CHẮN HỘI HÀ NỘI

Thảo luận trong 'Chắn hội Hà Nội' bắt đầu bởi DẾ MÈN 80, 18/12/12.

1. phuongthao14122007

phuongthao14122007 Chánh tổng

=))=)) nhìn anh Sò nghẹo nghẹo thế kia chắc là lại thèm nước cam rồi. Chủ quán đâu, cho 3 ly cam vắt đá nhé, làm tý cho nó đẹp da nào =))=))

crom1, huongcay, Cọp Cái1 người khác thích điều này.
  2. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

:x Từ nay Dế Mèn gọi D~y là D~ Trũi nhỉ >:D< Dế tặng D~ Trũi bài này thay lời Dế muốn nói nè :-*

3. _Mr Tùng_

_Mr Tùng_ Chắn hội Hà Nội

Đây là trang phục thi đấu của FC Chắn hội Hà Nội trong trận giao hữu với FC Sân đình ngày chủ nhật các anh chị nhé!
    P/s: Mai FC CHHN cố gắng thịt FC Sân đình tầm 3 trái thôi để lần sau còn có khách giao hữu nhé :))
    Xem đính kèm 21034

4. ducthudo

ducthudo Chắn hội Hà Nội

Rượu với Chắn hội Hà Noi toàn thế này..đến khi đá bóng và đánh chắn không bóng đi người ở lại mới là lạ... :D

Xem đính kèm 21035

crom1, ali33vn, Chắn Hội Hà Nội5 others thích điều này.
  5. choichozui

choichozui Chánh tổng

Em đang ở quê, nếu chiều mai ra kịp thì cho ZUI xin 1 chân dự bị nhá.
    Đặc điểm: Đá được mọi vị trí, chỗ nào cũng kém như nhau :">.

DẾ MÈN 80, crom1, Chắn Hội Hà Nội4 others thích điều này.
  6. ducthudo

ducthudo Chắn hội Hà Nội

:-O anh không đồng ý ...

mod01phuongthao14122007 thích điều này.
  7. phuongthao14122007

D iu ơi, bài gì đấy, bên này tất cả các clip xuất phát từ VN D đều ko xem được, bị chặn rồi, Face, youtube ko xem được cái gì cả. Cho dù nó có là bài gì đi nữa thì D vẫn sẽ như chữ ký nhé :-*>:D<

DẾ MÈN 80Độc_cô_cầu_bại2 thích điều này.
  8. phuongthao14122007

:-O nhìn cái thùng với các chai, cái chiếu ngồi quen quen. Hình như hôm em về ăn thịt chó :)). Nói nhỏ với anh Củ nhé, hôm đấy tổng cộng 16 chai, thế mà em mới xúc miệng thôi, chưa kịp uống với mỗi anh 1 chén đã hết rượu rồi =P~. Cuối tháng này em về các bác bố trí thêm 1 thùng nữa nhé. :)

_KHANH_1, Cọp Cáiducthudo thích điều này.
  9. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

#-oTiếc quá, bài Tiễn bạn lên đường của ca sĩ Lam trường Trũi ah (có cả lời Hoa nữa) vậy mà Trũi ko nghe được, thôi hôm nào Trũi về mình sẽ hát tặng Trũi nhé >:D<

10. _Tàn Chi Lệnh_

_Tàn Chi Lệnh_ Tiêu Dao Hội

8-} Mệt quá đôi ngan già này...tỉnh tò chỗ đông người =))

crom1, Ngô Trí Việt, phuongthao141220073 others thích điều này.
  11. hamvui68

hamvui68 Tổ Trưởng Tổ Trông Xe_CHHN

;) Thế chỗ ko kém chú cất ở.... đâu !=))

Ngô Trí Việt, lamtythoiphuongthao14122007 thích điều này.
  12. phuongthao14122007

ui, bài nãy D hát được đấy, hôm nào Trũi về hát cho Mèn nghe bằng lời Hoa nhé :-*>:D<

Tranhai77DẾ MÈN 80 thích điều này.
  13. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

;)

phuongthao14122007 thích điều này.
  14. _KHANH_1

_KHANH_1 Chánh tổng

hôm trước em có đk làm 1 chân trong đội bóng nhưng vì ngày mai công việc của em rất bận chưa chắc em đã về kịp để tham gia đội bóng.Em mong anh chị em thông cảm cho em.

15. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

:-q Phạt chú em 100M B-) đánh vào kinh tế là ... hết bận ngay :))

phuongthao14122007ha gia trang thích điều này.
  16. ducthudo

ducthudo Chắn hội Hà Nội

OK nếu bố chí các loại giải đc một thùng..thì cuối tháng anh em rủ nhau đi Nhật một chuyến nhá .......:)... Em Trung Quốc thì AE chắn hội đi Nhật............. Nhật Tân ;;)

17. _KHANH_1

_KHANH_1 Chánh tổng

:D hiện giờ em đang ko bận gì đay chị muốn phạt em thì chị lập bàn đi(nhớ có cả gà nhé)em vào chịu phạt:D

18. ha gia trang

ha gia trang Chánh tổng

Chú tải được can 5 lít không anh phần nhé

19. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

:)] Chú O1, O9 chuyển ngay 100M từ _KHÁNH_1 sang nick chị nhé :!! mai chị đá thay chú ấy :))

20. Cloud_Of_Tiger

Cloud_Of_Tiger Chắn hội Hà Nội

E cảm ơn Anh Già làng Hói . Nói là làm mà làm thì nhận. zù em có nói gì đi nữa thì sự thật những câu phát ngôn thiếu văn hóa phải chấp nhận kỷ luật của CH nên TBPC đuổi khỏi CHHN vì kô đủ tư cách là thành viên . CHHN đọc và phát âm thì nhanh gọn nhung cụ thể lại là 1 gia đình lớn vì vậy làm gì hay nói gì đều có tinh thần tổ trức và lành mạnh kô vì bản thân của Mình mà anh hưởng tới Gia đình lớn . :-$ lắng nge và tiếp thu gần nhau hơn đ.c là vì tính cách và tiếng nói cũng như ngược lại . E cảm ơn Anh chị BQT CH \:D/