Chuyển đổi sự kiện Cước ù to hàng tuần trên diễn đàn Sandinh.com

Thảo luận trong 'Hội làng' bắt đầu bởi Mod16, 10/12/18.

Trạng thái chủ đề:
Các thành viên không thể bình luận.
  1. HDanh1376

HDanh1376 Lý trưởng

2. mod23

mod23 Administrator Ban quản trị

Dạ em chào anh @HDanh1376 ạ!
    Hiện tại thì sự kiện cước ù to trên diễn đàn đã tạm dừng triển khai trên diễn đàn sandinh.com rồi ạ. Vì vậy khi a up ảnh ở bài viết này sẽ không thể nhận thưởng Bảo nữa mà chỉ mang tính chất góp vui cùng làng, nơi lưu trữ những ván bài đẹp thôi ạ
    Cảm ơn anh và chúc anh chơi Chắn Sân Đình vui vẻ ạ!

3. phambathang

phambathang Dân đen

góp vui cùng sân đình

Các tệp đính kèm:

Tào Tháo thích điều này.
  4. Thanh Hương

Thanh Hương Dân đen

Tôi cũng đã chia sẻ trên FB rồi cũng ko thấy trao thưởng là sao vậy Mod23?

5. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

Chào chị!
    Như đã e đã thông báo ở bản cập nhật 2.9.56 và bài viết chuyển đổi sự kiện. Khi người chơi đạt cước Ù to trên 36 điểm, điều kiện để có thể nhận thưởng là phải sử dụng tính năng chia sẻ trên facebook ở trong game và dùng phiên bản mới 2.9.56 (vì chỉ có phiên bản mới này mới có tính năng chia sẻ facebook, các phiên bản thấp không có tính năng này).
    Như vậy, khi chia sẻ facebook thành công thì mình sẽ nhận được thưởng từ game 1 cách tự động và được cộng vào tài khoản của mình luôn.
    - Ở đây, e đang hiểu là chị bị hiểu nhầm từ "chia sẻ" trên facebook. Vì chia sẻ này là chia sẻ hình ảnh trực tiếp bằng tính năng trong game chứ không phải là chụp ảnh lại màn hình cước ù to và đăng lên facebook hoặc đăng lên diễn đàn ạ. Nếu làm như thế thì chị sẽ không được nhận thưởng.
    - Nếu có thắc mắc, chị có thể gửi lại ảnh chụp mình đã chia sẻ tại đây để e hỗ trợ.
    Cảm ơn chị

6. Đạt Nhựa 8386

Đạt Nhựa 8386 Chánh tổng

Cước ù to nhất của tôi từ khi chơi chắn sân đình 1545125155583.

7. Hoa Rơi Cửa Lệch

Hoa Rơi Cửa Lệch Chánh tổng

Dạ em xin phép đăng lên đây vì ko chia sẻ đc ạ :(

Các tệp đính kèm:

8. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh! Anh có thể nói rõ hơn là vì sao anh không chia sẻ được không ạ? Để em có thể trợ giúp anh. Cảm ơn anh.

9. Hoa Rơi Cửa Lệch

Dạ hiện tại theo như trên ảnh thì em ko biết nút chia sẻ ở đâu ạ? Và liệu bản hiện tại em đang sử dụng có chia sẻ được hay ko ạ? Và em ko biết liên kết tài khoản chắn sân đình của em với fb bằng cách nào ạ?

10. Mod16

Chào anh!
    - Nút chia sẻ khi ù to trên facebook chỉ hiện ra khi a xướng xong và có cước ù trên 36 điểm a nhé.
    Bảng 2.9.56 trở đi mới có tính năng này, nếu a đang sử dụng phiên bản cũ, a có thể tải phiên bản mới bằng cách click vào nút tải game Chắn trên Android/iOS ở đầu trang. Bản web thì ko cần tải.
    - Để biết phiên bản mình đang dùng là version bao nhiêu a click vào vùng TÙy chỉnh
    upload_2018-12-23_19-45-26.
    Sau đó click upload_2018-12-23_19-45-48.
    Là sẽ thấy phiên bản mình đang sử dụng upload_2018-12-23_19-46-13.

Để liên kết facebook a có thể làm theo các bước
    upload_2018-12-23_19-42-27.
    upload_2018-12-23_19-46-50.
    Chúc a thành công

11. Mod16

Xin chào mọi người!
    - Sau 2 tuần tạm nghỉ ngơi trên Hội Làng, mọi người thấy thế nào?
    Hội Làng của chúng ta vẫn rất đông vui, vẫn rất nhiều người quan tâm đúng không ạ?

Như một thói quen, như một điều ta vẫn biết. Có một nơi luôn chờ ta tìm về (mà ở đây là tìm đến) để gửi bài, để lưu trữ các hình ảnh đẹp, có giá trị không phai mờ theo thời gian!
    - Là cố gắng nỗ lực, là thành tích cá nhân.
    - Là kỉ niệm đẹp và gắn bó với cộng đồng.
    ....Và cũng là nơi thể hiện bản lĩnh của mình với người khác.
    Qua quãng thời gian tạm nghỉ ấy, e nhận được rất nhiều sự quan tâm về sự kiện Cước Ù to này!

