CHẮN HỘI HÀ NỘI

Thảo luận trong 'Chắn hội Hà Nội' bắt đầu bởi DẾ MÈN 80, 18/12/12.

1. ketotden

ketotden Dân đen

câu lạc bộ còn chỗ nào trống không cho anh xin một chân làm giám đốc

2. rất cảm ơn bạn đã tự tiến cử mình vào chức giám đốc của hội. trong thời buổi kinh kế thị trường khắc nghiệt như hiện nay những người như bạn thật rất hiếm.ha noi :-bd , hiện nay hội còn thiếu chức vụ tổng giám đốc điều hành chắn hội. chức vụ này mỗi tháng tự nguyện đóng góp cho hội là 300m 1 tháng. thay mặt cho toàn thể thành viên "chắn hội hà nội" xin gửi tới bạn lời cảm ơn sâu sắc và rất mong bạn tham gia vào chức giám đốc. còn nếu bạn trà chanh chém...... gió vỉa hè thì bạn nên lượn đi cho nước nó trong!!!!vì mình là binh đoàn chém.... cơ(ha noi xin lỗi bạn ketotden trước, ha noi thẳng tính mong bạn thông cảm )

3. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Lại có gạch :D

ha noi mua thu vangDẾ MÈN 80 thích điều này.
  4. SonGiangHN

SonGiangHN Chánh tổng

Xin kính chào các ACE Hội chắn Hà Nội, hôm nay tôi mới có dịp ghé thăm topic này, trước hết tôi rất hoan nghênh các bạn đã có ý tưởng rất hay là thành lập Chắn hội Hà Nội, cảm ơn ACE, đặc biệt là bác Củ Khoai Lang, Hà Nội mùa Thu Vàng, Doccocaubai2, DeMen80... đã bỏ rất nhiều thời gian cũng như công sức thực hiện tâm huyết và niềm đam mê của mình để tạo dựng, thành lập Hội chắn Hà Nội nhằm "1. giữ gìn và phát huy bản sắc dân tộc . "hòa nhập mà không hòa tan" luôn coi SÂN ĐÌNH là ngôi nhà thứ 2 của bạn.
    2. chơi vui là chủ yếu , giao lưu học hỏi là chính yếu.
    3. tuyên truyền và quảng bá phong cách đánh chắn quân tử cho các bạn chơi.". Tôi cũng như rất rất nhiều ACE khác, cũng đam mê chắn, cũng muốn giao lưu, học hỏi và trao đổi kinh nghiệm và niềm đam mê chắn nói chung và các vấn đề khác của tất cả những người có cùng sở thích, cùng niềm đam mê. Vì vậy tôi cũng xin được tham gia là một thành viên Hội chắn Hà Nội để cùng ACE Hội chắn Hà Nội xây dựng phát triển đúng theo những tiêu chí mà các bạn đã đề ra.

Còn về vấn đề bác Hà Nội mùa thu vàng tiến cử: 1. Củ khoai lang, ducthudo (hội trưởng) ĐT 01238499933
    2. doc co cau bai2 (hội phó, phụ trách về vấn đề tài chính của hội)
    3.ngocanh207 ,ngocanhham01 (hội phó, phụ trách về vấn đề tài chính của hội)
    4. son giang hn (hội phó, phụ trách về vấn đề đào tạo nhân lực, trình độ chuyên môn)
    4. chumso (hội phó, phụ trách về vấn đề giao lưu và thi đấu)
    5. ha noi mua thu vang (trưởng ban pháp chế của hội)
    7. Tào Duy Nhất (Ủy viên)
    8. Crom1 ( ủy viên )
    9. Cọp Cái ( thư ký )
    10. demen80 (thư ký)

Trước hết rất cảm ơn sự tín nhiệm của bác, vì nhiều lý do tôi không tiện trình bày ở đây, nên tôi không thể tham gia vào Ban chủ nhiệm của Hội được mong bác Hà Nội mùa thu vàng và các bác thông cảm.

