Cập nhập danh sách giao lưu Hà Nội - Bắc Ninh

Thảo luận trong 'Chắn hội Hà Nội' bắt đầu bởi Cọp Cái, 4/1/13.

1. hamvui68

hamvui68 Tổ Trưởng Tổ Trông Xe_CHHN

:-bd:-bd
    :):-bd Nếu có đi Bắc ninh hôm này , tôi đăng ký lại 1 xuất nhé!:)\m/

Q_CKOI thích điều này.
  2. Q_CKOI

Q_CKOI Chánh tổng

Mưa chưa chắc đã phải nghỉ, bão chưa chắc đã phải dừng ACE mình đã rất mừng là sẽ đc gặp nhau trong buổi off ngày 13 tới, nói thật nhé vợ mình [qen an ga] cũng rất háo hức khi mình nói đến buổi off này dù cô ấy cũng mới chơi.
    trên danh sách đăng ký bạn nhìn xem:'' bao nhiêu người đã đăng ký'' vậy mà chỉ vì một chuyện Bé Tý thế thôi mà ta phải dừng buổi off này lại?
    Đã qua 3 lần off mình ngẫm thấy trước các buổi off kiểu gì cũng có những [trục trặc] nhất định nhưng sau đó thì vẫn tốt đẹp vậy đó có phải là'' sự cao thượng'' của các chắn thủ hay ko?
    Theo mình 2 bên nhanh chóng trao đổi và đưa ra quyết định hợp lý nhất để ACE còn chuẩn bị vì time ko còn nhiều.
    Với tư cách là: thành viên chắn hội BN, đang lôi kéo vợ & nhiều người khác tham gia dù thế nào tôi vẫn tới vẫn NƠI HẸN vì đơn giản là: Tôi Đã Hứa!

3. phuonglinh_1987

phuonglinh_1987 Chắn hội Hà Nội

ca nha` ai co dieu` kien di duoc thi` di cho vui.dang ki lai cho chi cop cai' len dsach moi' nhe'.hom y em cung thich di lam' ma` ko duoc di:((.thoi de lan` sau

mytamhanoiSonGiangHN thích điều này.
  4. nasruou

nasruou Chánh tổng

neu' van di thi` cac' anh chi. cho em dang ki 1 suat' nhe'.

Duong Minh Chau, DẾ MÈN 80, Q_CKOI2 others thích điều này.
  5. SonGiangHN

SonGiangHN Chánh tổng

:-bd Một tư tưởng và suy nghĩ có chí khí, đúng là người quân tử - hình như phong van cũng là hội viên chắn hội Hà Nội

Duong Minh Chau, ha gia trang 2Phong Van thích điều này.
  6. Phong Van

Phong Van Ủy viên BQT Thành Nam SĐ

Ối zời....8-} Em ạ bác. Dưới nick của em cũng có bốn từ " Chắn hội Hà Nội " đó bác ơi. :-<

Em chưa dám nhận em là người quân tử. Giải đấu chắn hội Hà Nội lần này, không khéo em và bác lại đụng nhau ở vòng 2 đó bác ah. :D

Duong Minh Chau thích điều này.
  7. SonGiangHN

SonGiangHN Chánh tổng

:))

8. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Giao lưu là chuyện riêng và là tình cảm riêng của AE , đi hay không là do các bác đăng ký và quyết định .
    Nên E mở lại box này cho các bác đăng ký , Chuyện E không đi là chuyện riêng của E thôi !
    Như đã hứa Sân đình sẽ tài trợ xe cộ đi lại cho các bác !
    Bác nào chốt danh sách gửi cho E trong ngày mai để E biết đường tính toán nhé !
    Cám ơn các bác :-*

9. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Anh em có thể lùi lại ra tết đc không, đi thế này thì cập dập với mình quá, hôm đó mình lại có việc riêng không bỏ đc :( .
    Nhờ anh em trong chắn hội ai có thể đi đc thì tập hợp anh em hội.
    Ai đi giao lưu thì lên danh sách tại đây, hoặc gọi cho mình (01238499933).
    sandinh sẽ có xe đưa đón anh em đi giao lưu. ..:)
    Mình sẽ công bố địa chỉ xe đón anh em trong ngày mai khi có danh sách chính thức. OK

10. binhvuhai01

binhvuhai01 Chắn hội Hà Nội

Tâm trang của hội viên mới như mình nói chung là rất hồi hộp chờ offline lần đầu với anh em sandinh.com
    Nói tóm lại là : binhvuhai01 nhiệt liệt hưởng ứng tham gia , dù ở bất cứ đâu , miễn là do BQT sandinh và Chắn Hội Hà Nội tổ chức. Hết không xuống dòng.

