[Sự kiện] Báo lỗi, tặng Bảo - Phiên bản Chắn Pro 4.0

Thảo luận trong 'Mõ làng' bắt đầu bởi Mod06, 21/8/19.

1. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào bạn. Toàn bộ số Bảo mà bạn bị thiệt hại sẽ được hoàn trả vào nick của bạn nhé. Rất mong bạn thông cảm vì sự cố này. Cảm ơn bạn!

Tứ xách67 thích điều này.
  2. Tứ xách67

Tứ xách67 Dân đen

5tr-20tr chứ hầy

3. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào bạn! Lời đầu tiên xin lỗi bạn vì trong lúc thao tác mình đã thao tác thiếu mất số 0 nên mình mới chỉ cộng cho bạn 500.000 Bảo. Mình đã cộng bù lại số Bảo là 4.500.000 Bảo cho bạn vì đã báo lỗi cho game Chắn 4.0 rồi nhé. Chúc bạn chơi game vui vẻ!

4. Tứ xách67

Tứ xách67 Dân đen

thanh kiu :)

Mod22 thích điều này.
  5. Vâng CEX

Vâng CEX Chánh tổng

Tối nay mình tham gia thi Hội, khi nọc lên 9 vạn mình đã kich ù...
    ChanPro2019.9.4.21.27.25.1.
    Nhưng hệ thống lại báo...
    Loi.
    Cả bàn ngồi chờ mất hoài mà sự việc vẫn thế. Mình thoát ra/ vào lại thì hệ thống báo...
    ChanPro2019.9.4.21.27.26.
    Mod nào đi qua có thể giải thích cho mình hiểu không nhỉ...
    Thanks!!!

mod02 thích điều này.
  6. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Vì đây là lỗi bạn gặp khi thi Hội trên phiên bản Chắn 4.0 nên mình chuyển về topic này.
    Vấn đề bạn gặp phải sẽ được chuyển sang cho bộ phận Kỹ thuật kiểm tra, sau đó sẽ có trả lời cho bạn tại đây nhé.
    Thân.

Vâng CEX thích điều này.
  7. mainhi1005

mainhi1005 Dân đen

Mình chơi trên chắn 4.0 bị lỗi mấy ván như thế rồi, ko có nút ù nên ko ù đc. Nhưng ván bài này chơi to mà ù đúng nhưng lại ko ù đc đâm ra chơi rất bức xúc.

8. mod02

Chào bạn,
    Nếu lỗi trên chắn 4.0 thì mình sẽ gửi sang bộ phận KT để kiểm tra lại. Lần sau bạn vui lòng chụp lại ảnh màn hình tại thời điểm bạn gặp lỗi này nhé.
    Thân.

9. mainhi1005

mainhi1005 Dân đen

Sao mình tải chắn 4.0 về nhưng ko có phần máy ảnh để chụp ảnh ván chơi.

Các tệp đính kèm:

10. mod02

Chào bạn,
    Hiện tại bộ phận KT đang test để tìm ra lỗi như bạn mô tả. Nếu có thể bạn dùng chức năng chụp màn hình của ĐT chụp giúp mình rồi gửi lên để bên kỹ thuật tìm ra và sửa lỗi sớm. Bài post này của bạn mình sẽ chuyển sang topic báo lỗi chắn 4 nhé.
    Thân.

11. mainhi1005

mainhi1005 Dân đen

Như trường hợp của mình bao giờ có kết quả bạn ơi?

mod02 thích điều này.
  12. mod02

Chào bạn,
    Khi nào bộ phận KT kiểm tra xong mình sẽ báo lại bạn ở topic này nhé. Khi mà không có hình ảnh gì về lỗi thì kt sẽ tim rất mất thời gian bạn ạ.
    Thân

13. cụ già

cụ già Dân đen

Mod kiểm tra hộ ván này với ạ. mình ù trì bạch thủ, mà ko hiện lên bảng xướng cước. mọi người buộc phải thoát ra. hicc
    upload_2019-9-7_10-9-41.

14. mod02

Chào bạn,
    Ván bài lỗi ở Chắn 4 của bạn mình sẽ gửi sang KT kiểm tra và trả lời bạn sau nhé.
    Cảm ơn bạn đã gửi báo cáo.
    Thân

15. mainhi1005

mainhi1005 Dân đen

Mình gửi link xem lại và chụp ảnh xem lại lúc không ù đc con 2 văn có đc ko bạn? Đây là do lỗi phần mềm phiên bản 4.0 vậy mình có đc đền bảo bằng số bảo đã mất do họ ù và phần bảo mà mình ấn ù ván đó nhưng ko ù đc phải không bạn?
    https://chanphom.com/replay?l=l1pxe0re_n5p

Các tệp đính kèm:

Chỉnh sửa lần cuối: 8/9/19
  16. Mod06

Mod06 Administrator Ban quản trị

Chào anh,
    Anh vui lòng gửi bổ sung thêm hình ảnh, log bài của ván chơi mà anh phản ánh bị lỗi anh nhé!
    Nếu SĐ xác thực đúng là lỗi của hệ thống khiến anh không ù được thì sẽ tiến hành hỗ trợ lại số Bảo anh bị thiệt hại do lỗi.
    Chúc anh chơi vui với chắn dân gian Sân Đình.

Trân trọng!

17. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

Nên để hiệu ứng khi xoè bài, ăn cây, bốc cây,... ngắn thôi, hiện nay thời gian hiệu ứng dài, dễ gây lag.
    Ví dụ, ván này, lúc đầu không xếp được bài (không có nút xếp), sau đó không rút cây được, không ăn được, không có nút bốc bài, ...

Chắn Pro 3.0 - 2019.09.08.08.52.07. Chắn Pro 3.0 - 2019.09.08.08.52.53. Chắn Pro 3.0 - 2019.09.08.08.53.12.

Mod06HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  18. Mod06

Mod06 Administrator Ban quản trị

Chào anh,
    Em đã ghi nhận vấn đề anh báo cáo này và tổng hợp chuyển đến bộ phận kỹ thuật xem xét, kiểm tra, điều chỉnh để cho chắn 4.0 được hoàn thiện hơn.
    Em cám ơn anh.

19. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

Lỗi này thì chỉ cần out ra vào lại là ok ngay.

Về ảnh chụp màn hình chơi trên web, nên để mặc định đuôi .jpg thì dung lượng nhỏ, post lên 4rum được, hiện nay bản 4.0 các mod đang để mặc định đuôi .png nên dung lượng lớn, không post lên 4rum được (tất nhiên vẫn có tuỳ chọn lưu ở định dạng .jpg nhưng không tiện, không phải ai cũng biết dùng).

20. mainhi1005

mainhi1005 Dân đen

Mình up ảnh từ quá trình bắt đầu được chờ u đến khi họ ù nhé. Bạn xem giải quyết sớm cho mình, Vì cơ bản người chơi không sai, không gian lận, có link video quay lại. Nhưng do lỗi phần mềm mà mình mất gần 100 triệu bảo

Các tệp đính kèm:

Mod06Vâng CEX thích điều này.