Chắn hội Kinh Bắc

Thảo luận trong 'Chắn hội Kinh Bắc' bắt đầu bởi thuyvipbn, 10/6/12.

1. ngatngay1234

ngatngay1234 Lý trưởng

Ối gời ơi 12 đã nói:
    Sao offline CHKB mà ko thấy ông hội trưởng đâu nhể ? Rặt các ông chắn CHHN, CHLT, còn lèo tèo mấy ông Kinh bắc nà sao8-|!
    Nhà hàng hoành tráng thế ! AE KB nhiều tiền nhể X_X , nhịn miệng đãi khách đây ! Mà thấy bảo mấy ô KB ko đi là do mấy ông kia lạm quyền ông Hội trưởng, của người phúc ta, định lợi dụng tiền Quỹ hội nhiều do mấy ô đại gia đóng góp chứ mấy ô có mặt thì lại chả góp được bao nhiêu ! Quả này ti

ông là ai mà nói như đung rồi vạy
    cái j mình piết thi hay nói nha,còn ko piết thì dựa cọt ma nghe
    đưng có cai kiểu chọc gậy banh xe như vậy
    CHKB luôn luôn đoàn kết ae nha
    >:D<

2. Cảm ơn chắn hội kinh bắc đã cho mình 200m bảo . nhưng hà nội chỉ nhận 50m bảo thôi , còn 150m bảo kia hà nội tặng cho 3 người : rong 76 , birach và BAC NINH CITY06 (mỗi người 50m)
    Lộc bất tận hưởng.

Nhờ các bạn mod chuyển hộ .xin cảm ơn

DẾ MÈN 80, lamtythoi, Q_CKOI2 others thích điều này.
  3. Bị rách

Bị rách Học chơi

Rất cảm ơn anh Ngọc đã thiện chí tặng bảo cho Bị rách! Tôi xin nhận nhưng cũng xin cho phép tôi được chuyển lại số bảo anh tặng vào quỹ của CHKB (đã nhận nên tôi quyết định đc đấy nhé), lý do: Thời gian này tôi rất bận việc cơ quan, ít có thời gian rảnh! Nếu để giải trí thì thỉnh thoảng tôi "về làng", "về quê" là vui rồi!

thuyvipbnlamtythoi thích điều này.
  4. Rong76

Rong76 Lý trưởng

Cam on HNMTV nhe, that bat ngo vi da nghi den toi. May hom nay het bao ko biet keu ai toan phai nap thoi.

lamtythoi thích điều này.
  5. bep_kenh 83

bep_kenh 83 Chánh tổng

:D Em dâu giờ mới đủ tỉnh táo sau khi say cả rươu và người ( khúc hát quan họ nha các anh hihi)
    Xin gửi lời cảm ơn chân thành đến CHKB noi chung và OX nói riêng , đã đón tiếp rất nhiệt tình và chu đáo :"> .Xin chúc mừng buổi off thành công mỹ mãn và mong rằng CHKB thời gian tới sẽ tổ chức nhiều buổi off như vậy để các chắn thủ Sân đình đc gặp gỡ và giao lưu vui ve :">

6. minhanhbn

minhanhbn Chánh tổng

1tr hôm qua a Thủy đưa cho chị chưa ??? hay say rượu ô ấy mang đi cho con nào r

Ngô Trí ViệtQ_CKOI thích điều này.
  7. thuyvipbn

thuyvipbn Tình yêu chắn không bao giờ hết!

>:)

Ngô Trí Việt thích điều này.
  8. BAC NINH CITY06

BAC NINH CITY06 Chánh tổng

xin chân thành cảm ơn anh HNMTV, a e nào hết :-c một miếng khi đói bằng một gói khi no, lộc bất tận hưởng, :) nhanh còn kịp :))

