay thấy bạn đã chặn face của tôi rồi, vì bạn ngồi trên vương sắp bay gọi tôi không cứu, bạn lại còn nói giọng dọa: hải tây hôm qua gọi cưu không cứu, nhớ đấy nhé. đấy là điều t thấy nực cười nhất, nhớ hay không nhớ thì sao? dù có bay hay hết bảo thì bạn cũng chưa đến lượt để t nhờ vả, vì như thế mang tiếng cho tôi lắm. Chơi thế nào cho lúc bay mà các anh em quen biết nhìn thấy tự động giúp thì mới quý chứ xin xỏ như rẻ rách thế không làm được. Với lại t chỉ cứu những ai trong khả năng của tôi, hay đi lang thang gặp anh chị em quen biết đang bắt gà mà sắp bay, cũng chỉ mấy trục đến 100m, chứ lèo nhèo như bạn thì 1m tôi cũng không bơm. có lẽ vì nói thẳng với bạn trên bàn chơi mà bạn chặn face, cảm ơn vì điều này t muốn làm lâu lắm rồi nhưng vì lịch sự nên t không làm.
    - Thứ ba: T không muốn cùng bạn lừa dối mọi người nên đừng nhận làm e gái tôi, khi ai xin số bạn cùng đừng cho số của tôi.
    Không cần nêu tên nick ở đây vì có nói ra thì lại có nick khác xuất hiện: nhận diện rất dễ, trong bàn chơi nói rất nhiều, giọng rất đong đưa và lẳng lơ, chủ động tán tỉnh đàn ông ngọt như mía lùi, gặp ai lần thứ hai cũng như bạn tri kỷ thân thiết lắm, chủ động xin số, hay nhõng nhẽo kêu đì rát với tỏ vẻ là gà.

ANH HYE, Nguyễn Tiểu Thương, thohht15 others thích điều này.
  2. lythuong00

lythuong00 Chánh tổng

lôi cổ nó ra đây đi bé tây. những hãng này phải lôi ra giữa lớp cho các bạn ê ê ê vào mặt

ANH HYE, nammt333, nick752 others thích điều này.
  3. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Bạn ấy là con trai như tâm hồn bạn ấy ... thích ngồi rồi nhấp nhổm thì sáo... QUỉ sứ ..ghét dễ sợ ;))

ANH HYE, Nguyễn Tiểu Thương, nammt3333 others thích điều này.
  4. Củ khoai lang

Những ai đã từng giả làm menber nữ trên sandinh tự nguyện điểm danh nào... :D

ANH HYE, nammt333, cau_ut_mai_choi_11022 others thích điều này.
  5. lythuong00

lythuong00 Chánh tổng

01 em, em, em. nhưng ko phải em giả gái mà nick nào em lập cũng lấy giới tính nữ. Cho nó độc đáo thôi chứ không có ý đồ gì. Chưa bao h em giả nữ để câu like lừa đảo đâu. vì cái tên của em nghe đã nữ rồi nên game nào em cũng lấy giới tính nữ cả

6. lythuong00

lythuong00 Chánh tổng

Báo hại em bh sửa không đc. Hồ sơ ghi nam rồi nhưng trên avatar vẫn ghi giới tính nữ. nản ơi là nản

7. Củ khoai lang

Giới tính có thể chỉnh sửa đc ở " Thông tin cá nhân ".. nhưng vào bàn chơi không hiển thị phần avata đã chỉnh sửa.. OK em

8. Hảitây_90

Hảitây_90 Chánh tổng

Những trg hợp này e đã nháy riêng một số bạn có cách xử lý kín đáo rồi :">:">:x

ANH HYE, nammt333, nick751 người khác thích điều này.
  9. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Cái này chỉ cần A lô cho đại ca Hoa cúc vàng 15 là ra hết .
    ngày tháng năm sinh , địa chỉ , số cmtnd, đã có gia đình chưa , sở thích ...... ra hết

nammt333, nick75, Củ khoai lang1 người khác thích điều này.
  10. Hảitây_90

Hảitây_90 Chánh tổng

Đại ca này là ai mà nguy hiểm thế anh? Sao E chưa gặp bao giờ nhỉ

nammt333, nick75, 09662291861 người khác thích điều này.
  11. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Đai ca này anh em trên Sân đình hay gọi anh ý là ma xó . có khoảng 150 Nick , em đã từng chơi với anh ý rồi . những Nick nổi tiếng đã làm nên thương hiệu của anh ý như Hoàng Biên 24 , hay hoa hồng vàng 15, ve sầu thoát xác ....v...v....

Ngoài danh sách này ra thì đực dựa 100% .

Untitled.

Chỉnh sửa lần cuối: 31/3/15
  12. _ Vương _

_ Vương _ Chánh tổng

Óe, ngày xưa E giả gái chọc thơ các bác .... X_X Nick Ù thì em xin.. lâu rồi ko vào nick này :))

13. 2103s

2103s Lý trưởng

Vậy nic Đỗ Thị Na là BĐ

14. Hảitây_90

Hảitây_90 Chánh tổng

Hnay nick này đã liên lạc lại với mình ngày hnay, bạn ấy nói tất cả nhưng vc bạn ấy làm đối với bạn ấy là bình thường, chỉ là cho vui, giải trí còn bạn ấy cũng nạp mươi mấy mấy triệu cho mod, rồi bơm cứu nhiều bạn chơi... Rồi nói tôi suy nghĩ ích kỷ, ghen ăn tức ở với bạn ấy.#-o#-o Cuối cùng mình hỏi lại: tất cả những gì tôi nói trên diễn đàn có câu nào sai sự thật không? Nếu có thì t sẽ xin lỗi. Và bạn cũng thừa nhận là đúng rồi thì không bàn cãi thêm. Không vì bạn nạp nhiều tiền hay cứu nhiều người mà t thay đổi suy nghĩ về bạn. Bạn trách t là ko nói với bạn. Có kẽ bạn không nhớ là t đã ghóp ý, cả face cả bảng chát. Còn lúc quyết định đăng diễn đàn là bạn hay vợ bạn đã chăn face của t rồi. T chỉ muốn có một sân chơi trong sạch, anh chị e đối với nhau bằng chân tình..

15. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

=D> :-bd Fairplay - Đúng bản chất CHHN :bz >:D< ~o)

16. :-*:-*:-*:-*:-*

nick75Nguyenhoavinh thích điều này.
  17. khánhblue

khánhblue Chánh tổng

Phem bờ lây ....... =D> Hải Tây Đến Từ Việt Nam :-P

Nguyễn Tiểu Thương, nick75Nguyenhoavinh thích điều này.
  18. saigon_1102

saigon_1102 Chánh tổng

cứ vô tư sẽ nhận được rất nhiều còn chi ly thì sẽ cô độc=))=))=)) 8->8->8->8-> %-(%-(%-(

Nguyễn Tiểu Thương, nick75Nguyenhoavinh thích điều này.
  19. cau_ut_mai_choi_1102

cau_ut_mai_choi_1102 Chánh tổng

Nếu em nói em là boy:)):)):)) ai chịu đứng ra nhận giờ này anh ơi, đúng là đời lắm chuyện chéo khéo:(:(:( có nam giả nữ có nữ giả nam, có những thằng boy mặc váy theo nghĩa đen, có cả những bà 9 vía mặc quần bò đúng nghĩa=))

Nguyễn Tiểu Thương, lythuong00, vas834 others thích điều này.
  20. lythuong00

lythuong00 Chánh tổng

ngày trước gặp nick này mềnh cứ tưởng thèng nào. hóa ra là hĩm thôi