5. Dương Minh Châu

Dương Minh Châu Thổ địa

Anh Củ ơi! Các aec đều ok 2 cái mục * của anh rồi ạ :-/(e đại diện đòng ý đc ko?):)). Họp hành ra nghị quyết sao mà đầu 8-X thía ạ? =)):))

crom1, ha noi mua thu vangCủ khoai lang thích điều này.
  6. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Chắn hội Hà Nội còn phải chia thành nhiều băng nhóm nữa cơ ..chia nhỏ dễ trị đây mà :-P
    .. VD Hà Nội mùa đông năm 49, Hà Nội niềm tin và hy vọng, Hà Nội Mùa Thu cây cơm nguội vàng..vv..... để còn thi đấu giải đấu bang hội
    OK anh em sẽ có nghị quyết và thông báo chính thức sớm nhất.
    Cú xuất hành đầu tiên của Chắn hội sandinh Hà Nội sẽ là đến Bắc Ninh... địa điểm nhà Bác xuanhip, anh em chuẩn bị tinh thần nhé :D

7. vdtgroup

vdtgroup Chánh tổng

Sâm đình rậm rịch ra Chắn hội
    Bầu chọn tiến cử rất nổi sôi
    Lại còn chia thành nhiều băng nhóm
    Rầm rộ ầm ĩ thì thôi rồi......

8. Cụ Chánh bá

Cụ Chánh bá Lý trưởng

9. bác là thần tượng của em và cũng là thần tượng của nhiều chắn thủ khác nữa, bác là người mà em tiến cử vào BQT "chắn hội hà nội", có tên bác trong danh sách thành viên BQT sẽ là sự ngưỡng mộ của anh em trong hội. nếu vắng bác hội trưởng sẽ mất đi 1 cách tay trái đắc lực, khi thi đấu giao hữu chắn hội sẽ mất đi 1 Quan Vân Trường "quá ngũ trảm lục tướng". mong bác hãy suy nghĩ lại đề nghị của mình. vì việc này mà em đã rất nhiều lần đến nhà hội trưởng để......:))=)):))bác mà không nhận vụ này là em lỗ vốn rồi. em muốn mình như LÃ BẤT VI năm xưa!!!!!

doc_co_cau_bai2Duong Minh Chau thích điều này.
  10. choichozui

choichozui Chánh tổng

Ôi phê quá =P~, cái gì chứ mấy vụ chơi bời là em thích lắm ạ >:D<. Chắn hội bố trí tổ chức ngay và luôn đi ạ 8->

Củ khoai lang thích điều này.
  11. vdtgroup

vdtgroup Chánh tổng

Lập ra chắn hội để cùng chơi
    Các bác cho em tham gia với
    Thi đua văn nghệ em cổ vũ
    Tiền em đang túng có thơ thôi

doc_co_cau_bai2Củ khoai lang thích điều này.
  12. Phong Van

Phong Van Ủy viên BQT Thành Nam SĐ

Tùy mọi người quyết. Cá nhân Phong Van thế nào cũng được. Hiện giờ PV đang công tác xa Hà Nội đến hết tháng 06/2013, cho nên nếu mỗi tháng tổ chức offline một lần thì rất tiếc là không thể góp mặt cùng mọi người được.

Củ khoai lang thích điều này.
  13. Cụ Chánh bá

Cụ Chánh bá Lý trưởng

Chào mừng ngày thành lập Quân Đội Nhân Dân Việt Nam, và sự kiện ra mặt Chắn Hội Hà Nội... Toàn thể anh em chắn thủ chi nhánh phía Bắc thủ đô đã quyên góp được 5kg thuốc nổ TNT và 68 quả lựu đạn mỏ vịt để ủng hộ các thành viên trong Ban Trị Sự bán đấu giá gây quỹ ... mua áo giáp trang bị cho các hội viên mặc trong các cuộc giao lưu của Hội. (Tránh trường hợp các chắn thủ sẽ bị nổ banh xác khi đứng gần Trưởng Ban Pháp Chế - một nạn nhân chất độc màu da cam còn sót lại trong cuộc kháng chiến chống đế quốc Mỹ của dân tộc ta..)~x(

mod09 thích điều này.
  14. choichozui

choichozui Chánh tổng

Ôi, em vừa bị 2 nick bơm bài nhau nên thua cháy túi rồi :((. Các bác vào ủng hộ em với, có hình ảnh và bằng chứng đầy đủ. Em thua thì ít nhưng akay thì nhiều hix. Đang định đi ngủ mà ức quá ko ngủ nổi.

http://sandinh.com/threads/báo-cáo-bơm-bài.1487/page-18

Được sự nhắc nhở của Ms Thu Huơng mập em đã tẩu tán tang vật và gửi cho MOD09. Hy vọng công lý sẽ được thực thi :D.

