CHẮN HỘI HÀ NỘI

Thảo luận trong 'Chắn hội Hà Nội' bắt đầu bởi DẾ MÈN 80, 18/12/12.

1. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Nhảy vào đùa lung tung mà chả hiểu đầu cua tai nheo thế nào, nhưng ngừoi mới họ không hiểu tưởng gạch ngói lung tung... mệt quá ông ơi >:)

2. _Thu Hương_

_Thu Hương_ Thổ địa

phải có j cảm tạ chứ nhể ;)) =))

3. COUA_10

COUA_10 Dân đen

các anh trong ban quản trị ơi em không sống ở hà nội nhưng em muốn tham gia chắn hội có được không vậy

ha noi mua thu vang thích điều này.
  4. choichozui

choichozui Chánh tổng

Biết cảm Ms kiểu gì bi giờ nhể >:D< ? Hay là Ms rủ em vào bàn nào oánh 4, em lại xé cạ bỏ ù để cho Ms ù như 2 ông tướng kia nhá =))

_Thu Hương_ thích điều này.
  5. _Thu Hương_

_Thu Hương_ Thổ địa

:-? >:/ b-( :-"

6. Tiêu dao khoái hoạt

Tiêu dao khoái hoạt Chánh tổng

Vào bàn nào đánh solo thôi :)) mập chỉ chơi đc solo, không chơi 4 =))

CHINHTHAIBINH_Thu Hương_ thích điều này.
  7. _Thu Hương_

_Thu Hương_ Thổ địa

bác này...lộ bài em :"> >:)

choichozui thích điều này.
  8. choichozui

choichozui Chánh tổng

Nói vui thế thôi, Ms cũng là 1 quân tử chắn đấy :D.
    Mọi người cùng hội với nhau, khi nào Ms cần cứ ới em, nếu em còn thì chuyển cho Ms lúc nào cũng sẵn sàng mà >:D<.
    Còn trên bàn chắn là phải oánh lịch sự, hết mình, tôn trọng mình và tôn trọng bạn chơi khác chứ nhể :)).
    Hôm qua trước khi đánh với bác Hà Nội em phải xin lỗi trước, "nếu em có đì bác chính chữ bác đừng giận em nhé", anh ý :-bd luôn.

9. Phong Van

Phong Van Ủy viên BQT Thành Nam SĐ

=)) Chả có nhẽ. TH chơi 4 người với tớ 3 lần thì cả 3 lần đều bay về lều vịt. :))

10. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

Đề nghị chú 9 chuyển bài về đúng chủ đề topic cho AE cùng biết thông tin Ban nick nhé. Lần này C phạt cảnh cáo, lần sau C sẽ thu phí thuê đất 100M xung quỹ Hội :))

11. choichozui

choichozui Chánh tổng

:-bd
    Em đang muốn nộp quỹ đây mà chưa biết nộp ở đâu cả :D.

12. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

C nghe nói chú vừa được thưởng lớn vụ Săn bắt cướp thành công hả =D> lên Vương chú cứ nộp 10 ván NOBC có dấu (-) ở trước cho C là được :)) :-w Chị sẽ chuyển cho bác hội trưởng ;;)

choichozuiHà Nội Mùa Thu Vàng thích điều này.
  13. choichozui

choichozui Chánh tổng

Hị hị,
    Số thưởng bắt cướp đấy cũng ngang số mà bọn nó cướp được của em ạ :)). Nhưng đối với em điều đó không quan trọng, vì số bị mất em coi như thua, số thưởng này coi như là được nên em sẽ xung quỹ ngay và luôn, chậm thì bản chất xấu của em nó nổi lên, lao lên vương lại sạch như chùi thì có mà nộp = niềm tin :D.
    Sđt của em: 0903 444 344. Chị lập bàn đi rồi sms cho em.

14. choichozui

choichozui Chánh tổng

Em lên vương lập bàn chờ 10p mà chả thấy chị đâu X-(
    Giờ em lại busy rồi, khoảng 1 tiếng nữa em về, vụ nộp quỹ em nói thật đấy nhé.

