cách chơi không lịch sự lại còn cào mồm ăn vạ

Thảo luận trong 'Chợ làng' bắt đầu bởi dungcanh1988, 26/5/16.

1. dungcanh1988

dungcanh1988 Dân đen

hnay chơi cùng nick @hướng về biển đảo.@kairuou,@haiyen hp bàn 1m.cứ mọi người ù thì ông hướng kia chuyển bảo đi,còn nếu ông ù thì tiền nhảy lên rất cao.tôi đã nói là chơi lịch sự đi.tôi k đồng ý kiểu chơi ý thì ông nói là hết tiền đã rồi hãy kêu =)).tôi k thích kiểu chơi k lịch sự ý nên đã sút ra=)).đây là lock ván chơi để mọi người biết.các bác @kairuou và @haiyenhp vào làm chứng hộ tôi cái ko họ ăn vạ :-P
    https://chanphom.com/replay?l=l1o7rs5y_n5s
    https://chanphom.com/replay?l=l1o7rr46_n5s
    https://chanphom.com/replay?l=l1o7rrza_n5s
    trên đấy là 3 ván điển hình ông mập mù chuyện bảo.và đấy là log ván sau khi tôi đá ông rA và cho nick khác chơi.thế nên xem lại mình trc khi nói ng khác nhé.lớn rồi lịch sự đi =))
    https://chanphom.com/replay?l=l1o7rsfn_n5s

Nguyễn Tiểu ThươngANH HYE thích điều này.
  2. dungcanh1988

dungcanh1988 Dân đen

image. Bonus thêm cái ảnh ông chửi bậy nhé ;)

mod09ANH HYE thích điều này.
  3. ANH HYE

ANH HYE Chắn hội LÈO TÔM

bạn đưa bức ảnh này sang mục: phát ngôn thiếu văn hóa, cho ổng ra biển đảo 3 ngày an dưỡng đi bạn

4. dungcanh1988

dungcanh1988 Dân đen

Hí hí thôi bác a.mình nói thế là họ hiểu :-P

ANH HYE thích điều này.
  5. Bảo Nam 2109

Bảo Nam 2109 Dân đen

gửi mod9. cho hỏi đang chơi. ù 4d. ccầm kỳ thi họa. chủ phòng. bàn 500. gà đang 35 000. tự dông cài 2d. ko hỏi ai. tôi bảo ko đống ý như vậy. thì bảo ông ko chơi thi ra . nếu chủ phông như vậy có phải chơi xấu ko? mod9. nghe nói nick ấy là bạn của mod 9 ah.nick ấy chơi từ ngày mới có SD mod nhề. mịa thế mà......!!!!

HàNộiMùaThuVàngmod09 thích điều này.
  6. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Mình sẽ nhắc nhở A ấy.
    Thực ra thì hiện nay đa số các cao thủ chơi trên Sân Đình lâu ngày thường thích chơi ù xuông 2 điểm hơn.
    Bạn thử xem những người còn lại có đồng ý chơi xuông không nhé.
    Trong bàn chơi 4 người mà nếu chỉ có 1 mình bạn không đồng ý cài về mức xuông thì bạn cũng nên vui vẻ chấp nhận.

Ở Sân Đình trước đây có thành phần chơi rất xấu là thay đổi cài đặt xuông, không xuông, 4 điểm liên tục... Nhưng trường hợp này lại khác vì chỉ thay đổi cược 1 lần.

Nếu đúng như bạn báo cáo thì ông thần này chơi thực sự không đẹp, không tôn trọng người chơi khác. Thay đổi cài đặt trong khi gà đang kha khá là điều không nên, gà nhỏ thì không sao mà tốt nhất thì hết gà mới nên thay đổi cài đặt.

Cám ơn bạn đã báo cáo!

@cầm kỳ thi họa vào đọc cái dòng màu xanh ở trên nhé.

7. cầm kỳ thi họa

cầm kỳ thi họa Lý trưởng

1. Thực ra thì mình cũng ko định như thế đâu, tại đang chơi có ông ẻm ngồi cạnh bảo đố a đang có gà mà cài lại đc cách chơi, thế là bấm thử, thử xong cái minh thử bấm chia bài thì đc, định xl ae chơi cùng để ván sau cài lại, nhưng ông bạn @Bảo Nam 2109 kia buông ngay 1 câu hơi khó nghe. Mình cũng hơi ức chế. Hehe, Ae ở đây là sân chơi vui vẻ, mình chưa bao h có hành động nào chơi xấu hay là chơi ko đẹp đâu, cứ hỏi toàn bộ ae trên này xem thì biết.
    2. CŨng tự thấy lúc ấy hơi ức chế câu nói ko kìm đc, nếu thật sự xấu thì các Mod cứ chiểu theo luật chơi, xử lý theo luật nhé Mod

Chỉnh sửa lần cuối: 2/6/16
    chanthuhanam, pdhien, lamtythoi2 others thích điều này.
  8. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Hanoimuathuvang Xác nhận Nick @cầm kỳ thi họa chơi rất quân tử . ngồi mút chỉ luồn kim , thua không kêu rên , thắng không kiêu căng .
    Mỗi tội ngồi cùng bạn này chung 1 bàn, hanoimuathuvang không hợp , ngồi với bạn này trận nào bay trận đấy,
    bạn này oánh tham hơn mõ .

9. cầm kỳ thi họa

cầm kỳ thi họa Lý trưởng

10. Ngố Xinh Xinh 1

Ngố Xinh Xinh 1 Tiểu Tiên - Thư ký Chắn Hội Hải Phòng

Ai tham ù được mới là hay.
    Còn như Hà Nội chỉ may thôi mà
    Xưng danh vô đối Khoai Hà
    Mà đâu hông thấy chỉ là đồn thôi
    Ngố đây thích thực cái tôi
    Lỡ may mạo phạm ôi trời bỏ qua^#(^