Báo Lỗi Game

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod01, 12/12/11.

1. kanh1

kanh1 Dân đen

cứ thế này mãi thì làm sao chơi được chán ạ, chơi phỏm thì vẫn chơi được. choi chán thì không thấy có tiền. ChanPro2015.11.3.17.41.19.

2. Mod07

Mod07 Moderator

Kỹ thuật bên mình đang tìm cách khắc phục rồi bạn nhé, rất xin lỗi mọi người vì bất tiện này.

kanh1 thích điều này.
  3. dtkhung1

dtkhung1 Lý trưởng

Các mod kiêm tra giúp e. Sao e lại bị đền được ạ.

Các tệp đính kèm:

nammt333HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  4. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Mình đã chuyển ván bài này cho bộ phận kỹ thuật kiểm tra và sửa lỗi và Sân Đình đã cộng bù Bảo cho bạn rồi nhé. Khi tái hiện và fix được lỗi này xong thì Sân Đình sẽ tặng Bảo cho bạn theo quy định.
    Cảm ơn bạn nhiều.

ankhangthịnhvượng86, THIÊN_VINHnammt333 thích điều này.
  5. nammt333

nammt333 Chắn hội LÈO TÔM

Lỗi này đã báo lâu rồi mà vẫn chưa sửa được này các mod, bên onl bên off. Mà onl thì không thấy đang ở bàn nào, tìm bạn chơi hơi khó.
    1446749485017.

ankhangthịnhvượng86 thích điều này.
  6. kanh1

kanh1 Dân đen

thế này thì vừa đá bóng vừ thổi còi ah ccccChanPro2015.11.7.2.16.59.

7. Mod07

Mod07 Moderator

Bạn thoát hẳn ra đăng nhập lại là được nhé, trường hợp này do mạng chậm quá nên bạn bị lag bàn chơi thôi.

8. nammt333

nammt333 Chắn hội LÈO TÔM

Lỗi này Mod ơi ChanPro2015.11.10.10.18.54.

9. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bác!
    Sân Đình đã xử lý xong lỗi này rồi ạ. Rất xin lỗi vì sự bất tiện này làm ảnh hưởng đến ván chơi của các bác ạ.

nammt333 thích điều này.
  10. dtkhung1

dtkhung1 Lý trưởng

OK các mod.

11. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Lỗi Trùng IP bên Tá Lả , các bạn mod kỹ thuật đã chỉnh sửa rồi mà hanoimuathuvang vẫn chưa được thưởng bảo . rất mong các bạn thưởng bảo đúng theo quy định khi mở Toppic này .
    Xin cảm ơn .

trùng IP.

nammt333 thích điều này.
  12. Mod07

Mod07 Moderator

Rất xin lỗi anh vì thời gian phiên bản mới sửa lỗi up lên đúng thời gian Sân Đình tổ chức buổi lễ offline "Ngày hội Sân Đình". Hiện tại lỗi này đã sửa xong và bên em cũng gửi tặng phần thưởng vào nick này cho anh nhé.

13. Thần Chết Em

Thần Chết Em Chánh tổng

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  14. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Đã thưởng bảo cho bạn rồi nhé.
    Cám ơn bạn rất nhiều, chúc bạn chơi vui!

Thần Chết Em thích điều này.
  15. Win98

Win98 Lý trưởng

16. TieuQuyXIII

TieuQuyXIII Dân đen

ChanPro2015.11.27.15.. ChanPro2015.11.27.15.15.35.

Đề nghị Mod xem lại cho cái vì ván này tôi ngồi trước mà bị ngồi sau đè, có phải lỗi không?

17. Kiên_HàNội1

Kiên_HàNội1 Dân đen

chơi nhà đối diện Kiên_Hà Nội 1 là Quốc Mạnh ù cá lội sân đình. báo không thể xướng. kết thúc ván không có bảo cho người thắng cuộc. Tiếp tục chia bài đang chơi như hình gửi thì chương trình báo ra một bảng thông báo cước. và nhà Quốc Mạnh được tiền và tất cả 3 nhà còn lại bị trừ tiền

Các tệp đính kèm:

18. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Báo lỗi khi bảng tính điểm cho các cước trên chắn Sân Đình . (chắn không có cước : Thập thành bạch thủ chi)

cước sai.

Chỉnh sửa lần cuối: 27/11/15
    KuBin Love thích điều này.
  19. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Cám ơn bác đã góp ý, E chỉ mong tất cả những người mới xem clip đều có thể phát hiện ra thì có nghĩa là họ đã hiểu bài học ạ.

Bác để ý chút là E để chữ "nếu" ù... còn phấn chuẩn E không để chữ nếu.
    Đấy là chủ định của E khi làm clip.
    Ngày xưa đi học, những giáo viên dí dỏm thông minh và hay bẫy học sinh luôn được yêu quý hơn các giáo viên nghiêm túc và giáo điều. Không những thế những bài học của họ thường hay và giúp cho học sinh dễ nhớ, dễ hiểu hơn rất nhiều.
    =))=))=))

20. Mod07

Mod07 Moderator

Rất cảm ơn anh đã báo cáo trong trường hợp này, tuy nhiên đây không phải là lỗi mà là chủ ý của các mod khi tiến hành làm ra video này. Nếu anh để ý kĩ có thể thấy khi ví dụ mod09 có trực tiếp nói về cước thập thành bạch định 2 tôm. Riêng cước Thập thành bạch thủ chi đã đề rất rõ "Nếu ù". Em khẳng định đây không phải là ngụy biện mà là chủ ý của các mod cố tình để một cước không có, khi người mới chơi phát hiện ra chỗ sai chính là thành công của người làm video đấy anh ạ.

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.