Báo Lỗi Game

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod01, 12/12/11.

1. cuongmah0911

cuongmah0911 Hội Trưởng CHLT

Hiện nay, với phiên bản chắn Mobile đang có một lỗi rất nguy hiểm. Khi hiện bảng cước lên mà lỡ tay chạm vào màn hình ( ngoài bảng cước ) thì bảng cước sẽ biến mất, dẫn tới việc không có cách nào xướng được. Tương tự là đã tích vào các cước ù mà chạm trượt vào nút " Xướng " thì cũng coi như xong. Bản thân anh từng bị 3,4 lần trong đó có cả chì bạch thủ gà khá to. Trong trận đấu ngày hôm qua của giải LT lại bị lần nữa.
    Việc này cũng giống như khi cài đặt bàn chơi vây.
    Các mod xem xét nhé.
    Thân.

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  2. Mod01

Mod01 Administrator

Cảm ơn bác đã báo lỗi này. Anh cho em xin thêm thông tin là anh chơi trên điện thoại gì không ạ? Ngày mai em sẽ yêu cầu bpkt test và tìm hiểu nguyên nhân ạ.

3. hieuchienhc

hieuchienhc Chánh tổng

4. hieuchienhc

hieuchienhc Chánh tổng

Nói bậy quá

5. cuongmah0911

cuongmah0911 Hội Trưởng CHLT

Anh chơi trên HTC 10, phiên bản Android 7.0 Mạnh à.

6. trucvan02

trucvan02 Dân đen

Khoảng 4h50 mình gặp lỗi này nhờ mỗ xem hộ cái. Hi vọng Ko ai gặp lỗi tương tự.
    Mình rất hầm mộ môn này,mong chắn pro ngày càng hoàn thiện.

Các tệp đính kèm:

7. Mod01

Mod01 Administrator

Dạ vâng ạ, anh cho em biết thêm là phiên bản Chắn hiện tại anh đang cài trên máy là phiên bản nào được không anh?
    Trên hệ điều hành Android thì phiên bản hiện tại là 2.9.8, anh kiểm tra giúp em nếu phiên bản của anh đang là phiên bản cũ thì anh update là sẽ không bị lỗi này nữa anh ạ.

Chỉnh sửa lần cuối: 4/3/18
  8. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Đây là lỗi hiển thị, nguyên nhân do kết nối internet bị chậm nên các hình ảnh bị delay. Anh chỉ cần rời bàn chơi rồi vào lại là được bạn nhé.

9. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh!
    Sân Đình đã xử lý là khóa nick cảnh cáo với nick @Tổ Gia vì hành vi phát ngôn thiếu văn hóa trên bàn chơi rồi ạ. Cảm ơn bác đã báo cáo.

hieuchienhc thích điều này.
  10. hoamoclan90

hoamoclan90 Chắn hội Lèo Tôm

Vừa sáng ra đã gặp 1 chắn thủ thiếu văn hóa, đề nghị Mod xem xét, xử lý cho cộng đồng chắn trong sạch. 1520209819069.

11. pcaibang1

pcaibang1 Dân đen

đây có phải nói bậy ko Mod PhomPro2018.3.5.10.9.42.

Vuong gia BinHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  12. Mod07

Mod07 Moderator

Cảm ơn anh đã báo cáo, hai nick chơi này đã bị khóa 3 ngày cảnh cáo theo qui định Sân Đình rồi anh nhé.

13. kienlongbank

kienlongbank Chánh tổng

nick Fb---- ăn nói thiếu văn hóa

Các tệp đính kèm:

14. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

Em chào anh.
    Sân Đình đã xử lý khóa nick cảnh cáo với nick @fb_phuongtrocdq18 vì hành vi phát ngôn thiếu văn hóa trên bàn chơi rồi ạ. Cảm ơn anh đã báo cáo. Chúc anh chơi vui.

15. kienlongbank

kienlongbank Chánh tổng

thanks

16. songlo56

songlo56 Chắn hội MU

6DCE41B8-68E4-45F6-AD8C-7340CA61B045. 87857DEC-5425-4945-9B0A-03BBAAFDFF6A. đề nghị mod09 xem xét trường hợp thằng này vannistenroy này nói tục chửi bạn chơi đến khi cái về nó nó còn kick

hoamoclan90 thích điều này.
  17. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Qua hình ảnh đoạn chat trên bàn chơi được bạn báo cáo thì Sân Đình sẽ xử lý cảnh cáo là khóa nick 3 ngày với nick @vannistenroy và 1 ngày với nick @songlo56 :(. Cảm ơn bạn đã báo cáo.

hoamoclan90 thích điều này.
  18. hieuchienhc

hieuchienhc Chánh tổng

chào mod 01 anh có thể khóa nick em 1 ngày thay nick songlo56 được ko ạ nick hieuchienhc và mở nick songlo56

songlo56hoamoclan90 thích điều này.
  19. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Rất xin lỗi bạn vì nick nào vi phạm thì xử lý nick đó theo quy định chứ không thể xử lý nick khác được bạn nhé.

hnmtv77 thích điều này.
  20. banthukyttvn

banthukyttvn Lý trưởng

Đang chơi, ù dc mấy ván, bị nó nói thế này, bỏ bàn ra báo mod