Các Vấn Đề Khác

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi mod10, 13/3/13.

Các thẻ:
  1. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Nếu như bạn gặp thông báo không thay được ảnh đại diện trong game bạn có thể thay trực tiếp trên diễn đàn ở trang chủ Sân Đình bằng cách nhấp vào tên nick của bạn rồi chọn mục Thông tin cá nhân như hình minh họa bên dưới bạn nhé.

Screenshot_12.

Thông tin đến bạn!

langkhachbongdem thích điều này.
  2. laohachg

laohachg Dân đen

tối ngày 05/02/2023 tôi đang chơi tại hội thi hương thì bị out ra khỏi bàn, sau đó không vào đcượ bàn nữa.

Các tệp đính kèm:

3. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Lỗi này đã được Sân Đình ghi nhận và sẽ xử lý, bồi hoàn cho người chơi trong ngày hôm nay bạn nhé.
    Rất mong bạn thông cảm cho sự cố ngoài mong muốn này.

4. chuyện nhỏ síu

chuyện nhỏ síu Hội Chắn Bắc Ninh

Các mod xem giúp mình. Mình tải phiên bản mới này về không thấy có rương thần tài nhỉ .
    Screenshot_2023-03-15-22-25-35-52_2e1b2d463b6bd843d7a207e7dc18454b.

langkhachbongdemMod01 thích điều này.
  5. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Có vẻ như thiết bị của bạn chưa download được hết thông tin của ứng dụng. Bạn vui lòng đóng app rồi tải lại xem sao nhé
    upload_2023-3-15_22-52-2.

Thông tin đến bạn!

6. Vinhlency

Vinhlency Dân đen

Chân tình góp ý với anh em BQT Sân đình là : 1. Sân đình là game chơi chắn rất hay, gần với đời thực nên tính hấp dẫn rất cao ! Tuy nhiên, Sân đình nên bỏ ngay tư duy kinh doanh nhỏ hẹp chụp giật và bẩn tính là soi người nạp bảo, mặc định thu bảo nhanh đối với người chơi thường xuyên nạp tiền. Hậu quả nhẹ thì người chơi chán, bỏ chơi, nặng có thể có những người chơi có trình độ, có quyền lực, quan hệ sẽ vì bức xúc mà hạ bệ Sân đình! Lợi ít nhưng lâu dài hơn là lợi nhiều mà đoản thọ ! Thân!

7. Mod06

Mod06 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Mỗi ván chơi Sân Đình thu về 5% tổng số Bảo thắng của ván chơi đó để duy trì hệ thống Game nên việc người nào thắng hay thua không có gì khác biệt. Sân Đình không làm và chẳng có lý do nào phải can thiệp vào kết quả chơi của khách hàng. Nếu có vấn đề không minh bạch, Sân Đình đã không thể duy trì đến 11 năm dài như hiện tại đâu bạn.

Game chắn mạng cũng như ngoài đời, để có kết quả tốt là tổng hợp của nhiều yếu tố khác nhau: trình độ người chơi, bản lĩnh tâm lý vững vàng cộng với một chút may mắn không thể thiếu.
    Mong bạn luôn có được niềm vui, sảng khoái khi giải trí để có được những nước bài cao, sáng nước.. đem lại kết quả tốt như mình mong muốn.

Trân trọng

langkhachbongdemĐoàn Trọng HT thích điều này.
  8. Vinhlency

Vinhlency Dân đen

Hy vọng là trả lời của bạn là đúng!

Mod06 thích điều này.
  9. Vinhlency

Vinhlency Dân đen

99,99 % là theo dõi và cài mặc định cho những người chơi nạp tiền nhanh hết bảo!

10. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Sân Đình là sân chơi giải trí. Bạn có thể chơi miễn phí như bao người khác bạn nhé. Chúng tôi không yêu cầu và cũng không bắt buộc người chơi phải đóng góp gì. Mỗi ván chơi Sân Đình thu về 5% tổng số Bảo thắng của ván chơi đó để duy trì hệ thống Game nên việc người nào thắng hay thua không có gì khác biệt. Sân Đình không làm và chẳng có lý do nào phải can thiệp vào kết quả chơi của khách hàng. Nếu có vấn đề không minh bạch, Sân Đình đã không thể duy trì đến 11 năm dài như hiện tại đâu bạn. Chơi hay không là quyền ở bạn.
    Thông tin đến bạn!

11. langkhachbongdem

langkhachbongdem Lý trưởng

Mình thấy Sân Đình là sân chơi vui,giải trí lành mạnh.Gắn kết bạn bè với nhau,thắng thua là do trình độ của mỗi người.Sân Đình thu về 5% là quá hợp lý.Bên cạnh đấy Sân Đình còn tặng thưởng đăng nhập với nhiệm vụ hàng ngày và hàng tuần. Còn tặng thưởng những cước ù to,mã quà tặng...và còn nhiều phần thưởng quà tặng khác.Bạn Vinlency nói như vậy mình thấy không hợp lý.Đây là ý kiến của mình.

12. tolaixe123

tolaixe123 Dân đen

sao ko thấy lên điểm

13. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn tolaixe123
    Không biết bạn thắc mắc vấn đề không lên điểm là vấn đề gì ? Bạn vui lòng miêu tả cụ thể để Sân Đình giải đáp, hỗ trợ cho bạn tốt hơn nhé.
    Trân trọng!

14. Chichi6668

Chichi6668 Dân đen

Mọi người cho hỏi mình chụp ảnh bằng ứng dụng Iphone sao ko tải dc ảnh lên nhỉ

15. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Ảnh chụp bằng tính năng của thiết bị có thể có dung lượng hoặc kích thước không thích hợp. Bạn nên sử dụng chức năng chụp ảnh của game để ảnh chụp được tối ưu khi up ảnh lên Sân Đình. Sự kiện cũng yêu cầu phải sử dụng ảnh chụp bằng tính năng chụp ảnh của Sân Đình bạn nhé.
    Thông tin đến bạn!

16. l LÃO HẠC l

l LÃO HẠC l Dân đen

Em gặp nhiều trường hợp giống như hình: Đáng lẽ ăn (lục văn) là ù luôn nhưng không ù được mà chỉ có thể ăn.
    Các bác có thể chỉ giáo giúp em với không ạ?
    Em là người mới tập chơi.
    Đội ơn các bác!

Các tệp đính kèm:

17. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Bạn chỉ có thể ù quân bài được bốc ra từ Nọc bạn nhé. Trường hợp ù quân phải do người khác đánh ra thì phải là chíu ù.
    Bạn có thể tham khảo luật chơi chắn Sân Đình tại đây
    https://sandinh.com/forums/luat-choi-chan-pro.29/
    Thông tin đến bạn!

l LÃO HẠC l thích điều này.
  18. khách-424449

khách-424449 Học chơi

em quên mật khẩu, đánh vào homd thư, bảo gửi mật khẩu mặc định về mà năm lần 7 lượt mãi cứ không có là sao ạ

19. Mod06

Mod06 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Bạn vui lòng liên lạc đến hotline Sân Đình 0988.153993 để cung cấp thêm 1 số thông tin xác định đây là nick của bạn.
    Sau khi xác thực, Sân Đình sẽ cấp lại mật khẩu cho bạn nhé.

Thông tin đến bạn.

20. l LÃO HẠC l

l LÃO HẠC l Dân đen

Cảm ơn Mod. Đánh rồi cũng nhận ra luật như Mod nói. Những quân trên tay các cửa đánh ra sẽ có màu trắng và không thể ù (trừ chíu ù), những quân họ bốc nọc sẽ có màu sẫm hơn và có thể ù.

Mod01 thích điều này.