Báo mới mỗi ngày !!!

Thảo luận trong 'Chắn hội Hải Phòng' bắt đầu bởi Nguyễn Thọ Phong, 29/11/15.

Các thẻ:
  1. Tào Tháo

Tào Tháo Đại Gian Thần

Ơ báo lúc nào nhỉ, sao lại báo ? Mình chẳng hiểu gì cả ?

2. Thì e cũng có biết đâu nên mới hỏi bác :D

3. Nick này của bạn mình thấy mới đăng ký được hơn một tháng , bạn cố gắng lên sinh hoạt cùng ae trong chắn hội để mọi người hiểu nhau thêm nhé . Hiện nay ở tất cả các khu vào cả ban ngày và đêm ACE CHHP đều rất đông vui . Khi nào kết nạp tiếp sẽ có thông báo kèm danh sách cụ thể bạn nhé

Tào Tháo, HscproHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  4. hoainamgvch82

hoainamgvch82 Dân đen

Đúng rồi bạn à! Mình mới chơi trên trang web này được hơn một tháng thôi. Trước đây, mình thường chơi trên Tamtay, Thapthanh, Bigkool và một số trang web khác. Mình chơi trên trang web này là do em họ có nick là khuonghantrucbanhxe giờ đổi tên thành Đảo Cát HP giới thiệu cho. Mình mới lập nick này được hơn một tháng có thể coi là một khoảng thời gian rất ngắn ngủi nhưng ngày sau thì còn dài mà. Không phải vì khoảng thời gian lập nick ngắn ngủi mà mình lại không đăng kí tham gia làm hội viên của Chắn Hội Hải Phòng phải không bạn? Mình đăng kí làm hội viên của Chắn Hội Hải Phòng vì mình nghĩ:
    - Mình là người Hải Phòng nên muốn làm hội viên của CHHP.
    - Mình muốn giao lưu, kết bạn với các hội viên của CHHP
    - Mình muốn trò chuyện, giao lưu cùng anh, chị, em, bạn bè sau khoảng thời gian làm việc hàng ngày và cùng mọi người giải trí qua những ván bài chắn để quên đi những mệt nhọc của đời thường.
    - Có thể cùng nhau tâm sự, chia sẻ những vui buồn và giúp đỡ nhau trong lúc khó khăn.
    Chính vì thế nên dù mình mới chơi trên trang web này nhưng mình vẫn mạnh dạn đăng kí tham gia làm hội viên của CHHP. Mong rằng mình sẽ sớm được là hội viên chính thức của CHHP.
    Trên đây là những tâm sự của mình trước khi mình đăng kí làm hội viên của CHHP. Nếu có điều gì không phải mong bạn và mọi người bỏ quá cho.
    Mình xin chân thành cảm ơn!

Be.Xiu.HP, Nobitaviet05, pdhien5 others thích điều này.
  5. NamChinh2236

NamChinh2236 Chắn hội LÈO TÔM

8-}CR7 oánh 7 vạn mà huynh dám bấm ù =))=))=))
    lại còn thanh minh là ko kịp bấm ...8-}8-}8-}Cho Huynh nợ nhá tết trả ae đấy :)):)):)) rrr.

trai nha que 1986, Nobitaviet05, pdhien3 others thích điều này.
  6. hoainamgvch82

hoainamgvch82 Dân đen

Tết Nguyên Đán sắp đến rồi, CHHP có chương trình gì cho cuối năm không nhỉ?

7. NamChinh2236

:-":-":-"Mỗi ngày em chọn 1 niềm vui 45.