9. Chắn Hội Kinh Bắc

Chắn Hội Kinh Bắc Chánh tổng

CHKB xin được gửi lời cảm ơn chân thành tới toàn thể BQT: Sân Đình, BQT: CHHN, BQT :CHLT, cùng toàn thể ACE chắn thủ trên Sân Đình yêu mến CHKB. Đã không quản ngại đường xá xa sôi về dự trận chung kết giải đấu ‘’ Quan Họ Giao Duyên’’ và buổi offline của CHKB.
    Sự có mặt và giúp đỡ cả về vật chất lẫn tinh thần của các bạn là nguồn cổ vũ động viên rất lớn đối với CHKB chúng tôi.
    Là chắn hội mới được thành lập, cùng lúc lại tổ chức 2 sự kiện, kinh nghiệm chưa nhiều, chắn thủ chưa đông, vì vậy trong quá trình tổ chức giải đấu và sự tiếp đón trong buổi offline chắc chắn sẽ không tránh khỏi những thiếu sót, rất mong nhận được sự thông cảm từ các bạn.

Cuối cùng CHKB xin được chúc cho BQT: Sân Đình, BQT: CHHN, BQT:CHLT cùng toàn thể ACE chắn thủ trên Sân Đình yêu mến quê hương Kinh Bắc mạnh khỏe hạnh phúc, chúc cho tình đoàn kết giữa các Chắn Hội và Sân Đình luôn gắn bó keo sơn.

heromediapro, qunaghai5677, congchinh67806 others thích điều này.
  10. minhanhbn

minhanhbn Chánh tổng

COPYRIGHT bác hamsay68

11. :)) PRO QUÁ ĐI.

Ngô Trí Việthamsay68 thích điều này.
  12. ngayngat1234

ngayngat1234 Dân đen

Sao offline CHKB mà ko thấy ông hội trưởng đâu nhể ? Rặt các ông chắn CHHN, CHLT, còn lèo tèo mấy ông Kinh bắc nà sao8-|!
    Nhà hàng hoành tráng thế ! AE KB nhiều tiền nhể X_X , nhịn miệng đãi khách đây ! Mà thấy bảo mấy ô KB ko đi là do mấy ông kia lạm quyền ông Hội trưởng, của người phúc ta, định lợi dụng tiền Quỹ hội nhiều do mấy ô đại gia đóng góp chứ mấy ô có mặt thì lại chả góp được bao nhiêu ! Quả này tiêu trước trả sau chắc đau hơn hoạn cho mà xem=)), những ô ko đi mà đòi thì sao nhể ?!

ong ối rồi owi12:là ông quai nào vậy sao cứ thích chọc gậy bánh xe thế nhỉ?
    AE CHKB luôn là 1 nha>:D<
    RÙ ai nói ngả nói nghiêng
    Lòng ta vẫn vững như kiềng ba chân

congchinh6780 thích điều này.
  13. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

HOT ... minhanhbn hát văn​

Ngô Trí Việt, hamsay68, qunaghai56773 others thích điều này.
  14. minhanhbn

minhanhbn Chánh tổng

Có thông báo off cuối tuần này. ACE CHKB bớt chút thời gian vào topic " Thông báo chung CHKB " đọc và tham gia nhé

Ngô Trí ViệtDẾ MÈN 80 thích điều này.
  15. hamsay68

hamsay68 PV Báo Ảnh Sân Đình

:)>:D< Vài hình ảnh Bắc Ninh 28/7/2013 IMG_0204.JPG IMG_0198.JPG IMG_0201.JPG IMG_0202.JPG IMG_0207.JPG IMG_0208.JPG IMG_0187.JPG IMG_0188.JPG IMG_0188.JPG IMG_0050.JPG IMG_0051.JPG

Ngô Trí Việt, bep_kenh 83, lamtythoi2 others thích điều này.
  16. hamsay68

hamsay68 PV Báo Ảnh Sân Đình

17. Ngô Trí Việt, lamtythoiDẾ MÈN 80 thích điều này.
  18. Cảm ơn bác hamsay đã có những tấm hình đẹp. Nhớ mãi không quên. Dế ơi nhìn anh và Dế hợp đôi quá. :D:D:)

Ngô Trí Việtlamtythoi thích điều này.
  19. BAC NINH CITY06

20. BAC NINH CITY06

hối lộ nhanh còn kịp 50 m bảo nhanh lên =))=))=))