Chắn hội Hải Phòng

Thảo luận trong 'Chắn hội Hải Phòng' bắt đầu bởi Thành_Phố_Hoa_Phượng, 2/11/15.

1. Tào Tháo

Tào Tháo Đại Gian Thần

BQT sân đình quyết định tất cả việc thành lập và tồn tại của các bang hội.
    Tháo nghĩ việc đưa ra sớm bản qui chế, tôn chỉ hành động, và mẫu đăng kí là cần thiết. Để anh em đọc, ghi nhớ và đóng góp ý kiến. Ai thấy phù hợp, thoải mái thì tham gia. Giống như người ta bảo bạn ký tên vậy, bạn chắc chắn sẽ không kí nếu như chưa đọc trên đó họ viết gì.

nammt333, KuBin_Love, longbhchp1 người khác thích điều này.
  2. longbhchp

longbhchp Chánh tổng

Tks bạn đã đong góp ý kiến.
    Nội Quy, Quy Chế hoạt động của CHHP đã gửi cho BQT SĐ. Về cơ bản thì đa đuoc thông qua, vi vậy chúng tôi mới đưa lên topic này.
    Trong thời gian đầu thành lập cũng không tránh khỏi nhưng sai sót, vì vậy chúng tôi rất mong muốn có đươc sự đong góp ý kiến của toàn thể AE Chắn Thủ cho CHHP để CHHP được thành lập và hoạt đông tốt nhất theo đúng tôn chỉ, mục đích của BQT SĐ cũng như CHHP.
    P/S : mọi ý kiến đong góp của anh em chắn thủ nếu ko mang tính xây dụng thi ko lên đua lên topic nay.
    Trân Trọng

pdhien, nammt333, hoangcaloc2 others thích điều này.
  3. longbhchp

longbhchp Chánh tổng

Nếu mọi ý kiến đong gop của AE chắn thủ mang tính tế nhị xin gửi vào hòm thư cá nhân của tôi. Longbhchp. Hoặc gửi SMS vào số dt của tôi 0912483898.
    Trưởng Ban Pháp Chế CHHP. Bùi Hoàng Long.
    Trân Trọng Cám Ơn.

nammt333, KuBin_Love, Củ khoai lang2 others thích điều này.
  4. HoangBien103

HoangBien103 Chánh tổng

Ăn sóng nói gió trên chảo lửa Lạch Tray rợp trời Phượng đỏ\m/\m/\m/CHHP!

pdhien, nammt333, KuBin_Love2 others thích điều này.
  5. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Được các ae như anh Longbhchp, anh Hoangcaloc, Nobitaviet, Thành phố hoa phượng , huongthat.. vv đứng mũi chịu sào làm đầu tàu cho chắn hội..
    Mình chắc chắn.. Chắn Hội Hải Phòng sẽ lớn mạnh .. Anh em người Hải Phòng chơi game chắn sân đình rất đông đang mong chờ có một chắn hội của mình. Một ngày rất gần thôi Chắn Hội Hải Phòng sẽ là một chắn hội lớn.Chỉ khoảng đầu tuần sau ae sẽ có khu Bang hội riêng,có thương hiệu riêng, có avatar ..vv BQT Sân Đình cũng như các Bang hội Bạn ủng hộ các bạn
    Chúc anh em toàn chắn hội Hải Phòng đoàn kết và phát triển nhé.:-*

muathuvang_vt, cuongmah0911, nammt3338 others thích điều này.
  6. canoisandinh9999

canoisandinh9999 Dân đen

vvui quá thục chất anh ko phai là nguoi gối hải phòng nhưng a đã sinh sống ơ hải phòng gân 5 năm và cung biết nhiều về người hải phòng vì quê ngoại của a là ở hải phòng mà còn hiện nay a sinh sống tại phủ lý hà nam
    Nick: tranminhkhoi
    Tên: Trần Minh Khôi
    SN: 6/11/1977
    SĐT: 0915685288
    Quê quán: số nhà 32 phường lương khánh thiện - thành phố phủ Lý -Hà Nam
    Mình rất muốn được tham gia cùng chắn hội Hải Phòng đc Thành lập mình xin một chân
    Rất mong được giao lưu cùng các bác các chú và toàn thể anh em, hứa sẽ chập hành mọi nội quy của chắn hội, đóng góp đầy đủ đúng thời hạn,.
    Trân trọng! cảm ơn

nammt333, HàNộiMùaThuVàng, KuBin_Love2 others thích điều này.
  7. THÓI ĐỜI HP4

THÓI ĐỜI HP4 Công thần

Rất cảm ơn và hoan nghênh anh. Trân trọng!