DẾ MÈN 80, phuonglinh_1987ducthudo thích điều này.
  11. cuchuoihn

cuchuoihn Chắn hội Hà Nội

Xin 2 vé cho vợ chồng Cuchuoihnnguoimeo nhé
    Thanks>:D<>:D<

hamvui68, SonGiangHN, DẾ MÈN 801 người khác thích điều này.
  12. _Thu Hương_

_Thu Hương_ Thổ địa

sorry mọi người vì như thông báo trước là 13.1 hoãn nên em đã sắp xếp lại công việc của mình :( vì vậy nếu 13.1 này mọi người đi thì em xin phép được vắng mặt...một lần nữa xin lỗi mọi người :((

Cọp Cái thích điều này.
  13. Cọp Cái

Cọp Cái Thư Ký TBTCSK

em nghe tây nó đồn anh đang bận chuẩn bị cưới vợ à, chuẩn bị đến đâu rồi anh :))

14. Nguyễn Trung Tuấn

Nguyễn Trung Tuấn Mê chắn hơn vợ, mê máy tính hơn bồ

nhìn tình hình này là phải bon chen thôi, tham gia với ae cho xôm tụ nhé

Duong Minh Chau thích điều này.
  15. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Chém gió là của Việt Nam
    Cớ sao E lại nghe tây chém bừa .
    Ước mơ nho nhỏ :
    Ăn cơm Tàu
    Lấy vợ Nhật
    Ở nhà Tây
    Chém gió Việt
    Và chơi chắn Sân đình
    :-*

16. wens01

wens01 Chánh tổng

Bắt đầu có gió rồi. :-P

17. Cọp Cái

Cọp Cái Thư Ký TBTCSK

suốt ngày chu cái mỏ ra hôn thả nào bị viêm họng là phải rồi :))

mod09, Nguyễn Trung Tuấnđỗ thành chung thích điều này.
  18. hatrang69

hatrang69 Học chơi

Bác Cọp cái đăng ký cho em vào danh sách đi off với nhá!^:)^ thanks bác!

19. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

Gửi ACE chắn thủ :
    Việc giao lưu Hội chắn BN và hội Chắn HN đã hoãn ra giêng:-bd nhưng như từ trước bác Xuanhip đã có lời mời ACE về quê hương quan họ của bác thăm nhà, vậy ACE nào yêu quý bác xuanhip nói riêng và người Bắc Ninh nói chung, yêu làn điệu dân ca quan họ thì :-" Nào mình cùng lên xe Buýt, nào mình cùng đi chơi nhé :-" <:-P
    Buổi giao lưu chủ đề Anh và Em vẫn diễn ra vào ngày Chủ nhật 13/11 như đã hẹn. Thời gian từ 10h sáng đến 15h 30 ngày 13 tháng 01 năm 2013.
    Địa điểm: Tại thị trấn Hồ - huyện Thuận Thành - tỉnh Bắc Ninh.( Quê anh xuanhip). ACE nào đi giao lưu liên lạc cho mình (DẾ MÈN 80 - 01659771064) hoặc CM lại trên diễn đàn để mình liên lạc nhé, chốt danh sách hết ngày mai ( Thứ 6)

Duong Minh Chau, wens01, nasruou7 others thích điều này.
  20. Nguyễn Trung Tuấn

Nguyễn Trung Tuấn Mê chắn hơn vợ, mê máy tính hơn bồ

Chưa hiểu mô tê gì sất, Chung quy là cứ đăng ký 1 suất cho vẻ thắm tình ae

Duong Minh Chau, DẾ MÈN 80Q_CKOI thích điều này.