- Vì vậy chính thức tuần này - kể từ 24/12 Sự kiện Tuần và sự kiện Cước Ù to trên Hội Làng sẽ diễn ra song song.
    - Tuy nhiên về cách thức hoạt động và luật lệ sẽ có sự thay đổi nhỏ để phù hợp. (chi tiết sẽ e sẽ viết tại bài viết thông báo sự kiện).
    Chúc mọi người tuần mới vui vẻ!

12. Hoa Rơi Cửa Lệch

Vậy nếu giờ em chưa cập nhật phiên bản mới thì ván này em có được hỗ trợ ko ạ?

Các tệp đính kèm:

13. Mod16

Dạ chào a!
    - Anh đang dùng phiên bản cũ 2.9.43, và chưa update bản mới 2.9.56 (có sự kiện Hội Làng trong game) thì sẽ không có phần nhận thưởng khi chia sẻ (Tính năng này đã được truyền thông khá nhiều và có nhiều thắc mắc rồi).
    - Trong thời gian 2 tuần vừa rồi, sk Hội Làng trên diễn đàn tạm dừng nên hình thức chụp ảnh và gửi bài lên diễn đàn sẽ không được hỗ trợ (Vì Sự kiện Tuần ra mắt sẽ chỉ tính các ván bài trong game Chắn và được chia sẻ bởi tính năng trong game).
    Vì vậy, câu trả lời của em trong trường hợp này là em sẽ không hỗ trợ anh nhé! Rất mong anh thông cảm ạ!

14. dangbotot

dangbotot Tiêu Dao Hội

Rất vui khi sự kiện Hội Làng trở lại :-*
    Em cứ chơi đi, một ngày đẹp trời bỗng dưng có 1 cước to đùng rơi vào đầu.. Ngoài việc đưa lên để tham gia chung vui, ta còn ngấp nghé ngày nào cũng ra vào ngó nghiêng xem có cước nào to hơn mình đạt được ko, thỉnh thoảng lại chợt vui khi có anh chị em chắn thủ mình biết kick LIKE một cái. 8-}
    Có những người còn sốt sắng tự cập nhật kết quả Hội Làng tuần mà có mình tham dự để biết sớm luôn mình về thứ mấy mà ko cần chờ đến thứ 2 tuần sau Mod công bố nữa cơ \:D/

2017_tuan 29_dangbotot.

Khi công bố kết quả, nếu cứ automatic ghi nhận rồi toẹt ra kết quả thì làm sao có được những dòng chia sẻ từ các Mod dành tặng các chắn thủ như vầy :x .. sẽ chỉ là người chơi tương tác cùng máy móc thui.

1.

2017_tuan 29_dangbotot (DB).

Cuối cùng, cám ơn Tuấn Vũ cũng như ACE Mod Sân Đình đã lắng nghe và tiếp tục cho triển khai mảng Hội Làng chứa chan đong đầy bao nhiêu kỷ niệm. ^:)^

Ta thuận theo dòng công nghệ nhưng vẫn cứ cần giữ gìn bản sắc, nền tảng vun đắp lâu đời... Thời đại 4.0 rất tốt nhưng những giá trị lịch sử văn hóa luôn cần phải có và quan trọng nhất... Đừng để những tâm huyết, trăn trở của biết bao chắn thủ với con chắn Sân Đình ở lại phía sau. <:-P<:-P<:-P

15. Hoa Rơi Cửa Lệch

Mình mới tải bản 2.9.57 nhưng ấn liên kết fb,cập nhật sđt và cập nhật gmail đều ko đc là sao ạ?

16. Mod16

Dạ, hiện tại bản 2.9.57 đang bị lỗi phần Nhiệm Vụ Cố Định (Liên kết facebook, SDT và Email) anh ạ! :((

Khi a cập nhật bản mới này rồi, các thao tác như chia sẻ lên fb ko được vì lỗi liên kết tài khoản fb e sẽ hỗ trợ a nhé!
    Cảm ơn a!

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  17. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

Một miếng giữa làng bằng một sàng trong xó bếp!
    Cảm ơn các Mod đã quan tâm đến những ông nông rân ko rành công nghệ.

Mod22, DẾ MÈN 80Mod16 thích điều này.
  18. 52 tuan .Cung la mot nam troi qua.Mod oi ,sao khong to chuc cuoc thi cuoc u to trong nam di!

Mod16 thích điều này.
  19. image. hom nay u duoc van bai ,ma do phien ban cu khong co tinh nang nhan thuong.Danh bo tay!

20. Mod16

Cảm ơn anh đã góp ý ạ!
    Đây là 1 ý kiến rất hay, e xin ghi nhận và sẽ xem xét tính khả thi.
    Nếu được chúng ta sẽ sớm có 1 cuộc thi trên Hội Làng.
    Xin cảm ơn a!

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
Trạng thái chủ đề:
Các thành viên không thể bình luận.