Chắn hội Kinh Bắc

Thảo luận trong 'Chắn hội Kinh Bắc' bắt đầu bởi thuyvipbn, 10/6/12.

1. Mod08

Mod08 Moderator Ban quản trị

Chắc là do có e nào theo đuôi nên đen rồi>:)

2. minhanhbn

minhanhbn Chánh tổng

hờ sao bít, e thì k có nhưng có bạn mod8 hứa về mà lại k về đc buồn quá. Quên hôm đấy cũng k nt cho c T

keo dính ruồi, DẾ MÈN 80, thaogiahy2 others thích điều này.
  3. XXXCRAZYXXX

XXXCRAZYXXX Trưởng Ban TCSK_CHLT

KẾT QUẢ TRẬN ĐẤU ỦNG HỘ QUỸ CH LÈO TÔM

Sau 32 ván đấu hấp dẫn trong sự cổ vũ nhiệt tình của các khán giả, chiến thắng đã thuộc về cặp 0982119116 - Cuongmah0911 với tỷ số như sau:

0982119116 - Cuongmah0911: 156đ .... Thaogiahy - Q_CKOI: 79đ

Vào trận cặp Sơn_Cường đã ngay lập tức vượt lên với 2 ván 8 đỏ, 1 ván Bạch định và bỏ xa cặp Thảo_Q. Sau đó với chiến thuật ù nhanh, không cước thì ù xuông hoặc lấy thông làm cước sắc, 2 chắn thủ của CH Lèo Tôm đã tiến về đích.

Hôm nay, anh Thaogiahy đã quá tự tin khi để cho anh Q_CKOI chiến đấu 1 mình trong 20 ván đầu, sau đó mới khai ù bằng ván 8 đỏ. Tuy nhiên, sự quật khởi đó không kịp để 2 anh có thể lật ngược được thế cờ.

Thay mặt ACE thành viên CH Lèo Tôm xin trân trọng cảm ơn anh Thaogiahy và anh Q_CKOI đã bớt chút thời gian quý báu thi đấu và ủng hộ quỹ CH Lèo Tôm 500m Bảo ^:)^^:)^^:)^

Thay mặt ACE thành viên CH Lèo Tôm xin trân trọng cảm ơn 0982119116 và Cuongmah0911 đã bớt chút thời gian quý báu để tham gia trận đấu ủng hộ quỹ CH Lèo Tôm^:)^^:)^^:)^

Cảm ơn các cổ động viên đã nhiệt tình cổ vũ cho 4 Chắn thủ ngày hôm nay

TT: XXXCRAZYXXX
    PV: Heromediapro

keo dính ruồi, Ngô Trí Việt, holygal7 others thích điều này.
  4. thaogiahy

thaogiahy Chánh tổng

Không có mặt mà bị coi là thiếu tôn trọng ae thì không thể cho là thỏa đáng được! Đây có phải là nick của anh DTT không? Hay 1 ông nào ngồi buồn vào post cho vui?! Nếu đúng nick của anh DTT thì mong bác dùng nick chính để thông báo như vậy ae mới thấy được rõ ràng, chứ cứ bán tín bán nghi kiểu này thật khó hiểu cho anh em!

Damthuyhoaholygal thích điều này.
  5. Chắn Hội Lèo Tôm

Chắn Hội Lèo Tôm BQT CH Lèo Tôm

Chắn hội Lèo Tôm đã nhận được 500m bảo ủng hộ từ 2 anh thaogiahy Q-CKOI. Cảm ơn 2 anh rất nhiều, chúc 2 anh và gia đình mạnh khỏe, hạnh phúc, và thành công.

Q_CKOI, congchinh6780, thaogiahy5 others thích điều này.
  6. bep_kenh 83

bep_kenh 83 Chánh tổng

:-bd nếu vạy thì anh chính và anh khoai phải ngồi ghế mới giống :)) ,

Ngô Trí Việtthuyvipbn thích điều này.
  7. Chú có thích bị mất nick không rõ lý do không ?
    Anh nói nhỏ nhé !!!!
    Hôm trước lúc chú mod 09 ở bên bắc ninh lúc đã ngà ngà say có tâm sự với anh rằng , chú ý rất thích và có tình cảm với cô mod 08 . nhưng mỗi lần đứng trước cô mod 08 chú ý lại không nói nên nời .

Ới Giời Ơi thích điều này.
  8. :">
    Chú 09 :">:">:"> Mà. Chú giống anh rồi cứ thấy chị Em là :">

Ới Giời Ơi thích điều này.
  9. thuyvipbn

thuyvipbn Tình yêu chắn không bao giờ hết!

=)). A Chính cứ thấy chị em là nhảy như hôm vừa rồi đấy có mà:">. bó tay:))

keo dính ruồi, thaogiahyNgô Trí Việt thích điều này.
  10. miss_bn9x

miss_bn9x Học chơi

11. Rong76

Rong76 Lý trưởng

Gửi các anh Thắng và anh em,
    Tôi xin không họp mặt lần này vì lý do chiều mai bão sắp về tôi sợ chiều CN ko ra HN được (đã về thì không đi ngay được). Mọi ý kiến tôi đã trao đổi với thống nhất quan điểm với anh Bị rách. Anh ấy sẽ biểu quyết thay tôi. Các anh cứ họp đi và giải quyết công việc. Tôi mong đợi 1 kq tốt đẹp. Mọi người dù có thống nhất quan điểm hay không thì cũng hòa nhã vui vẻ.

p/s: không họp cũng ko fai là ko tôn trọng ae đâu nhé (**==)

