[Sự kiện] Chương trình từ thiện: ẤM ÁP MÙA ĐÔNG 2015

Thảo luận trong 'Hoạt động từ thiện Sân Đình' bắt đầu bởi Mod01, 29/9/15.

1. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn,
    Xin cảm ơn sự tham gia và ủng hộ của bạn. BTC chương trình vừa có cập nhật bổ xung về các phương thức ủng hộ chương trình từ thiện trong bài viết ở đầu topic. Trong đó cũng có phương thức ủng hộ bằng tin nhắn bạn nhé.

2. thanhhuong251189

thanhhuong251189 Chánh tổng

của ít lòng nhiều e xin ủng hộ các bé 100k qua tin nhắn ạ.chuk chương trình thành công tốt đẹp

khánhblue, Nguyễn Tiểu Thương, mod082 others thích điều này.
  3. Mod07

Mod07 Moderator

Thay mặt ban tổ chức rất cảm ơn anh đã ủng hộ. Bên em sẽ chuyển tận tay số tiền này đến các em nhỏ gặp khó khăn ạ :D

thanhhuong251189HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  4. Trần Hữu Lực

Trần Hữu Lực Chánh tổng

Mình xin ủng hộ 500k, nhờ anh Hanoimuathuvang chuyển cho Mod giúp em, mai em đến quán anh cafe em gửi anh nhé. Cảm ơn anh !

5. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh, cảm ơn sự ủng hộ của anh cho chương trình từ thiện. Lòng hảo tâm của anh sẽ được BTC trao đến tận tay các em học sinh ạ.

KuBin_LoveHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  6. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Chú định nghĩa cho anh 2 chữ @Thục Vương

Không tăng lên thì ít nhất cũng phải bằng năm trước chứ em , ai chơi giảm . khi em nhìn bức ảnh dưới đây anh nghĩ em sẽ đưa anh 1 triệu bằng với năm trước .

Anh sẽ chuyển tận tay cho mod07 (
    mai anh mời chú cafe, chú thì ủng hộ cho các cháu 1 triệu) Ồ zê

thục vương.

7. Trần Hữu Lực

Trần Hữu Lực Chánh tổng

Năm trước em ủng hộ 1 triệu à, em cũng ko nhớ, anh moi được danh sách tận năm ngoái thì em cũng bái phục anh rồi đấy. Từ thiện bản chất là tấm lòng, ko phải là ganh đua ai nhiều ai ít và cũng ko phải ai góp nhiều thì hơn người góp ít đâu anh, quan trọng là trong cuộc sống mình làm được nhiều việc thiện hay ko thôi anh. Hôm nay bận quá em ko đến anh được, hom khác em đến thăm anh nhé, xin lỗi anh.

8. Trần Hữu Lực

Trần Hữu Lực Chánh tổng

Xin lỗi vì post 1 bài ko liên quan đến chủ đề ở đây. Góp ý các Mod tí: Cái bảng danh sách ủng hộ đề nghị các Mod cho sang bên trái, để ở chỗ kia thì Ipad, Iphone ko thể nào sử dụng được diễn đàn vì nó che mất cái nút "trả lời" (cá nhân tôi loay hoay gần 15 phút mà ko làm gì được, đến lúc dùng máy tính mới viết được bài trả lời). Các Mod đọc xong, nhờ các Mod xóa luôn bài này, cảm ơn.

9. taotoanthua85

taotoanthua85 Dân đen

các bạn lấy triết khấu thi ai ủng hộ

10. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Nhìn vào cách bạn lập tên Nick và thời gian lập nick rồi phát biểu vô căn cứ như trên hanoi cảm nhận bạn spam chuyên mục này .

Hanoi là 1 khách hàng chơi và theo dõi chuyên mục này từ đầu nên hanoi biết và chia sẻ với bạn như sau: vấn đề Ủng hộ qua hình thức nạp thẻ,hay qua tin nhắn là nguyện vọng của rất nhiều chắn thủ yêu quý Sân Đình ở xa đề nghị và có rất nhiều người Ủng hộ qua hình thức này .

Hanoi sẽ báo cáo việc trên qua mục phạt vạ để @mod08 toàn quyền quyết định .

P/s : @taotoanthua85 à, đừng bao giờ suy nghĩ từ bụng của mình sang bụng của người khác , bạn nên sống có đạo đức ,có tâm, có nhân cách 1 tí .

11. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Sân đình làm việc này xuất phát từ lòng nhân ái, công khai minh bạch 100%.
    Nhà mạng biết rõ đó là làm từ thiện họ vẫn triết khấu % , số tiền thực tế quyên góp thực kiểu này để vào chương trình cũng phải nói rõ cho mọi người biết., mọi người lựa chọn ủng hộ hay không là tùy tâm của từng người thôi Hà Nội ạ

Last edited by a moderator: 9/10/15
  12. Trần Hữu Lực

Trần Hữu Lực Chánh tổng

Cái bạn taotoanthua85 phát biểu mà ko suy nghĩ gì nhỉ. Chiết khấu là các nhà mạng điện thoại chiết khấu chứ có phải là chanphom.com chiết khấu đâu.

13. Thai Duong 76

Thai Duong 76 Dân đen

Tôi yêu thích những điều tốt lành . Vì Chúa Trời có nói .Ban cho hơn là nhận lãnh , vì vậy hãy nghe và làm theo điều Chúa Trời mong muốn . đó chính là Tình Thương Yêu .

14. Củ khoai lang

15. Tranhai77

Tranhai77 Chánh tổng

:-?:-?:-?:-?:-?

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  16. thanhhuong251189

thanhhuong251189 Chánh tổng

vì lần trk chuyển qua tin nhắn ck cao nên e xin ủng hộ các bé 200k sẽ chuyển qua tk Agribank của MR Tiến ạ.hi vọng sẽ co nhiều nhà hảo tâm hơn nữa để các bé sẽ có mùa đông thực sự ấm áp cùng chanphompro@};-@};-@};-

17. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn! Thay mặt cho BTC và các em học sinh trường THDTBT Tân Tiến cảm ơn bạn đã tham gia ủng hộ cho chương trình.

KuBin_Lovethanhhuong251189 thích điều này.
  18. Củ khoai lang

Chương trình từ thiện Ấm Áp Mùa Đông tại xã É Tòng, Thuận Châu, Sơn La - Đài Truyền Hình Sơn La

19. Tranhai77

Tranhai77 Chánh tổng

Lâu lắm mới vào Diễn đàn, hôm nay mới đọc kĩ mục này:D:D:D. Khi nào sắp kết thúc chương trình thì mình mới kết luận:D:D:D

20. Tranhai77

Tranhai77 Chánh tổng

:-?:-?:-?:-?:-?

Nguyễn Tiểu Thươngthanhhuong251189 thích điều này.