Cập nhật những lỗi gặp phải trong Chanphom.com

Thảo luận trong 'Mõ làng' bắt đầu bởi Mod01, 21/12/13.

1. Mod07

Mod07 Moderator

Thứ tự ù bao giờ cũng ưu tiên nhất chì nhì chíu. Việc chíu ù đè nhà trên là hoàn toàn đúng luật bạn nhé.

2. diepkhue

diepkhue Học chơi

3. nguyendong106

nguyendong106 Học chơi

Lỗi ù đè. các bạn đã bao jờ thấy nhà dưới ù đè nhà trên chưa.lên quân ù ở của nhà chéo cánh đúng ra mình được ù đè nhà dưới nhưng đây lại nhà dưới đc ù.ảo

4. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn! Bạn phải có hình ảnh của ván bài đó thì Chanpro mới kiểm tra được nhé. Trường hợp của bạn nếu nhà dưới mà chíu ù thì họ được ưu tiên bạn nhé (nhất Chì, nhì chíu..)

5. nguyendong106

nguyendong106 Học chơi

chíu ù được ưu tiên à.jờ mình mới biết :D

6. Dantoc_Phang

Dantoc_Phang Dân đen

Nhờ Mod chuyển hộ 35m bảo của tôi cho nick vothuong47a nhé. Cám ơn Mod nhiều

7. Toetmat_KAKA

Toetmat_KAKA Học chơi

trên hình ảnh này có ai ù lục văn đâu???:-O:-/sao có dòng chữ hiển thị xướng như vậy nhỉ???

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  8. SunRire

SunRire Dân đen

sao mấy hôm nay âm thanh chập chờn vậy ta, hình như cái nút loa có vấn đề hay sao ấy...

danong50hnToetmat_KAKA thích điều này.
  9. danong50hn

danong50hn Chánh tổng

2 ngày nay mình toàn chơi mà không nghe tiếng xướng quân bài mở lên .MOD giải thích hộ nhé.

10. BenBad

BenBad Dân đen

ko co am thanh choi chan ghe

11. Mod01

Mod01 Administrator

Chào Bác!
    Hiện tại Chanpro đang up thêm một số câu xướng mới nên đã có lỗi sảy ra trong file âm thanh. Chanpro.com sẽ khắc phục trong thời gian sớm nhất bác nhé.
    Cháu chúc Bác chơi vui vẻ và may mắn

12. tamtodq

tamtodq Học chơi

may hom nay minh vao choi dang choi do thi bi out nen mat tien oan, la do may hay do chanphom.com day MOD

13. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn! Trường hợp bạn bị out như thế là do đường truyền Internet của bạn không ổn định bạn ah. Bạn nên kiểm tra lại các kết nối internet của máy nhé.

14. _Tàn Chi Lệnh_

_Tàn Chi Lệnh_ Tiêu Dao Hội

Từ tối qua đến giờ không chụp Ảnh được ở chế độ xem lại ván chơi 01 à.

15. Mod01

Mod01 Administrator

Vâng. Thanks bác. Chanpro đang sửa lỗi này rồi ạ.

16. 0989336666

0989336666 Dân đen

Tôi đang chơi thì bị out và không vào lại được. Tình trạng mạng tốt. Giúp tôi với. Thanks

17. Tôi cũng vậy

18. emnhim8

emnhim8 Học chơi

Tôi cũng đang chơi thì bị out. Khi vào lại trang websie thì phần loading đen xì, ko nhìn thấy gì, vào diễn đàn thì được. Thử cả mạng 3G lẫn cáp quang đều giống nhau.

19. haiyenlo

haiyenlo Học chơi

tôi cũng vậy ko sao vào được

20. đây là hình ảnh tôi cho là bị lỗi
    untitled.JPG untitled.JPG untitled.JPG untitled.JPG