Nobitaviet05, pdhienthanhhuong251189 thích điều này.
  8. Devil Soul

Devil Soul Hội Phó Chắn hội Hải Phòng

Thông báo khóa tài khoản vĩnh viễn với 2 nick chơi: 4 Cuong BKT và triduc1208
    Lý do: đánh cặp bơm bài quây người chơi khác.
    Bằng những biện pháp nghiệp vụ mod07 đã kiểm tra và phát hiện 2 nick trên có hành vi bơm bài đánh cặp và chơi rất xấu. Vì mới bơm nên chưa gây thiệt hại gì cho những người chơi khác. Tại thời điểm mod07 kiểm tra 2 nick này có đánh cùng anh @Devil Soul tuy nhiên anh Devil Soul không bị thua gì về Bảo. Tuy nhiên mod07 cũng xin gửi tặng anh 200M Bảo vì đã bị cặp đôi này quây bài. Sau đây là 2 ván chơi tiêu biểu để mọi người có thể rõ ràng về cách chơi của 2 nick này:
    https://chanphom.com/replay?l=l1o1p3jb_n5c
    https://chanphom.com/replay?l=l1o1p3o1_n5c
    Mọi hành vi chơi xấu sẽ bị loại bỏ hoàn toàn vì một sân chơi trong sạch. Chúc các bạn chơi vui vẻ.

nammt333, ali33vn, pdhien5 others thích điều này.
  9. thuongpro_gamethu

thuongpro_gamethu Chánh tổng

ChanPro2016.2.21.23.9.39. nhân dịp đấu năm mới xin chúc toàn thể ace CHHP năm mới an khang thịnh vượng,sức khỏe dồi dào,tài lộc như nước,hạnh phúc vô bờ,chúc CHHP ngày càng lớn mạnh.........
    _chả có gì làm quà lâu quá mới ghé qua nhà cụ chánh tổng bắt được chú báo to tặng ace CHHP để làm kỷ niệm:-":-":-"

Chỉnh sửa lần cuối: 22/2/16
    Be.Xiu.HP, nammt333, pdhien2 others thích điều này.
  10. UHAAMD2021-16

UHAAMD2021-16 Chắn hội LÈO TÔM

1456674248218. Này thì thi cử cái gì

Be.Xiu.HP, Devil Soul, nammt3331 người khác thích điều này.
  11. hungcua219239

hungcua219239 Chánh tổng

Này mới biết bang chủ quan tâm a e thế nào ^:)^^:)^^:)^ ChanPro2016.3.7.9.29.13.

thuongpro_gamethu, Be.Xiu.HP, Devil Soul2 others thích điều này.
  12. Còn ít quá không có phải ae mình kiếm thêm được tý nữa không cua nhỉ =))=))=))

hungcua219239Nobitaviet05 thích điều này.
  13. Be.Xiu.HP

Be.Xiu.HP Dân đen

than g vien chhp co so duoi dt 002 choi xau k the chap nhan dc em de nghj cac a trong ban to chuc chhp xem lai
    hnay em vao ban chua kip luu lai hanh vi choi k dep len e man phep vao day thong bao ah
    em rat buc khj hnay bi chinh nguoi do da ra khoi ban
    sau e vao lai thj ng do noi e xl roi lai da em ra tiep ... that su em rat buc mong ban to chuc xem lai

Devil Soulhungcua219239 thích điều này.
  14. Chú Bang Chủ giết 108 vi anh hùng =))=))=)):)) ChanPro2016.4.13.23.35.41.

Be.Xiu.HP thích điều này.
  15. RukRik

RukRik Dân đen

ChanPro2016.4.14.9.39.21. Thả báo đuổi gà,
    Giữ vững thương hiệu !!! :-??:x :-"

Nobitaviet05, mattroihongkbtaBe.Xiu.HP thích điều này.
  16. hamsay68

hamsay68 PV Báo Ảnh Sân Đình

:D:D:D Tranh mới đây ae ơi........:)):)):)) ChanPro2016.4.15.9.21.41.

17. mattroihongkbta

mattroihongkbta Chắn hội Hải Phòng

anh say lên nhanh thế thằng em bay liên tục mà cũng ko được yêno:-)o:-)o:-) em ^:)^^:)^^:)^ anh:)):)):))

hoangcalocNobitaviet05 thích điều này.
  18. mattroihongkbta

mattroihongkbta Chắn hội Hải Phòng

19. hamsay68

hamsay68 PV Báo Ảnh Sân Đình

:D:D:D Lang thang mà cũng túm ... đc páo !!!:)):)):)):)) ChanPro2016.4.18.22.47.0.

trai nha que 1986, ANH HYE, thanhhuong2511893 others thích điều này.
  20. NamChinh2236

Chhp nhốt báo lại nhé ....cuối cùng thì vẫn oạch hic 1461158370304.

RukRik, Nobitaviet05, HàNộiMùaThuVàng2 others thích điều này.