8. longbhchp

longbhchp Chánh tổng

Hoan nghênh bạn Tranminhkhoi đến với CHHP.
    Ngoai nhưng Người la con em của HP thi CHHP luôn trân trọng đón mời các chắn thủ đang sống, làm việc tại HP, các chăn thủ trên mọi miền của tổ quốc va các chắn thủ đang sống, làm viêc ở nước ngoài nếu yêu mến người HP nói chung va CHHP riêng ra nhập CHHP.
    Trân Trọng

HoangBien103, nammt333, hoangcaloc2 others thích điều này.
  9. vipmap

vipmap Chánh tổng

Mong chắn hội Hải Phòng sớm đc thành lập chính thức và giao lưu nhiều hơn với ace!

nammt333, hoangcaloc, HàNộiMùaThuVàng3 others thích điều này.
  10. KuBin_Love

KuBin_Love Guest

Theo em cũng như kinh nghiệm "quét diễn đàn" nhiều...
    Thứ 1: BQT CHHP đã được xác định thành viên, còn member lúc đầu không nên cứ nghĩ là CH mới nên cần nhiều thành viên cho = anh, = chị mà BQT CHHP cần chọn lọc về "chất nhiều hơn là lượng"...
    Thứ 2: Khi đã là thành viên CHHP thì cần chấp hành nghiêm các quy định của CHHP và BQT...trong đó cái tuy là rất nhỏ như "mang cái áo" (avatar) thì nên xác định chứ "5 thì 10 bữa" cũng hạn chế...Vì "cái áo" là màu cờ sắc áo, là quảng bá về CHHP nói riêng và "người HP" nói chung...Theo em cần nghiêm khắc trong vấn đề này...
    Thứ 3: Đã là thành viên thì luôn xác định "mình vì tập thể chứ đừng để tập thể bị lây vạ vì mình" luôn là 1 "chắn thủ chơi đẹp"...
    Trên là em có 1 số ý kiến đóng góp với "tiền thân" CHHP...Mong CHHP phát triển tốt, luôn phát huy tinh thần "người con ĐẤT CẢNG"...
    "Sau nhưng không bao giờ là muôn...
    Tuổi trẻ luôn đầy nhiệt huyết và đam mê"

pdhien, HoangBien103, nammt3335 others thích điều này.
  11. longbhchp

longbhchp Chánh tổng

Xin cám ơn những đóng góp quý báu va chân thành của Kubin

pdhien, nammt333HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  12. tranminhkhoi

tranminhkhoi Dân đen

XIN CHAO

13. Tào Tháo

Tào Tháo Đại Gian Thần

Kubin nói quá chuẩn. Đã vào hội thì phải tự hào, trân trọng màu cờ sắc áo của hội.
    Mình đề nghị CHHP cũng như các chắn hội khác nên bắt buộc các nick thành viên đã đăng kí phải mang avatar chắn hội khi sinh hoạt trên sandinh.com.

pdhien, nammt333, hoangcaloc2 others thích điều này.
  14. NamChinh2236

NamChinh2236 Guest

\m/\m/\m/Mong CHHP sớm đi vào hoạt động để được giao lưu cùng anh em :x:x:x

pdhien, nammt333, THÓI ĐỜI HP44 others thích điều này.
  15. Hải Yến H.P

Hải Yến H.P Chắn hội Hải Phòng

ĐƠN ĐĂNG KÝ THÀNH VIÊN CHẮN HỘI HẢI PHÒNG
    - Họ và tên:Nguyễn Thị Hải Yến.
    - Ngày tháng năm sinh:26/05/1992.
    - Địa chỉ:Ngõ 79-Khâm Thiên-Hà Nội.
    - Số điện thoại :0904448930.
    - Nick tham gia :Hải Yến HP.
    - ID :3463868.
    - Chức sắc khi tham gia chắn hội:Tri huyện.
    - Tham gia đóng góp quỹ (Bảo nếu có ) :Theo qui định của CHHP.
    - Tôi đã đọc và hiểu các quy định của CHHP cũng như các quy định của Sandinh.com. Tôi xin khẳng định việc đăng ký tham gia chắn hội là hoàn toàn tự nguyện.
    - Cam kết tuân thủ mọi quy định của Sân Đình cũng như mọi Nội quy của Chắn Hội Hải Phòng[/QUOTE]

Chậu Mật Ong, pdhien, nammt3333 others thích điều này.
  16. THÓI ĐỜI HP4

THÓI ĐỜI HP4 Công thần

Chuẩn không cần chỉnh. Yêu cầu hàng đầu với các thành viên chắn hội là phải chơi đẹp, chơi văn minh. Mình nghĩ với điều này thì không chỉ riêng thành viên các chắn hội cần mà bất cứ một chắn thủ chân chính, có lòng tự trọng coi chắn là niềm vui, niềm đam mê đều cần. Thứ đến đã là thành viên chắn hội phải tuân thủ nghiêm chỉnh những quy định mà chắn hội đã đề ra, không cho phép bất kỳ ai làm ảnh hưởng đến uy tín và hình ảnh chung của chắn hội. Với những ae mà thật sự tâm huyết và lịch sự, CHHP luôn rộng cửa đón chào. Trân trọng!

pdhiennammt333 thích điều này.
  17. DinhCuong789

DinhCuong789 Học chơi

mình là cường ở hp nhưng lên hn lâu rồi rất hay chơi chắn nhưng ko có bạn muốn vào chân hội hp để có bạn bè ae phải

18. DinhCuong789

DinhCuong789 Học chơi

làm thế nào sdt của mình 0912562780 tks ban

19. DinhCuong789

DinhCuong789 Học chơi

làm thế nào để đăng ký được các bạn ơi bảo mình với

20. HoangBien103

HoangBien103 Chánh tổng

:-?Liệu m có đủ tiêu chuẩn k nhỉ?