DẾ MÈN 80 thích điều này.
  15. đôi lời chi ân đến bạn choichozui!!!!!
    thay mặt cho hội trưởng "chắn hội hà nội" cùng toàn thể thành thành viên trong hội xin gửi tới bạn lời cảm ơn chân thành nhất, cảm ơn về tấm lòng hiệp nghĩa , nghĩa cử cao đẹp của bạn tới hội.nhớ nha, anh nhập sổ rồi đấy 400m:))=)):))
    chúc bạn mạnh khỏe , hạnh phúc trong tình yêu, thành đạt trong công việc và gặp nhiều mawy mắn trong cuộc sống!!!!

Củ khoai langchoichozui thích điều này.
  16. choichozui

choichozui Chánh tổng

Ok anh, anh cứ nhập sổ 400m cho em, nhưng em xin gửi dần được ko :"> ? Để tí vốn còn chơi cho vui chứ :)). Giờ em gửi trước 100m nhá, a lập bàn đi rồi sms cho em. Em sợ em chơi lại thua hết thì ko gửi được :D.

Các bác đâu hết rồi, cho em được nộp quỹ rồi em còn chơi nữa chứ :((.

CHINHTHAIBINHha noi mua thu vang thích điều này.
  17. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Báo cáo anh em hôm qua mình và Crom1, Cop cái, độc cô đã đại diện ae gặp và đề đạt nguyện vọng của anh em lên BQT về việc xây dựng
    " CLB Cộng đồng những người chơi game chắn sanhdinh.com sống và làm việc thường xuyên tại Hà Nội. gọi tắt là Chắn hội sanhdinh Hà Nội."
    Mục đích và nội qui cơ bản anh em cũng đã biết.

BQT sandinh đồng ý giúp chúng ta " Xây dựng quĩ bảo chung.. dùng để Anh em trong hội có thể vay trong lúc chơi , dùng để khen thưởng tương trợ các thành viên hội khi có sự kiện ...." Vậy ae nào có lòng hảo tâm thì cứ comment tại đây...tất cả sẽ đc chuyển vào Quĩ bảo của hội, thành tài sản chung của hội . Xin chân thành cảm ơn sự giúp đỡ của Ban Quản trị.
    Luật sử dụng để vay mượn của hội thế nào cho hợp lý xin mọi ng cùng cho xin ý kiến thật khách quan nhé.

Còn về quĩ tiền mặt : " Mục đích gây quĩ để có kinh phí hoạt động những công việc của hội ( Thăm hỏi hiếu hỷ các thành viên hội khi có việc, đối ngoại, giao lưu, tổ chức offnine, từ thiện ..vv " anh em có thể tự thỏa luận đóng góp cho thật hợp lý tại đây.
    Công việc trc mắt sẽ là buổi offnile tại Bắc Ninh ( Nhà anh Xuan hip ) dự định sẽ tổ chức sớm nhất vào đầu năm mới dương lịch 2013

Xin nhờ các Thư ký hay anh em hội viên tổng hợp lại danh sách anh em đăng ký tham gia theo thứ tự tại đây ,,Thank

Các Bác có danh sách trong ban quản trị bố chí họp trong một ngày gần nhất nhé!

18. choichozui

choichozui Chánh tổng

Em đăng ký tham gia nhé, về nhà a xuanhip 1 chuyến mặc dù vừa bị a ý giã cho tơi bời :)). May mà còn xác trở về.
    Về vụ quỹ bảo, quỹ hội ae cứ thống nhất, em no comment và xin theo :D.

ha noi mua thu vang thích điều này.
  19. Cọp Cái

Cọp Cái Thư Ký TBTCSK

hehe vừa làm việc vừa đọc bài nên không để ý bài của mọi người đằng sau... Nên khi có thời gian đọc lại thì đã thấy mọi người có thành viên đầy đủ rồi nên em cũng xin xóa bài viết lúc nãy đã viết nhé ^_^ xin đăng ký làm thành viên của nhóm chắn hội Hà Nội.
    Nick: Cọp Cái
    SĐT: 0987 01 04 86

20. Lữ Khách

Lữ Khách Chắn hội Hà Nội

em tham gia với :D nick : Lữ Khách

doc_co_cau_bai2 thích điều này.