[Cập nhật] Cập nhật tính năng: Công Thần

Thảo luận trong 'Mõ làng' bắt đầu bởi Mod01, 19/5/14.

1. maianhtinh

maianhtinh Dân đen

ae cho tôi hỏi làm thế nào để có phẩm hàm

PTD0677 thích điều này.
  2. ____ 6789 ____

____ 6789 ____ Dân đen

@Mod01: hiện giờ ko bị trừ điểm ct nữa fai ko mod? Mình thấy lúc trừ lúc ko? Hôm vừa rồi bị trừ 200đ công thần, cái này mình có lấy lại nếu bị lỗi đc ko? Mong mod xem lại lịch sủ nạp bảo cộng lại cho mình với
    Mình thấy tính năng công thần trừ điểm chưa đc hợp lý lắm, hy vọng BQT điều chỉnh cho hợp lý hơn, cũng như thêm quyền hạn cho các Công Thần

Mod09PTD0677 thích điều này.
  3. ____ 6789 ____

____ 6789 ____ Dân đen

Bạn nạp thẻ nhiều vào nhé, mình nạp liên tục, phẩm hàm cao lắm!
    Chúc bạn may mắn

PTD0677 thích điều này.
  4. mod11

mod11 Administrator Ban quản trị

Quý thành viên Sân Đình thân mến!

Thời gian qua, Ban quản trị Sân Đình đã nhận được rất nhiều ý kiến đóng góp của những thành viên tâm huyết, trong đó có nhiều ý kiến nêu ra một số điểm chưa hợp lý trong tính năng Công Thần. Trải qua quá trình tìm hiểu, đánh giá, cân nhắc một cách nghiêm túc, nay chúng tôi xin thông báo về việc điều chỉnh tính năng công thần như sau:
    • 1. Không trừ điểm Công Thần.
    • 2. Điểm Công Thần được cộng dồn theo thời gian.
    Những thay đổi này mang lại quyền lợi cho người chơi. Thay đổi này cũng là sự tri ân và biết ơn đối với những người đóng góp cho sự phát triển của Sân Đình. Trong thời gian tới, khi Chắn 3.0 chính thức ra mắt, BQT sẽ đưa thêm nhiều quyền lợi nữa đối với những Công Thần của Sân Đình tương ứng với sự đóng góp.

Mọi sự thay đổi này có hiệu lực từ ngày 29/07/2017.

Để tìm hiểu kỹ hơn về tính năng Công Thần, Phẩm Hàm mời xem tại bài viết này.

Thay mặt Ban quản trị Sân Đình
    Trân trọng!

Hệ thống Công Thần, Phẩm Hàm tại Chắn 3.0 sẽ thể hiện trên khung Avatar của người chơi.

5. PTD0677

PTD0677 Chánh tổng

Thực hiện hơi chậm nhưng cũng phải hoan nghênh
    :-bd:-bd:-bd

Nguyễn Tiểu Thương thích điều này.
  6. ken_ars

ken_ars Thổ địa

Dự thi cước ù to làm thế nào mod

7. chanque4488

chanque4488 Học chơi

Mod ơi, sao tôi có điểm công thần của tôi là 370 mà chưa có phẩm hàm vậy?

8. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Theo như mình kiểm tra thì hiện tại bạn đang có 170đ Công Thần chứ không phải là 370đ. Bạn vui lòng tìm hiểu về Phẩm Hàm qua bài viết ở đầu topic này nhé.

9. timesaver

timesaver Ma Xó

200 điểm công thần chưa đủ điều kiện vay bảo nhưng nút Vay bảo vẫn sáng làm anh em cứ tưởng bở bấm lia lịa. Nhờ các Mod điều chỉnh lại giúp...:)

pdhienMod09 thích điều này.
  10. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Cảm ơn bạn đã báo cáo.
    Lỗi này đã được xác nhận, Sân Đình sẽ chỉnh sửa lại trong thời gian sớm nhất.
    Chúc bạn chơi vui.

timesaver thích điều này.
  11. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Mặc dù lỗi này đã được Sân Đình biết từ trước đó, nhưng bạn là người báo cáo đầu tiên trên diễn đàn.
    Xin tặng bạn 50M Bảo cho báo cáo này.
    Cảm ơn bạn.

timesaver thích điều này.
  12. timesaver

timesaver Ma Xó

Cảm ơn SĐ, cảm ơn Mod...:)

13. thành.chivas

thành.chivas Lý trưởng

ngày xưa 2012 em cũng mò vào đấy và bị y như anh nói. nên chuyển SĐ

14. Mit_Ngo_89

Mit_Ngo_89 Dân đen

Chuẩn ko cần chỉnh :)

15. dinhchip

dinhchip Chánh tổng

Mãi mới để ý đến cái điểm công thần nó có tác dụng gì, khả năng cháu phải nạp thêm tí nữa để lên hàm thất phẩm. Lên điểm CT khi nạp bảo thì điểm kinh nghiệm có lên theo ko các cụ?

16. dinhchip

dinhchip Chánh tổng

Cụ chưa thi gì thì chỉ đc thi Hương thôi, cứ 20h ngày lẻ trong tháng thì cụ đăng ký vào thi. Ít nhất đỗ tú tài rồi thì mới đc thi Hội.

17. Hoangnam20022012

Hoangnam20022012 Dân đen

Bản mới mất tính năng vay bảo sao Mod?
    Screenshot_20181014-140415.

Mod22 thích điều này.
  18. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh! Từ ngày 4/10/2018 thì Sân Đình đã bỏ tính năng vay Bảo rồi anh nhé.

dinhchip thích điều này.
  19. dinhchip

dinhchip Chánh tổng

Căng hềy, nửa đêm đang phang gà căng đét mà hết tiền lại ko đc ứng thì oan quá sếp ạ. :((:((

20. ckibachthu1986

ckibachthu1986 Chánh tổng

Tài khoản
    Số tài khoản: 4958081
    Số dư: 17,682,749
    Điểm công thần: 3,000
    Số Bảo nợ: 0
    Lịch sử giao dịch
    Giao dịch BảoLều chõng
    Nạp Bảo
    Thẻ cào
    Giftcode
    Sử dụng
    Lịch sử giao dịch Bảo
    Loại giao dịch: Các giao dịch đến ngày:

0" class="" style="box-sizing: border-box; border-spacing: 0px; border-collapse: collapse; border: 0px; width: 746px; background-color: transparent;">
    Thời gian Ghi chú Thay đổi Số dư Xem lại
    21/10/18 23:41 Nạp bảo qua thẻ mã pin 612703664526574 mệnh giá 20,000 đồng 0? 'green' : 'red')}" class="ng-binding" style="box-sizing: border-box; padding: 4px 6px 5px 5px; border: 1px solid rgb(101, 165, 209); vertical-align: middle; text-align: right; font-family: 'Helvetica Neue', Helvetica, Arial, sans-serif; font-size: 14px; line-height: 19.999979019165px; color: green;">+9,200,000 17,682,749