[Sự kiện] Báo lỗi, tặng Bảo - Thử nghiệm Chắn Pro 3.0

Thảo luận trong 'Mõ làng' bắt đầu bởi mod02, 5/4/17.

1. phuongtiensinh80

phuongtiensinh80 Dân đen

2. anhtho

anhtho Chánh tổng

anh đang muốn hỏi là sao cài 200k không được.

3. phuongtiensinh80

phuongtiensinh80 Dân đen

4. choitynao123

choitynao123 Dân đen

cước ghi "Trì" là sai

5. hoa741

hoa741 Dân đen

cuoc chi

6. hoa741

hoa741 Dân đen

loi chinh ta cuoc chi

7. SANNHA_2016

SANNHA_2016 Dân đen

Tặng 30 triệu Bảo, sao chưa tới BQT oi

8. mình báo lỗi trả cửa sai, 1 nhà đánh tứ sách nhà dưới ko ăn được, xong vòng sau lên tứ văn tại cửa nhà đó thị nhà khác chíu và trả cửa tứ vạn, xong ngay sau khi trả cửa thì lại bốc lọc lên con tứ sách tại chính cửa nhà lọc lên cây tứ văn. ảnh mình gửi cho các mod là mình chụp vòng sau đấy

9. TOILATOI17

TOILATOI17 Dân đen

Lỗi chính tả ( Trì bạch thủ đúng ra là Chì bạch thủ)

10. quanht72

quanht72 Dân đen

may toi ko choi duoc phom

11. ChanLe113

ChanLe113 Dân đen

hình như lỗi ko mời đc ng chơi, ko có nút OK Chắn Pro 3.0-31.05.2017.01.37.23.

12. philiprui086

philiprui086 Dân đen

toi da u chi bach thu bach dinh sao nha duoi lai u nhu vay la choi kieu gi vay

13. philiprui086

philiprui086 Dân đen

bao cao BQT toi philiprui086 da u chi bach thu sao nha duoi lai u de toi nhu vay la sao

14. xomngheochoigame15

xomngheochoigame15 Dân đen

chữ trì trong ô xướng điểm sai lỗi chính tả phải là Chì

15. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Chào bạn.
    Trong trường hợp bạn ù Trì bạch thủ mà bị nhà dưới đè thì bạn chú ý xem nhà dưới bạn ù cây gì bạn nhé.
    Chắc chắn là họ ù cây bài khác và trước cây bài ở cửa trì của bạn.
    Cây bài được chọn ù sẽ có khoanh đỏ để đánh dấu.
    Cảm ơn bạn.
    Chúc bạn chơi vui.

Tào Tháo thích điều này.
  16. Mod07

Mod07 Moderator

Trong phiên bản 3.0 khi mời người chơi mới bạn chỉ cần tích vào tên người chơi hệ thống sẽ tự động gửi lời mời nhé.

17. Mod07

Mod07 Moderator

Bạn kiểm tra lại giao dịch trong ngân hàng nhé, tài khoản của bạn đã được nhận thưởng rồi.

18. Chắn Hạng Rùa

Chắn Hạng Rùa Lý trưởng

Gửi bạn @Mod09

Thấy mọi người được thưởng bảo ầm ầm khi đưa ra các ý kiến đóng góp cho chan 3.0 mà tôi cũng đóng góp ý kiến mà không được thưởng bảo, mặc dù đã hết thời gian bạn đưa ra từ ngày 21/03 đến 21/04/2017.

Bạn lập ra topic này thì bạn phải có trách nhiệm với nó, rất mong nhận được câu trả lời sớm nhất của bạn.
    Xóa nợ 1 tỉ cho mình ở nick cũng được :))

https://chanphom.com/threads/bao-ch...ieu-bao-chan-pro-3-0-alpha.11302/#post-206301

12.

Tào Tháo thích điều này.
  19. gialinh04

gialinh04 Dân đen

ăn không được đánh mà vẫn diễn ra cuộc chơi như bình thường cụ thể: tôi ăn ngũ định đánh con thất vạn và không đánh được, trong khi đó bài tôi vẫn đủ cây (19 cây) mặc dù đã ăn thêm 1 cây, đến khi tôi ăn con khác đánh con thất thì bị báo là nỗi, hỏi mọi người trong bài thì mọi người nói tôi đánh cả chắn thất. trong khi đó tôi chưa đánh con thất nào trước đó.

20. ChanLe113

ChanLe113 Dân đen

Sao thuyết minh chắn 3.0 lại bỏ đi câu NHỜ XA CON... chỉ có mỗi câu Ù RỒI khi kick ù làm ae nhiều khi ko biết làng ù con nào, đề nghị trả lại câu NHỜ XA CON... như 2.0