Báo Lỗi Game

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod01, 12/12/11.

1. Át R0

Át R0 Chánh tổng

Mod cũng là con người, như bác với các ae chơi trên web này, xử lí cũng còn phải xem xét về tình. Nếu bác muốn làm cho ra nhẽ thì bác nên gỡ bỏ cái chữ ký " Sống trong cuộc sống cần có một tấm lòng...dù chỉ để gió cuốn đi" của bác đi. Chả lẽ HT chỉ đến thôi sao#-o:-<

X_X đã, CHINHTHAIBINHlanuss thích điều này.
  2. Tào Tháo

Tào Tháo Đại Gian Thần

Đọc chứ, nhưng tôi ko chửi bậy. Quy chế ở Sân Đình là cấm chửi bậy :D

Ra ngoài đời mà nói như thế với tôi thì nát người rồi, mà tôi cũng ko phải bẩn tay đâu :D

3. Tào Tháo

Tào Tháo Đại Gian Thần

Đúng là phải có 1 tấm lòng. Chỉ cần công khai xin lỗi tôi ở đây là xong :D

4. Át R0

Át R0 Chánh tổng

Bác sai trước thì xin lỗi trước, chuyện to thành chuyện nhỏ, chuyện nhỏ thành ko có chuyện gì. Thôi, các bác dừng chuyện này ở đây đi. Nói dài, nói dai thành nói ...dại dù mình chẳng phải người nhỏ nhen như thế:-"

5. Trọng Đạt

Trọng Đạt Lý trưởng

8-> Hòa Thân , nghe a đi , bỏ qua ko nói nữa đi , a theo dõi từ đầu thấy nguyên nhân một phần do em đấy , nhưng thôi ko nói nữa em ạ . AE như thấy này làm khó mấy chú Mod . Đời còn dài lắm , còn nhiều những việc quan trọng hơn để ae mình để tâm suy nghĩ vì suy cho cùng đây cũng chỉ là game giải trí .

6. Tào Tháo

Tào Tháo Đại Gian Thần

Quan trọng là sau khi tôi bay, tôi vào lại thì đang chửi tôi ầm ầm rồi, có để tôi nói gì đâu. Chứ tôi sai thì tôi xin lỗi là chuyện nhỏ nhưng chửi tôi như thế là không được. Xin lỗi tôi thì tôi bỏ qua còn không thì tôi cứ đề nghị Mod thực hiện đúng quy chế thôi.

7. Mod01

Mod01 Administrator

Em chào các bác, sự việc trên thực ra em là có chứng kiến.
    @Hòa Thân : Khi anh bấm ù láo trong tình huống như vậy là không đúng dẫn đến sự bức xúc từ phía người chơi.
    @Cu_Bầu_2014 : Trong tình huống này anh là người bức xúc nhất. Tuy nhiên, không thiếu gì lời mà anh có thể nói khiến người khác thấm chứ không nhất thiết phải có những phát ngôn phản cảm.
    Hy vọng các bác 9 bỏ làm 10 để mọi việc qua đi. AE chơi là để giải trí, vui vẻ phải không các bác?!!
    Trong trường hợp này anh @Cu_Bầu_2014 sẽ không bị khóa nick. Tuy vậy, lần sau rất mong anh không nên có những phát ngôn phản cảm như thế trong bất cứ tình huống nào nữa nhé.
    Chúc các bác chơi vui vẻ và may mắn.

8. Át R0

Át R0 Chánh tổng

:-?:-B@Mod07 :"Em chào các bác, sự việc trên thực ra em là có chứng kiến."
    :-SS
    X_X:-S:((:((

9. Hà Nội đã nói là bắt được gà sẽ trả lại dưới mọi hình thức , đó là quan điểm của tôi , tôi chơi sòng phẳng không xin và không vay ai . (Ngoại trù MOD)bao giờ hết nạp . nạp đến hạn mức là nghỉ chơi .

1. Bạn hãy xem lại nhé , gà lúc đấy có 290m , ZiZiZaZi nhường tôi , lúc tôi vào tôi đã góp gà và lên được 370m . bạn có thể xem lại hình 1 và hình 2 . Bạn nói là gà 480m là sao

Trước lúc nghỉ chơi 15p tôi đã nói , anh em bắt gà rồi ăn cơm tối nhé . tý đánh nhau tiếp , lúc nghỉ như hình 3 đã là 19g38p
    2 Nick Lannusss và HUYENTRANG0709 cũng đã đồng ý.

Hà Nội đã nói là làm , gà không phải của tôi , nếu tôi bắt, tôi sẽ trả lại dưới mọi hình thức . lúc 19g 18p tôi ù thông nhưng tôi chỉ hô xuông , bớt 1 dịch vào gà cùng anh em.

Tối hôm đấy , khi đã ăn cơm tối xong lúc tôi Online và gặp ZiZi tôi đã chuyển ngay 100m của bạn ý .

Còn Nick Lannusss và HUYENTRANG0709 Ngày hôm qua Tôi cũng đã chuyển cho mỗi bạn 100m .

P/s : Cu Bầu à ,Tại sao ông ù mà để Nick Hòa Thân kích ù láo , mang tiếng cho bản thân mình và có lợi cho 2 Nick kia thì phải tự hỏi chính bản thân mình đi .
    lần sau ăn nói phải cho chuẩn , đừng có bịa đặt vu vạ , lu loa lên thế . còn tôi chơi nhiều với ông bạn rồi , từ lý lên vương , tôi vẫn giữ quan điểm ông có lối chơi chộp giật , ăn nói thì khệnh chảnh , tinh vi , tinh tướng.

