[Sự kiện] Báo lỗi, tặng Bảo - Phiên bản Chắn Pro 4.0

Thảo luận trong 'Mõ làng' bắt đầu bởi Mod06, 21/8/19.

1. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Cảm ơn anh đã đóng góp ý kiến. Sân Đình sẽ cố gắng để tạo ra phiên bản Chắn 4.0 thật hoàn thiện.
    Trân trọng

Mễ Trì Thượng thích điều này.
  2. baba1102

baba1102 Dân đen

anh ơi... baba1102 sao không nhận được tiền thưởng sự kiện cước ù to tuần vừa qua vậy????

3. mod02

Chào bạn,
    Sân Đình đã nhận được bài tham dự Hội Làng cước ù to tuần 34 của bạn và đã ghi danh bạn trong DS trao thưởng

Zalo_ScreenShot_26_8_2019_452830.

Zalo_ScreenShot_19_8_2019_441514.

Phần thưởng sẽ được trao đến các Chắn thủ có tên trong Danh sách trên. Chậm nhất là 17h chiều nay đúng theo quy định của sự kiện Hội Làng bạn nhé!

Trân trọng.

4. Mình chơi bị lỗi ván ù, chụp ảnh màn hình trong sđ định dạng là PNG gửi ảnh kèm theo cho mod nhưng báo lỗi không gửi được phải làm như thế nào?

Mod06 thích điều này.
  5. Mod06

Mod06 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Bạn vui lòng resize lại ảnh về độ phân giải nhỏ hơn (dưới 1M) rồi bạn thao tác gửi như bình thường!
    Vấn đề bạn muốn phản ánh, bạn gửi vào đúng topic này để đc hỗ trợ bạn nhé: https://chanphom.com/threads/noi-gui-bai-can-mod-kiem-tra.3312/page-158#post-376685

Trân trọng.

6. Ân Đình Bùi

Ân Đình Bùi Dân đen

Tôi đang chơi trên máy tính tự nhiên báo ko có mang ko thể vào chơi bằng tk này lý do sao mod

7. Ân Đình Bùi

Ân Đình Bùi Dân đen

Ko thể tải về bằng ipad

8. mod02

Chào bạn.
    Bạn vui lòng gọi đến số Hotline 0988153993 để SĐ xin thêm thông tin và hỗ trợ bạn tốt nhất.
    Thân.

9. B Ư Ớ M Đ Ê M

B Ư Ớ M Đ Ê M Dân đen

Mình thấy nút tặng bảo sáng quá liền bấm vào định tặng đi 1 chút mà không được. Nhìn xuống dưới thì lại thấy ghi chú "Không được tặng Bảo". Mod xem giúp với !!!
    1.

Mod06 thích điều này.
  10. B Ư Ớ M Đ Ê M

B Ư Ớ M Đ Ê M Dân đen

Đã 23h29'25" rồi mà ai đó vẫn gạ mình còn 15 giây nữa để tham gia thi Hương. Mình có bấm vào nút "Tham gia" nhưng lại không được, té ra là mình bị lừa :(
    2.

Chỉnh sửa lần cuối: 31/8/19
    Hà_ HồMod06 thích điều này.
  11. ChanCa_MienTay

ChanCa_MienTay Dân đen

Nghe " Thiên hạ đồn " quà tân thủ được tặng cũng " khá khẩm ", thằng nhỏ hỳ hục thực hiện để " hốt " quà. Thế nhưng đến phần quà: Tham gia thi hương 1 lần - tặng 500k bảo >>> thằng nhỏ hóng mãi chả thấy đâu? Mod check giúp nhé.

12. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào bạn! Các khoa thi Hương, Hội của Sân Đình sẽ đóng lại thời gian báo danh từ lúc 22h30. Thi Đình đóng báo danh từ 20h05. Có thể đã có sự cố ở phần hiển thị thông báo. Mình sẽ báo kỹ thuật khắc phục bạn nhé. Rất cảm ơn bạn đã gửi bài báo cáo và mong bạn thông cảm. Cảm ơn bạn!

B Ư Ớ M Đ Ê M thích điều này.
  13. Mod22

Chào anh! Hiện tại tính năng "Quà Tân Thủ" đang được bảo trì nên tạm thời anh chưa thể thao tác được ở phần nhiệm vụ này anh nhé.
    https://chanphom.com/threads/bao-tri-tinh-nang-qua-tan-thu.17767/
    Rất mong anh thông cảm. Cảm ơn anh.

14. Mod22

Xin lỗi anh nhé, em nhầm lẫn chút nên đã trả lời nhầm. Mong anh thông cảm. Em sẽ ghi nhận sự cố này và sẽ báo bộ phận kỹ thuật xử lý anh nhé. Cảm ơn anh.

15. bonbon_si

bonbon_si Chánh tổng

1567352243289. có gì đó sai sai, rõ ràng ù Chi mà máy báo ù nhị văn là sao????
    1567352243289.

Các tệp đính kèm:

Mod06Mod13 thích điều này.
  16. bonbon_si

bonbon_si Chánh tổng

Nhờ mod giải thích hộ???? Ù Chi lại báo ù Nhị văn?????

Mod13 thích điều này.
  17. Mod06

Mod06 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Đó chỉ là lỗi hiển thị xuất hiện lúc bạn xem lại trong thời điểm đó thôi bạn nhé!
    Thực tế là bạn ù Chi Chi cửa Trì và lỗi hiển thị xuất hiện như bạn phản ánh không ảnh hưởng đến ván chơi.
    https://chanphom.com/replay?l=l1px5sd0_ftu

ChanPro2019.9.1.22.29.24.
    Thông tin đến bạn.

Trân trọng.

B Ư Ớ M Đ Ê MMod13 thích điều này.
  18. Tứ xách67

Tứ xách67 Dân đen

4.0 ở làng thượng cho ù láo hử Mod

19. Mod22

Chào bạn! Nếu ở khu Dân mà có ù láo là lỗi đấy bạn. Nếu bạn gặp lỗi đó, bạn gửi hình ảnh phản ánh lên đây để Sân Đình hỗ trợ bạn nhé. Cảm ơn bạn!

20. Tứ xách67

Tứ xách67 Dân đen

ChanPro2019.9.2.14.4.15.

Mod22 thích điều này.