Cập nhật những lỗi gặp phải trong Chanphom.com

Thảo luận trong 'Mõ làng' bắt đầu bởi Mod01, 21/12/13.

1. Tam Dao

Tam Dao Chánh tổng

Em bấm ù chì bạch thủ Thất sách sao không được các bác MOD ơi. xem lại em ván ngày nhé.

taodaychoidi thích điều này.
  2. UHAAMD2021-16

UHAAMD2021-16 Chắn hội LÈO TÔM

1446226140609. Em chì bạch thủ bát văn mà không sướng được mod xem giúp em cái nha

3. dangcanhnhung

dangcanhnhung Dân đen

chơi phỏm thì được mà choi chắn cứ thế nầy mãi là sao bạn ơi[​IMG] ChanPro2015.11.2.10.28.15. ChanPro2015.11.2.10.28.15.

4. namhaifr

namhaifr Dân đen

Chúc một ngày mới nhiều năng lượng !

5. Sao nap bao lần đầu không đuoc cong đóm kinh nghiem vay mod. Lại lỗi à. Dang muon nhanh len lv 6 de danh to ma cu phai vay the nay bao jo moi du d. Nap vao chang dc cong đ nao Screenshot_20190928-235905_Chn Sn nh.

6. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,

Sau khi bạn nạp bảo lần đầu, bạn bấm vào mục Quà Tân thủ để được cộng 550đ kinh nghiệm và 1tr Bảo thưởng hoàn thành nhiệm vụ Tân thủ nhé.
    Thông tin đến bạn.

Zalo_ScreenShot_28_9_2019_174713.

Zalo_ScreenShot_28_9_2019_175069.

ANH HYEChính Vượng thích điều này.
  7. AnhCuQuan

AnhCuQuan Dân đen

8. AnhCuQuan

AnhCuQuan Dân đen

Ứng dụng chơi chắn trên ios dạo này chán quá ad , lỗi không chơi đc, Mong ad sớm khắc phục cho ae

9. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Rất mong bạn thông cảm vì sự cố ứng dụng trên IOS bị lỗi không mong muốn này.
    Bên cạnh đó, Sân Đình cũng có bản chắn 4.0 có thể chơi trên mọi trình duyệt khác nhau: Safary, Cốc Cốc, Chrome.. để người chơi có thể trải nghiệm và không phụ thuộc vào việc tải ứng dụng trên hệ điều hành IOS như thời gian gần đây.
    Bạn tham khảo thêm ở bài viết này nhé:
    https://chanphom.com/threads/huong-dan-choi-chan-4-0.17644/

Chúc bạn giải trí vui vẻ với chắn dân gian Sân Đình.

Trân trọng!

ANH HYE thích điều này.
  10. hta0001h

hta0001h Lý trưởng

Untitled1. các bạn Mod ơi sử lý giúp tôi vấn đề này nhé : tài khoản tôi có 150 triệu bảo tôi có tặng cho tài khoản welcometohell số bảo là 30 triệu bảo tôi phải còn lại là 120 triệu bả chứ sao số bảo tôi còn lại có 90 triệu bảo ? hệ thống lỗi rồi bạn ơi bạn sử lý giúp tôi nhé . cám ơn các bạn

Các tệp đính kèm:

11. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

Dạ vâng, rất xin lỗi về TH a gặp phải ạ!
    Bên em đang điều tra và xử lý sự cố, sau khi kiểm tra xong, số Bảo sẽ được hoàn trả đầy đủ ạ!
    Rất mong anh thông cảm!

12. Mod16

Chào anh!
    Sau khi kiểm tra trên hệ thống thì e sẽ hỗ trợ lấy lại 30tr Bảo từ 1 giao dịch thừa với nick @welcometoHell về nick của mình a nhé.
    Cảm ơn anh! Chúc a chơi game vui vẻ!

13. welcometoHell

welcometoHell Dân đen

cám ơn các bạn hỗ trợ . nhưng các bạn lại trừ nhầm rồi :115-30=55 hả các bạn ?

14. welcometoHell

welcometoHell Dân đen

15. Mod16

Hiện tượng này xảy ra là do sau 21h20p a có chơi thêm, nhưng log không ghi được lại. Và số Bảo thực tế trong các trận đó chỉ còn là 85M ạ! Nên khi Mod xử lý thu lại Bảo thì con số trừ sẽ là trừ ở điểm 85M chứ không phải là 115M a ạ!

16. hta0002h

hta0002h Dân đen

Mod ơi cho tôi hỏi ván bài như sau . tôi lên bài 6 chắn chờ ngay , chờ chi chi . nhà trên đánh cây tôi ko ăn cũng ko xé đc đến lượt mình bốc cũng là của trì thì lên chi nhưng ko ấn ù đc vì 6 chắn . trong trường hợp đó tôi phải bỏ ván bài đó hay tôi vẫn ăn đc chi rồi xé cây khác ù như vậy có đc ko hay bị phạm luật ?

17. VietND0608

VietND0608 Dân đen

Không phải lỗi, chỉ là đề nghị thôi ạ,
    Do anh em dùng iOS không được tự động update phiên bản mới nhất, mà phải update thủ công, nên đề nghị MOD show số hiệu phiên bản hiện tại của Chắn Pro ở trang chủ (chỗ anh em chuẩn bị download, cài đặt bản enterprise cho thiết bị Apple), để anh em dùng iOS biết đã có bản cập nhật mới chưa mà tiến hành cập nhật. Xin cảm ơn.

18. Mod13

Mod13 Moderator

Em chào anh
    Về vấn đề anh hỏi em xin trả lời như sau
    - Tại Sân Đình, anh có thể ăn chi và xé chờ cây khác được. Anh tham khảo thêm các luật chơi được áp dụng trên game Chắn Sân Đình tại bài viết dưới đây :
    https://chanphom.com/threads/chan-hoc-bai-4-chi-tiet-cac-luat-an-danh.22/
    Trân trọng!

19. Mod13

Mod13 Moderator

Em chào anh
    Hiện tại các phiên bản của IOS đều được update trên các kênh thông tin truyền thông của Sân Đình ngay khi bản cập nhật vừa ra mắt anh nhé.
    Trân trọng!