Báo Lỗi Game

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod01, 12/12/11.

1. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Chào bạn.
    Tài khoản @09895555559 đã được đi nghỉ mát 03 ngày vì phát ngôn thiếu văn hóa trong bàn chơi.

2. SÚPLƠ2012

SÚPLƠ2012 Lý trưởng

Mod kiểm tra xem hình như không cộng điểm công thần qua hình thức nạp thẻ

3. Mod07

Mod07 Moderator

Anh gửi cho em nick anh nạp tiền vào thời gian nào để em có thể kiểm tra kỹ hơn cho anh nhé.

4. Văn Điệp Nguyễn

Văn Điệp Nguyễn Thành Nam SĐ

Làm phiền MOD giúp mình ván này với nhé. Ù nhưng chưa kịp sướng máy đã báo rồi, hy vọng MOD giúp đỡ, thanks all

Các tệp đính kèm:

gaxao1 thích điều này.
  5. gaxao1

gaxao1 Dân đen

Y như em hôm trc rồi.

6. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

Em chào anh.
    Trường hợp lỗi của anh bên em đã xem lại ván chơi, và như kiểm tra là do anh bị mất kết nối mạng vào thời điểm anh Ù. Không biết anh chơi game trên điện thoại hay trên máy tính ạ?
    Với trường hợp này là do người chơi không đảm bảo được đường truyền Internet của mình khi chơi nên bên em cũng sẽ chỉ hỗ trợ được 1 phần nào đó.
    Chúc anh chơi vui trên Sân Đình.

7. Văn Điệp Nguyễn

Văn Điệp Nguyễn Thành Nam SĐ

Chào Mod21
    Trước tiên mình rất cảm ơn vì sự giúp đỡ và giải đáp kịp thời của Mod21. Tuy nhiên đêm qua khi ù ván bài đó, mình ko bị mất kết nối mạng đâu, nhưng ko hiểu sao máy báo ù suông luôn mà mình chưa kịp sướng, sau ván đền đó một dây dài ... thì mình đã về bụi chuối ngồi hóng mát hihihi.
    Đây là ý kiến cá nhân thôi Mod nhé: "Nếu những ván bài 'to' mà chỉ đc hỗ trợ mấy m bảo thì kể cũng thiệt thòi cho các chắn thủ quá Mod ạh. Mình ko đòi hỏi nhưng nếu đc hỗ trợ 50% ván ù đó thì sẽ khích lệ các chắn thủ chơi và yêu mến SĐ hơn đấy hihih"
    Xin cảm ơn Mod nhiều và chúc Mod được yêu mến nhiều hơn nữa trên SĐ.
    Thân ái!

8. SÚPLƠ2012

SÚPLƠ2012 Lý trưởng

30/06/18 18:41 Nạp bảo qua thẻ mã pin 311007593095299

Mod21 thích điều này.
  9. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

Dạ vâng, em xin ghi nhận những ý kiến góp ý của anh. Thực ra nếu trong trường hợp khi Ù hệ thống không hiện lên bảng sướng như lỗi khách hàng gặp phải cách đây khoảng 2 tuần. Thì tất cả những ván đó khi khách hàng báo cáo lên em sẽ cộng lại 100% số bảo khách hàng được hưởng chứ không phải chỉ hỗ trợ 1 phần, vì lý do lỗi xảy ra do game.
    Nhưng như em cũng có giải thích, khi xem lại ván chơi của anh, chỉ sau vài giây là hệ thống báo sướng sai, thường lý do này do mạng Internet k ổn định, hoặc do người chơi chơi trên điện thoại dẫn đến việc chạm nhầm phím nào đó. Nên bên em mới đi đến kết luận như vậy.
    Đối với trường hợp mất hoặc lỗi Internet trong nhiều trường hợp nó xảy ra rất nhanh, chỉ gián đoạn trong 10,20s hoặc 1p. Thực ra trường hợp này xảy ra khá phổ biến do là game online nên không thể tránh khỏi. Chỉ mong khách hàng có thể thông cảm và bên em cũng cố gắng để hỗ trợ khách hàng tốt nhất và làm hài lòng khách hàng.
    Một lần nữa chúc anh sẽ luôn vui và giải trí thoải mái trên Sân Đình.

Văn Điệp Nguyễn thích điều này.
  10. duclh111

duclh111 Chắn hội Hải Phòng

Thanks Mod21. Vẫn còn thiếu 1M bảo tiền lệ phí thi Hôi, vì lỗi không thi được nên bị loại.

11. Mod07

Mod07 Moderator

Mình kiểm tra thì mod21 đã cộng lại cho bạn vào ngày 29/6 rồi nhé. Bạn vào ngân hàng để kiểm tra kĩ lại giao dịch.

12. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp này anh đã nạp thành công rồi nhé, anh có thể vào ngân hàng để kiểm tra giao dịch

13. hieuchienhc

hieuchienhc Chánh tổng

14. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp này đã bị khóa nick 7 ngày để cảnh cáo rồi bạn nhé. Cảm ơn bạn đã báo cáo.

linhaktb thích điều này.
  15. Báo lỗi hiển thị top Phú Gia nick Hòa Thượng Thích Thịt Gà, báo lỗi mang tính xây dưng. miễn tặng bảo dưới mọi hình thức . Xin cảm ơn

thúy.

16. Mod07

Mod07 Moderator

Cảm ơn anh, đây là một trường hợp khá đặc biệt. Nếu nick chơi sử dụng quyền ưu tiên của VIP để nhờ mod hỗ trợ chuyển Bảo và chưa đăng nhập lại game thì thông tin sẽ chưa cập nhật ngay lập tức mà phải chờ hệ thống cập nhật trong bản update. Em sẽ lưu ý vấn đề này để chuyển luôn sang bộ phận kĩ thuật tìm cách cập nhật được thông tin sớm hơn ạ.

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  17. linhaktb

linhaktb Lý trưởng

Nhờ mod xử lý giúp trường hợp này ạ. Vào bàn chửi e sml mặc dù chẳng quen biết. E nói lại còn thách thức kêu là mod đây.

Các tệp đính kèm:

• phạt vạ.
      phạt vạ.jpg
      Kích thước File:
      105 KB
      Lượt xem:
      0
    • phat.
      Kích thước File:
      72.9 KB
      Lượt xem:
      0
    • phạt.
      Kích thước File:
      78.7 KB
      Lượt xem:
      0
    Mod09 thích điều này.
  18. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Tài khoản @Thu bon đã được đi nghỉ mát 03 ngày vì phát ngôn thiếu văn hóa trong bàn chơi.
    Cảm ơn bạn đã báo cáo.

linhaktb thích điều này.
  19. Lethuy72

Lethuy72 Lý trưởng

Các mod thanh phan nay cai

Các tệp đính kèm:

20. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp này em đã khóa tài khoản vì hành vi phát ngôn thiếu văn hóa rồi anh nhé.

l_e_t_h_u_y thích điều này.