Báo Lỗi Game

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod01, 12/12/11.

1. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Theo log bài thì cả 2 ván bài này bạn đều phải vào gà. Trong đó, ván bài bên dưới bạn phải vào 3đ gà (~900k Bảo) nên bạn thấy bị trừ nhiều Bảo là như vậy nhé.

nammt333 thích điều này.
  2. Chán hẳn123

Chán hẳn123 Dân đen

Chào Mod01 vậy cho mình hỏi những ván ù không tổng kết được có được cộng bảo không, chơi mãi mới ù được ván lại không tổng kết vậy có phải quá thiệt thòi cho anh em không ạ.

nammt333 thích điều này.
  3. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Thành thật xin lỗi vì lúc đó Sân Đình bị lỗi nên không tìm được log ván chơi để biết chi tiết ván đánh. Người thắng không được Bảo và người thua cũng không mất Bảo. Sân Đình sẽ cố gắng không để tình trạng này sảy ra nữa.
    Thanks.

nammt333HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  4. Chán hẳn123

Chán hẳn123 Dân đen

Theo mình thấy thì trước đây cũng có những ván bài không tổng kết được nhưng vẫn được cộng bảo, mình cũng đã gửi hình chụp nh]ngx ván bài đó. Số bảo không đáng bao nhiêu, mình cũng không đòi hỏi gì quá đáng chỉ yêu cầu có sự công bằng cho tất cả người chơi. Trân trọng!

nammt333 thích điều này.
  5. Mod07

Mod07 Moderator

Bạn vào tài khoản để kiểm tra nhé, mình đã cộng đền bù theo ván chơi của bạn rồi.

nammt333 thích điều này.
  6. anhtho

anhtho Chánh tổng

Trả lời thiếu thuyết phục! các bạn nâng cấp bị lỗi dẫn đến tính sai tiền. vào gà kiểu gì mà mất 8 triệu trong 2 ván liền kề.Làm ăn tắc trách.

7. Cơm Nguội Vàng

Cơm Nguội Vàng Chánh tổng

Mình cũng gặp lỗi giống vậy, đã gửi Mod. đề nghị kiểm tra lại.

8. Cơm Nguội Vàng

ĐÍnh kèm ảnh cho Mod dễ kiểm tra,

Các tệp đính kèm:

9. Cơm Nguội Vàng

Ván này mình ấn ù trong thời gian vòng đang quay (màu xanh) nhưng nhà dưới vẫn ù bạch định. Đề nghị Mod trả lời giúp. Cám ơn nhiều.

nammt333 thích điều này.
  10. Mod07

Mod07 Moderator

Theo như mình kiểm tra thì ván chơi này bạn không ù được do kết nối mạng bị mất từ phía bạn. Rất tiếc trong trường hợp này bên mình không hỗ trợ được nhé.

nammt333 thích điều này.
  11. Cơm Nguội Vàng

Mod 7 cần kiểm tra kỹ nhé, tôi đã bấm bảng xướng cước, ko thể nhầm nên chắc chắn mạng không đứt. SĐ nên trả lời có căn cứ và trách nhiệm. Chân thành cảm ơn.

nammt333 thích điều này.
  12. Mod07

Mod07 Moderator

Mình trả lời dựa vào thông tin kết nối của bạn đến server, mình kiểm tra thì trong thời điểm lên cây ù không có tín hiệu báo đến server về hành động ù. Đây hoàn toàn là có cơ sở chứ không phải vô căn cứ và không có trách nhiệm. Hơn nữa nếu mạng của Sân Đình bị đứt tất cả mọi người phải cùng bị đứt chứ không có chuyện một mình bạn bị. Trong hệ thống bao giờ cũng chia ra 2 phần người chơi và server, trong một số trường hợp khi bị đứt mạng thì phần bên người chơi vẫn lưu một số thông tin nên vẫn có thể thao tác được nhưng thực tế là liên kết mạng đến server Sân Đình đã bị đứt và nhưng thao tác đó hoàn toàn chỉ là trên máy tính và không gửi được thông tin lên máy chủ dẫn đến trường hợp như bạn mô tả nhé.

nammt333HàNộiMùaThuVàngggg thích điều này.
  13. Báo lỗi Game chắn !!!

Như các bạn đã biết Sân Đình - Chơi Chắn Pro, Phỏm Pro - Đánh chắn online, phỏm online như ngoài đời thật - Game dân gian thời hiện đại nhưng khi các bạn theo dõi ván bài trên thì không như sân đình nói vậy

https://chanphom.com/replay?l=l1o1e4i0_n5e

Vừa cào thẻ nạp 100 triệu bảo ham làm giàu tôi nhẩy ngay vào bàn 5m , tôi mồm rộng đấy chứ nhưng hỡi ôi, Oan quá các bạn ơi .:D:D:D

14. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh!
    Rất xin lỗi vì đã chậm chễ trả lời bài viết của anh. Em đã chuyển ván bài này sang bộ phận kỹ thuật để kiểm tra và khắc phục. Đồng thời em đã cộng bù Bảo cho ván bài này rồi ạ. Cảm ơn bác đã báo cáo.

Chỉnh sửa lần cuối: 24/1/16
  15. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Cùng 1 thời điểm 1 Nick có mặt tại 2 bàn chắn khác nhau : nhưng cũng rất khó để làm lại được , (10 lần thì tỉ lệ thành công là 2 lần) .

Để có những bằng chứng lỗi nhỏ trên cho các bạn xem hanoimuathuvang đã bỏ thời gian và rất nhiều công sức rất mong nhận được những lời cảm ơn kèm với phần thưởng xứng đáng :D

Thân.

Các tệp đính kèm:

Chỉnh sửa lần cuối: 25/1/16
  16. Mod07

Mod07 Moderator

Em đã gửi lỗi này sang bên kĩ thuật và lỗi này sẽ được ưu tiên sửa sớm nhất có thể, rất cảm ơn anh đã báo cáo ạ.

17. ngoclan2611

ngoclan2611 Chắn hội LÈO TÔM

Lỗi gì đây mod ơi
    1454397117256.

Chỉnh sửa lần cuối: 2/2/16
    nammt333thuongpro_gamethu thích điều này.
  18. Mod01

Mod01 Administrator

Chào em!
    Đây là lỗi hiển thị thôi. Em thoát ra vào lại là được nhé.

19. ngoclan2611

ngoclan2611 Chắn hội LÈO TÔM

Em cũng thoát ra vào lại 3 lần mà vẫn k hiện bài a ah
    1454397095828. 1454397117256.

20. thuongpro_gamethu

thuongpro_gamethu Chánh tổng

chắc em ngủ gật đánh rơi xuống đất:)):)):))

ngoclan2611 thích điều này.