[Hướng Dẫn] Cách tải ứng dụng chơi chắn trên iphone/ ipad

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. Núi Thái Sơn

Núi Thái Sơn Dân đen

OK, thế thì nhanh lên các bác!!!!!

2. maxo009

maxo009 Học chơi

Thảo nào vào mãi không đọcđọc

3. leloi229

leloi229 Dân đen

Cùng câu hỏi với bạn này, nhưng ở cq mình vẫn dùng facebook đc. Mod có huống xử lý trường hợp này ko, huống dẫn ae với

4. mod10

mod10 Administrator Ban quản trị

Bạn vẫn vào được Facebook vì công ty bạn không chặn đến địa chỉ facebook.com, cũng như chanphom.com. Nên bạn có thể truy cập diễn đàn chanphom.com bình thường.
    Nhưng khi chơi Chắn, phải dùng đến 1 số cổng đặc biệt giúp chơi game mượt, đỡ lag hơn. Thông thường thì các công ty không cho phép cổng này. Bạn có thể nhờ nhân viên IT trợ giúp như tắt tường lửa, diệt virus...

5. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Bước 1: Mở màn hình iPhone hoặc iPad lên, mở trình duyệt mặc định Safari Safari-White. của máy lên.

Bước 2: Truy cập vào website: http://get.udid.io rồi chờ màn hình hiện lên.

Bước 3: Sau khi truy cập website bạn sẽ thấy 1 nút màu xanh lá cây có ghi: "TAP TO FIND UDID", bạn bấm vào nút đó rồi chờ màn hình chuyển sang 1 màn hình mới.

Bước 4: Sau khi thực hiện xong bước 3, bạn sẽ thấy trên màn hình có nút: "CÀI ĐẶT", bạn bấm vào nút đó và chờ đợi nó tải về.

Bước 5: Sau khi tải xong tự động app sẽ chuyển đến 1 trang có hiện UDID: là 1 dãy số.

Bước 6: Bạn copy hoặc ghi lại dãy số UDID đó rồi gửi vào hòm thư cho @mod10 để nhận được bản cài đặt game Chắn Pro cho máy iOS (iPhone, iPad) không cần jailbreak

Last edited by a moderator: 23/4/14
    Timekiller, jjO Ojj, __MrĐức__1 người khác thích điều này.
  6. Người Hà Nội

Người Hà Nội Lý trưởng

7. xavien4

xavien4 Học chơi

Hướng dân cách cài dặt trên Android

8. _doku_

_doku_ Dân đen

9. XXXCRAZYXXX

XXXCRAZYXXX Trưởng Ban TCSK_CHLT

Tại sao cùng 1 thời điểm vào cùng 1 bàn bằng IPAD và Máy tính bàn thì lại k giống nhau???

ChanPro2014.5.19.13.41.38.

10. Mod07

Mod07 Moderator

Anh down bản mới nhất dành cho máy tính bảng là được anh nhé.

11. XXXCRAZYXXX

XXXCRAZYXXX Trưởng Ban TCSK_CHLT

Anh cài bản theo hướng dẫn ở bài NÀY, mới được 10 ngày, k biết còn bản nào mới hơn k em?

12. brucenguyen

brucenguyen Chắn Hội LÈO TÔM

Mình dùng Galaxy Tab 7.7 với laptop cũng bị tình trạng như thế mà

13. huan_beo71

huan_beo71 Học chơi

xin ban quản trị cho mình biết chơi chắn phỏm trên nokia hệ điều hành windows phone được không?

Chỉnh sửa lần cuối: 31/5/14
  14. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh! Hiện tại chanphom.com đang hoàn thiện tính năng có thể chơi chắn pro và phỏm pro trên tất cả các dòng điện thoại và các hệ điều hành. Khi nào chạy chính thức được thì Chanphom.com sẽ có thông báo trên trang chủ của Chanphom.com anh nhé.

15. huan_beo71

huan_beo71 Học chơi

mình thanks mod01 nhiều mong chanphom.com chóng hoàn thiện dịch vụ để anh em dùng các dòng điện thoại nokia chơi chan mọi nơi mọi luc

16. luongsonba

luongsonba Dân đen

Mod cho hơi tý, tại sao Ipad của tôi ko chơi dc nữa, cứ đăng nhập vào là lại yêu cầu cập nhật, mà bấm nút cập nhật thì ko dc.
    Làm thế nào để chơi tiếp tục mod ơi?

mrgiang2010a thích điều này.
  17. mrgiang2010a

mrgiang2010a Chánh tổng

Mình cũng bị trường hợp như của bác này, cả trên iphone và ipad đều không chơi được nữa, các MOD giải quyết giúp nhé!

18. Mod01

Mod01 Administrator

Chào các bác, hiện tại chanphom.com đang hoàn thiện tính năng chơi trên Ipad và Iphone mà có thể tải về từ App store. Khi nào xong Chanphom.com sẽ thông báo trên trang chủ nhé.

mrgiang2010a thích điều này.
  19. Ở Công ty mình cũng tương tự như vậy nhưng Chan pro thì vẫn chơi được còn Phom pro thì khong chơi được (Vẫn vào được nhưng không hiển thị bảo, không vào được phòng chơi) các Mod có cách nào không?

20. anhhaiem

anhhaiem Dân đen

đia chỉ facebook ThanhHai Nguyen.Nick nhân thưởng, anhhaiem.