Thế là bao công sức thịt được của bác Ha noi và chumso từ tối đến giờ tan thành mây khói rồi =))

15. "bạn sóc lọ ha noi à" bạn nói vậy thì bao nhiêu tâm huyết của ha noi đổ xuống sông xuống biển rồi, bao nhiêu đêm thức trắng , ngày quên ngủ đêm quên ăn, mất hết rồi.!!!! mình cùng toàn thể anh em thì đang xây dựng, cùng nhau đóng góp, mình chỉ cóp nhặt những ý của các thành viên trong hội. (mình chỉ khóc thuê) việc bạn ngocanh027 đóng góp 1 tỷ bảo và hội trưởng 500m 1 tháng đều là sự thật (có xác nhận trên diễn đàn) việc giao lưu với các chắn hội khác đều là sự thật (anh em chắn hội bắc ninh và bắc giang có lời mời chắn hội hà nôi sang giao lưu mà .bạn có thể đọc trên diễn đàn)bạn lại vào đây "chọc gậy bánh xe , ném đá dấu tay" . thử hỏi như vậy có đúng không hay bạn là mod của bên thập thành, tầm tay sang đây phá thối "không ăn được thì đạp đổ"riêng ha noi thì rất tâm huyết với đề án trên , ha noi chỉ tâm nguyện rằng, Tạo thành một cộng đồng đoàn kết cùng chung tay xây dựng sandinh.com thành một sân chơi đầy trí tuệ, nơi vui chơi giải trí lành mạnh., giữ gìn cái đẹp, nét duyên dáng của chắn mà ông cha ta để lại mà chỉ có ở sân đình mới có.
    ha noi nói vậy anh em có thấy đúng không thì cho ý kiến!!! nếu anh em mà không hiểu , thì ha noi xin rút lui chức trưởng ban pháp chế!!!!

ali33vn, CHINHTHAIBINH, Duong Minh Chau3 others thích điều này.
  16. choichozui

choichozui Chánh tổng

:-bd

ha noi mua thu vang thích điều này.
  17. đỗ thành chung

đỗ thành chung Chánh tổng

18. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Xong rồi nhé bạn !
    Mình đã ban 2 nick Vinacoltropv và Bác sỹ khám lờ !
    Đã thưởng cho bạn 400m bảo rồi nhé !
    Chắn trò chơi của người quân tử , Sân đình sẽ làm hết sức của mình để loại trừ những người chơi xấu .
    Cũng mong các bác hết sức hợp tác để Sân đình thêm sạch >:D<

19. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Bác tham gia sau cụ chánh bá nên chắc không hiểu tính ông tướng này rồi >:)
    Chém gió + đúc gạch xây nhà là nghề của đai ka chánh bá =))
    Đọc các bài viết của HNMTV mặc dù bác tham gia Sân đình khá muộn , nhưng qua bài viết của bác có thể nói bác là người có tâm với chắn .
    Và luôn muốn có 1 Sân chơi sạch và thực sự lành mạnh .
    Bác cứ yên tâm đấy cũng là mong muốn lớn nhất của Sân đình và rất nhiều ACE chắn thủ tâm huyết :-*

20. đôi lời tâm sự cùng hội trưởng!!!!
    tối qua khi em đọc bài của bạn cụ chánh bà, em không ngủ được vì bạn ý sóc lọ em hội trưởng ơi. vợ em biết chuyện. nên sáng nay vợ em đã rủ mod 08 đi spa, sau đó di shoppink. đang lúc cao hứng mod 08 đã nói nhỏ với vợ em rằng nick cụ chánh bà là nick của hội trưởng trước đây hay chơi, em không hiểu thế là thế nào. như em đã nói với hội trưởng hôm em mời hội trưởng đi sông hơi mat xa là chức vụ trưởng ban pháp chế của hội em quyết mua cho bằng được.:))=)):))
    ý hội trưởng thế nào, hội trưởng ra giá đi để em quyết chung chi vụ làm ăn lớn này.:))