[Hướng Dẫn] Cách tải ứng dụng chơi chắn trên iphone/ ipad

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. thofun

thofun Dân đen

Mod ơi sao trên điện thoại trình duyệt uc browser và chrme lại ko chơi được vậy?

Đối với hệ điều hành Window:
    Win-64
    Win-32
    Bản Portable (chạy không cần cài)

Đối với hệ điều hành Mac- OS:
    Bản cài Mac OS
    Bản Portable (chạy không cần cài)[/QUOTE]

2. thofun

thofun Dân đen

Mod ơi sao trên điện thoại trình duyệt uc broser và chrome lại không chơi đuọc vậy? Ngày xưa vẫn chơi được mà

3. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh! Anh chơi trên điện thoại và sử dụng trình duyệt thì anh xem lại trình duyệt đó có được hỗ trợ flash không anh nhé? Còn không, anh có thể tải bản cài cho điện thoại hoặc sử dụng máy tính để chơi ạ. Thông tin đến anh!

4. trungcantho

trungcantho Dân đen

Đã tải đc trên ios 12 chưa

5. Mod22

6. Trai Thị Thành

Trai Thị Thành Dân đen

Người đăng nhập Smartphone không chơi được với người chơi trực tiếp trên web, giao diện khách, phòng khác nhau, xin hỏi đúng là vậy ko ad, tks

7. Mod22

Không phải đâu anh. Anh chơi trên điện thoại thì anh chơi được với tất cả các người chơi trên game Sân Đình cho dù người đó dùng thiết bị nào đi nữa. Trừ trường hợp chơi chung 1 địa chỉ IP mạng thì không chơi chung 1 phòng được anh nhé. Thông tin đến anh!

8. hfhdbdjd

hfhdbdjd Dân đen

9. tamchinhkv

tamchinhkv Dân đen

Nghiện nhưng sao IOS cứ bảo trì mãi vậy? Có cách nào khác ko các bạn mách mình với sđt: 0945645218

Nguyen Gia Trang 81 thích điều này.
  10. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

Em chào anh.
    Hiện tại bên em có hướng dẫn khách hàng tải lại bản game chắn hệ điều hành 2.9.78 của IOS ngay trên đầu trang chủ. Anh có thể thao tác theo hướng dẫn. Nếu cần hỗ trợ thêm thông tin anh gọi đến số 0988.15.3993 để được tư vấn thêm anh nhé. Chúc anh luôn chơi vui trên Sân Đình.

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  11. Trai Thị Thành

Trai Thị Thành Dân đen

Mình chơi trên web: giao diện cổ xưa. Mình chơi trên androids giao diện là phố cổ hà nội (hiện đại) thì ko biết làm sao để gặp nhau 1 bàn được. Khác hoàn toàn. Mong mod giải thích giùm tks

Mod07 thích điều này.
  12. Mod07

Mod07 Moderator

Các khu này có tên khác nhau thôi chứ mọi người chơi hoàn toàn có thể gặp nhau bạn nhé :D

13. ĐỀN_RỒI VÌ

ĐỀN_RỒI VÌ Dân đen

sau kh 54523161_301987697138619_6791409494837428224_n. i tải
    TestFlight không sử dụng được, mở thì ra giao diện như trên, nhờ mod hỗ trợ

14. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

Trường hợp này a thử gỡ TF ra cài lại!
    Khi cài app Test Flight xong thì không bấm mở ra mà quay lại trực tiếp đường link cài đặt.
    Bước 2: Cài game Chắn bằng cách BẤM VÀO ĐÂY và chọn Mở. (sẽ tự động mở link trong TF)

15. ĐỀN_RỒI VÌ

ĐỀN_RỒI VÌ Dân đen

không thể nào cài được.. huhuhu. Đang dùng IOS 12.2

Mod22 thích điều này.
  16. Mod22

Chào anh! Anh có thể nói rõ anh gặp sự cố ở phần nào không ạ? Anh thử thao tác lại từ đầu xem anh nhé. Nếu không được, anh vui lòng gọi số 0988.15.3993 để được hỗ trợ anh nhé.

ĐỀN_RỒI VÌ thích điều này.
  17. boitinhanh

boitinhanh Dân đen

ko tìm thấy ap trên ip để cài nhờ admim chỉ giúp

18. boitinhanh

boitinhanh Dân đen

Alo amin giúp mình với đc ko

19. Mod22

https://chanphom.com/forums/mo-lang.85/
    Chào anh! Anh vui lòng truy cập vào đường link trên, trong đó có bài hướng dẫn tải game cho hệ điều hành iOS, anh làm theo hướng dẫn để tải về nhé.

20. thecongfan

thecongfan Dân đen

Thân gửi MOD!
    Anh trót xóa game phỏm pro bản cũ ở Iphone 7. Anh tải bản Iphone mới nhưng không hợp. Em hướng dẫn giúp anh tải lại bản Phỏm Pro cũ ở Iphone 7 nhé.
    Anh cảm ơn!

Mod16 thích điều này.