12. TÀI TỬ__KINH BẮC

TÀI TỬ__KINH BẮC Chánh tổng

THÂN GỬI BQT CHẮN HỘI KINH BẮC:
    Thưa toàn thể các anh em trong CLB:
    Những ngày vừa qua đối với bản thân cá nhân tôi là một thành viên của CHKB, tôi cảm thấy rất buồn. Buồn vì anh em trong BQT đã không thống nhất được quan điểm khi giải đấu đi đến hồi kết, cái nữa buồn vì có một số anh em là thành viên CHKB nhưng lại dùng những nick rác để chê bai, kích động, gây chia rẽ tình cảm của anh em CHKB. Đáng ra những chuyện như vậy anh em CHKB lên đóng cửa bảo nhau, làm gì cứ phải ồn ào trên diễn đàn để được lợi cái gì. Tôi buồn quá, đây là một sân chơi ảo nhưng không vì ảo mà ta lại đánh mất đi cái tình cảm vốn có của anh em ta đã giành cho nhau trong suốt thời gian qua. Tôi chỉ mong sao BQT ngày mai sẽ rút kinh nghiệm nghiêm túc, để anh em chúng tôi các thành viên của CHKB sẽ lại được vui vẻ, đoàn kết, nghĩa tình. Vài lời tâm huyết có gì sai xót mong BQT cũng như anh em CHKB bỏ quá cho. Thân!!!!!

13. Sai84

Sai84 Lý trưởng

Em đang ở quê chống bão sắp đổ bộ về đến nhà nên ko thể tham gia buổi off được. Mong BQT và các thành viên trong chắn hội thông cảm cho em. Em xin chân thành cảm ơn.

Ngô Trí Việt, thuyvipbn, Q_CKOI1 người khác thích điều này.
  14. thaogiahy

thaogiahy Chánh tổng

Chẳng có cái gì là nghiêm mới trọng ở đây cả, nếu nick SonGiangHN nói trược tiếp thì tốt hơn!

thuyvipbn4, huongthat, minhanhbn1 người khác thích điều này.
  15. minhanhbn

minhanhbn Chánh tổng

Chiều mai cơn bão số 5 đổ bộ vào nước ta. CHKB sẽ cùng đoàn kết bảo vệ nhau hay lại để những hiềm khích cá nhân nhỏ mà mất đi tiêu chí lớn của chắn hội.
    Ở cương vị cá nhân e cũng xin nói, từ hôm bắt đầu thi đấu đến lúc kết thúc buổi off cũng chả hiểu CHKB vì sao lại mất đoàn kết. Từ những cái hiểu lầm rất nhỏ, rồi mỗi người 1 câu, 1 ý, tình hình lúc nào cũng căng thẳng, k dám nói gì trên diễn đàn, sợ chỉ sai 1 từ, 1 câu ae lại hiểu đi theo chiều hướng khác...
    * p/s: Mai e tham dự buổi off

Chỉnh sửa lần cuối: 2/8/13
    lamtythoi, thuyvipbn, thaogiahy4 others thích điều này.
  16. ___s2_bỜm_s2___

___s2_bỜm_s2___ Chánh tổng

e út cũng xin nói vài lời nếu có gì không nên không phải mong các a bỏ qua và dạy dỗ e nhiều hơn. theo e nghĩ mọi chuyện đều có hướng giải quyết mai mong rằng trong BQT CHKB mình sẽ lại như xưa và CHKB mình sẽ lại đoàn kết vững mạnh như xưa
    p/s: Mai e cũng xin tham dự buổi họp

thaogiahyxoai1 thích điều này.
  17. TÀI TỬ__KINH BẮC

TÀI TỬ__KINH BẮC Chánh tổng

XIN LỖI CLB CHKB:
    Sáng mai mình phải ra trường làm thủ tục chuẩn bị Bảo về đề cương lên mình không tham dự buổi off ngày mai được. Rất mong BQT CHKB cùng toàn thể anh em lượng thứ. Mình luôn ủng hộ và mong CHKB cùng tất cả anh em chúng ta là một nhà mà, có gì sai trái ae chỉ rõ và bỏ quá cho nhau nhé, như vậy CHKB mới mong ngày một phát triển. Thân !!!!!!

lamtythoi, DẾ MÈN 80, thuyvipbn5 others thích điều này.
  18. Bị rách

Bị rách Học chơi

Chẳng có gì gọi là mâu thuẫn, cũng chẳng có gì là căng thẳng! Có chăng chỉ là sự chưa thống nhất về quan điểm cá nhân, nhưng như vậy thì càng tốt chứ sao, quy luật mà, có mâu thuẫn, có đấu tranh thống nhất thì mới có phát triển chứ! Mọi người không nên tự suy diễn mà vô tình hiểu, nói và làm sai bản chất, mục đích của sự việc! Cũng không nên bị tri phối bởi mấy anh thọc gậy bánh "ô tô"...Theo tôi thì chỉ là đang tồn tại 2 mục tiêu khác nhau trong hoạt động của chắn hội??? Tôi sẽ nói vào dịp thích hợp...nhưng trước hết là phải đi of cái đã...

Độc Cô Cầu Bại, lamtythoi, thaogiahy6 others thích điều này.
  19. ___s2_bỜm_s2___

___s2_bỜm_s2___ Chánh tổng

anh hưng phát biểu hôm nay e hoàn toàn nhất trí vs ý kiến của anh cũng như rất nhiều anh đồng tình:-bd:-bd

thaogiahyQ_CKOI thích điều này.
  20. minhanhbn

minhanhbn Chánh tổng

Bây giờ là 1h46, e vừa tắm xong, nôn bẩn hết áo. Hôm nay say quá các bác ạ