[Hướng Dẫn] Cách tải ứng dụng chơi chắn trên iphone/ ipad

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh! Hiện tại Sân Đình đang bảo trì game trên hệ điều hành iOS. Khi nào xong và có thông tin mới thì Sân Đình sẽ đăng tải trên trang chủ. Thông tin đến anh!

2. 0987977796k3

0987977796k3 Dân đen

3. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

Tính năng bảo mật của chrome bây giờ là như vậy. Mỗi lần mở trình duyệt lên là bạn phải cho nó Allow thì mới chạy được. Bạn tắt trình duyệt, mở lại thì lại phải Allow.

Hà_Nội_Mùa_Thu_VàngMod21 thích điều này.
  4. tại sao chắn sân đình lại bị báo lỗi khi ù có thêm cước ĐỊA Ù nhỉ? mình bị phạt mấy lần rồi nên thấy hơi lạ...hình như người viết phần mềm này sai chỗ đó?

5. Mod22

Chào anh! Anh bị phạt khi xướng cước Địa Ù ạ? Anh có thể miêu tả rõ hơn lý do anh bị phạt không ạ?

6. tôi bị phạt khá nhiều lần với cái cước đó rồi. ví dụ như cước: trì địa ù....địa ù bạch thủ.....thông địa ù có tôm...tát cả đều đủ hoặc trên 4 điểm khi tôi chơi cước từ 4 điểm....có mấy người cũng nói bị như vậy chứ ko riêng tôi đâu.

7. cuongyc

cuongyc Dân đen

Hi Mod,

mình muốn cài chắn pro, nhưng vào App store tìm không thấy.

Mong Ad trợ giúp.

Thanks.

8. chipcoivltq

chipcoivltq Chánh tổng

Copy câu trả lời của @Mod22 : Chào anh! Hiện tại game Sân Đình đang bảo trì trên hệ thống iOS. Mong anh đợi các thông báo từ phía Sân Đình, khi nào bảo trì xong sẽ thông báo trên trang chủ anh nhé.

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  9. baongoctinh

baongoctinh Dân đen

sao không vô được trời

10. Mod07

Mod07 Moderator

Bạn có thể chụp hình ảnh bạn không vào được để mình có thể trợ giúp bạn nhé.

11. Phanthach

Phanthach Học chơi

Sao minh tim kiem trên iphon không thấy chan san dinh ??? Ae nào biet chi mình với

12. Mod22

Em chào anh.
    Rất mong anh thông cảm, thời gian này các game của bên em đang được bảo trì trên IOS. Nên người chơi không thể tải được ứng dụng về trong thời gian này. Còn với hệ điều hành Android vẫn tải ứng dụng bình thường a nhé.
    Chúc anh chơi vui trên Sân Đình.

13. ĐỀN_RỒI VÌ

ĐỀN_RỒI VÌ Dân đen

AD cho hỏi sao sau khi cập nhật ios 12 thì không timcf thấy chắn sân đình trong App Store nữa. Bây giờ muốn tải và chơi trên ios thì phải làm như thế nào

14. Mod22

Chào anh! Hiện tại để tải mới game Sân Đình trên iOS thì không được vì Sân Đình đang bảo trì. Tuy nhiên nếu anh đã từng tải game, do cập nhật phiên bản, do xoá đi thì anh có thể tải lại được bằng địa chỉ icloud cũ mà trước đó anh đã dùng để tải game. Anh làm theo các bước sau:

Anh đăng nhập địa chỉ icloud cũ -> vào appstore -> ấn vào ảnh đại diện (avatar) ở góc trên cùng bên phải -> chọn mục "đã mua". Sau đó, anh tìm mục "Chắn Sân Đình" mà anh đã từng tải trước đó và tải lại là được.

Chúc anh thành công!

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  15. hoanglongnn

hoanglongnn Dân đen

Bác nào cho e mượn tài khoản để tải game với. Máy e lớ tay xoá h vào phần đã mua để tải lại thì ko còn nữa. Hix
    E thấy 1 số chỗ khắc phục = cách cho link tải bản develop để chơi tạm. Hay bên mình cũng tạo bản develop như thế đi các cụ?

Chỉnh sửa lần cuối: 1/10/18
    Mod22 thích điều này.
  16. Mod22

Em chào anh! Cảm ơn anh đã góp ý. Em sẽ gửi ý kiến này đến bộ phận có trách nhiệm xử lý anh nhé.

hoanglongnn thích điều này.
  17. Ae cho muon tk app store de tai chan tren ios vs tk cua mk truoc chua cài

Mod22 thích điều này.
  18. hungcuongtq80

hungcuongtq80 Dân đen

Mod ơi cho mình hỏi với, mình đang dùng đt iphone và cài đặt chắn sân đình nhưng hôm trc mình xoá nhầm mất, bây giờ vào app để tải lại thì thấy thông báo trong app ko có sân đình nữa. Vậy làm thế nào để mình tải lại đc chắn sân đình để chơi vậy? Mod trợ giúp mình nhanh với chứ mấy hnay ko đc chơi chắn buồn quá đi. Xin cảm ơn

19. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

Em chào anh.
    Rất mong anh thông cảm, trong thời gian này game chắn Sân Đình đang được bảo trì trên hệ thống IOS nên khách hàng không thể tải game về được, anh có thể chơi trực tiếp trên diễn đàn anh nhé. Bên em sẽ cố gắng bảo trì nhanh nhất, để người chơi có thể tải lại game trong thời gian sớm nhất.
    Chúc anh chơi vui trên Sân Đình.

20. hungcuongtq80

hungcuongtq80 Dân đen

Vậy làm tn để chơi trực tiếp vậy? Mod hãy mách cách cho mình với