[Hướng Dẫn] Cách tải ứng dụng chơi chắn trên iphone/ ipad

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. mongtt

mongtt Dân đen

E xoa di gio ko tai lai dc

2. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

Em chào anh.
    Đối với các bản game bên em cập nhật lên hệ thống thì sẽ không cài lại các bản game cũ được anh nhé. Rất mong anh thông cảm ạ. Khi anh chơi ở phiên bản mới thì cũng sẽ tốt hơn rất nhiều a ạ. Chúc anh luôn chơi vui trên Sân Đình.

3. chuotdohoi

chuotdohoi Dân đen

Mod ơi mình tải chắn SD về và chơi được 1 thời gian trên iphone nhưng tự nhiên ko chơi được nữa vì máy bắt xác minh, mình vào xác minh nhưng cũng ko được, xoá đi tải lại thì trong cài đặt lại ko có phần quản lý thiết bị, khắc phục sao đây? Tks

4. Mod21

Em chào anh.
    Hiện tại trên IOS bên em đang xảy ra chút lỗi, yêu cầu xác minh. Hiện tại kĩ thuật bên em đang xử lý vấn đề này trong thời gian sớm nhất. Rất mong anh thông cảm ạ.

5. tamdabietchoichan

tamdabietchoichan Dân đen

dang dung phiền bản 2.9.74 . cập nhật phiên bản 2.9.78 nhiều lần mà ko đc ( ios), mod hướng dẫn với?

kun888Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  6. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh! Xin lỗi anh vì đã để trôi mất bài viết này của anh nên đã không trả lời anh ngay được. Hiện tại thì trên hệ điều hành iOS, Chắn Sân Đình mới chỉ cập nhật được lên bản 2.9.74 anh nhé. Nếu có tin tức về phiên bản mới hơn thì Sân Đình sẽ đăng trên các trang thông tin của Sân Đình anh nhé.

7. gacon2111

gacon2111 Học chơi

Tôi ko nâng cấp được trên ios, tìm trong app store ko có để update

8. Mod21

Em chào anh.
    Hiện tại anh đang chơi ở phiên bản bao nhiêu ạ? Anh có thể truy cập vào link chanphom.com và cập nhật giúp em phiên bản mới nhất trên trang chủ diễn đàn anh nhé. Cần hỗ trợ thêm thông tin anh gọi đến số 0988.15.3993 để được bên em tư vấn kĩ hơn ạ.
    Chúc anh chơi vui trên Sân Đình.

9. minhtham12

minhtham12 Dân đen

Tôi dùng ipX sao ko thể tải ứng dụng sân đình từ App về vậy

10. chanvuongvtcl011

chanvuongvtcl011 Chánh tổng

Mình mới cập nhật phiên bản 2.9.78 hôm qua chơi được hôm nay đã lỗi xoá đi cài lại như mọi lần nhưng ko được ( đã làm vài lần rồi, mình dùng iphone 7 plus )

kun888 thích điều này.
  11. chanvuongvtcl011

12. Mod22

Chào anh. Hiện tại đang có sự cố trong việc tải game trên hệ điều hành iOS, bộ phận kỹ thuật Sân Đình đang khẩn trương khắc phục rồi anh ạ. Mong anh thông cảm nhé. Cảm ơn anh!

13. chanvuongvtcl011

Mình mới cập nhật phiên bản 2.9.78 hôm qua chơi được hôm nay lỗi ; kiểm tra phần cài đặt theo hưỡng dẫn thấy ko có phần ” quản lý thiết bị”
    Mod cho hỏi có phải điện thoại bị lỗi ko

Các tệp đính kèm:

14. chanvuongvtcl011

15. chanvuongvtcl011

16. chanvuongvtcl011

17. Mod22

Chào anh. Hiện tại đang có sự cố trong việc tải game trên hệ điều hành iOS, bộ phận kỹ thuật Sân Đình đang khẩn trương khắc phục rồi anh ạ. Mong anh thông cảm nhé. Cảm ơn anh!

18. minhtham12

minhtham12 Dân đen

19. zh001

zh001 Học chơi

Mình cài trên ipad sao ko cài được vậy

20. Mod22

Chào anh. Hiện tại đang có sự cố trong việc tải game trên hệ điều hành iOS, bộ phận kỹ thuật Sân Đình đang khẩn trương khắc phục rồi anh ạ và Sân Đình sẽ thông báo khi hoàn thành công tác khắc phục. Mong anh thông cảm nhé. Cảm ơn anh!