1.
    2.
    3.

Chỉnh sửa lần cuối: 23/9/14
    khánhblue thích điều này.
  10. Tào Tháo

Tào Tháo Đại Gian Thần

Chú xử lý như thế là không được đâu Mod1. Anh có lỗi thật, nhưng chửi anh mà không xin lỗi là không được đâu. Tùy chú nghĩ thế nào thì nghĩ.

11. Theo anh chuyện này nên dừng lại ở đây chánh à, nguyên do 1 phần cũng do em có lối chơi bài không đẹp ở ván ù đó gây áp lực lên chắn thủ Nick cu bầu 2014 .
    Trước đây anh cũng bị Nick ngocminh72 kich ù ván bài như vậy anh rất bực vì mình bay gần 200 cược , lúc khai ù thì bị kích ù đè . nhưng cách giải quyết của anh là gửi cho MOD chứ không như Nick Cu bầu .

Anh em mình sau lần này cũng rút kinh nghiệm ,đừng nhập tâm quá, dảnh thì vào chơi . không dảnh thì ngó nghiêng thôi . gia đình vợ con , công việc là cái quan trọng nhất .

ok chánh nhé!!!!!

lanuss_Tàn Chi Lệnh_ thích điều này.
  12. citi9

citi9 Dân đen

Xin Mod xem xét xử lý hành vii chửi bậy, còn dọa thách thức, noi là quen MOd nên ko ai làm gì đc. rất mong có sụ công tâm trong điều hành Sandinh để mọi ng đc vui vẻ ko bị ức chế

13. cau_ut_mai_choi_1102

cau_ut_mai_choi_1102 Chánh tổng

ai chửi bạn thế, sao bạn ko chụp ảnh và đưa lên, bạn đưa bằng chứng thế này này như hôm bạn chửi mình ý.
    ChanPro2014.9.17.19.37.38. ChanPro2014.9.17.19.39.8.

khánhblue, _Tàn Chi Lệnh_mamen2 thích điều này.
  14. cau_ut_mai_choi_1102

cau_ut_mai_choi_1102 Chánh tổng

cái ảnh này đã bị kỷ luật rồi anh ạ! chỉ là em muốn làm mẫu để cho bạn ấy xem, phải đưa chứng cứ lên như thế này, đêm qua gặp e chắc vẫn còn ghét em lên cứ sút em liên tục=((=((

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  15. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn, khi báo cáo bạn phải có bằng chứng đưa lên để Sandinh kiểm tra nhé. Riêng trường hợp của bạn đã có rất nhiều người gửi hộp thư cho Mod báo cáo về hành vi ứng xử của bạn trong bàn chơi. Bạn cũng mới bị khóa nick cảnh cáo lần 1 trong 1 tuần vì phát ngôn thiếu văn hóa nên mình nhắc bạn là nếu bạn mắc thêm 1 lỗi nữa sẽ bị khóa nick vĩnh viễn. Hy vọng bạn cùng với Sandinh làm cho sân chơi này thật sự vui vẻ nhé.

HàNộiMùaThuVàngcau_ut_mai_choi_1102 thích điều này.
  16. donglx

donglx Dân đen

X-(X-(X-(dc ngày cuối tuần chơi gặp thằng mất hứng:-&
    ChanPro2014.9.26.20.8.14. ChanPro2014.9.26.20.9.13.

nguyentuanviet thích điều này.
  17. _Tàn Chi Lệnh_

_Tàn Chi Lệnh_ Tiêu Dao Hội

:-&Gửi các mod.... Nick GSCOMPANY,ngoài chửi bậy ra thì ai vào cũng đá.:-&
    ChanPro2014.10.2.10.19.8. ChanPro2014.10.2.10.19.17.

18. LeTuan_hn

LeTuan_hn Lý trưởng

Kính gửi các mod nic GSCOMPANY vô cớ chửi người chơi, liên tục thay đổi cược, chơi rất xấu..

Các tệp đính kèm:

_Tàn Chi Lệnh_ thích điều này.
  19. vas83

vas83 Chắn Hội LÈO TÔM

Chán chẳng làm j cũng bị chửi
    image.

_Tàn Chi Lệnh_ thích điều này.
  20. metay

metay Chánh tổng

Đề nghị Mod xử lý ngay nick này với các lý do:
    -chửi tất cả ng trong bàn chơi 1 cách vô cớ
    -hành vi đá ng tàn bạo cho dù ng khác chỉ vào hóng.
    Trường hợp này tuy đã đc nhắc nhở nhưng vẫn ngoan cố và thách đố, đề nghị Mod có biện pháp mạnh để loại trừ những sâu mọt này. Tks. ChanPro2014.10.11.5.8.41. ChanPro2014.10.11.5.8.50. ChanPro2014.10.11.5.12.31. ChanPro2014.10.11.5.15.33. ChanPro2014.10.11.5.17.51. ChanPro2014.10.11.5.20.55. ChanPro2014.10.11.5.21.38. ChanPro2014.10.11.5.24.52. ChanPro2014.10.11.5.27.10.

cr71987, khánhblue, nammt3332 others thích điều này.