Báo Lỗi Game

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod01, 12/12/11.

1. Lethuy72

Lethuy72 Lý trưởng

Ko ù Dc cũng chửi

Các tệp đính kèm:

2. 016763388

016763388 Dân đen

Đi thi tính điểm thế này thì chết em mod ơi. Cùng ù xuông 1 ván như nhau mà mình -8 điểm, còn người ta thì -6 điểm là sao vậy

Các tệp đính kèm:

3. Mod07

Mod07 Moderator

Hiện tại mình đã cộng đền bù cho bạn ván chơi bạn bị lỗi rồi nhé. Bạn vào ngân hàng kiểm tra lại giúp mình. Chúc bạn chơi vui vẻ.

songho99HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  4. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Khi kiểm tra thì mình thấy như sau: trong lượt Thi Hội này của bạn. Ở ván đấu đầu tiên, nick @thinh173 bị báo và bạn ù Suông như vậy ở ván này nick @chanvuong6677 không bị trừ điểm dẫn đến tình huống mà bạn thấy người -6đ và người -8đ bạn nhé.

5. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Các trường hợp phát ngôn thiếu văn hóa đã được xử lý theo quy định rồi nhé. Cảm ơn bạn đã báo cáo.

6. Ga du1983

Ga du1983 Dân đen

7. Ga du1983

Ga du1983 Dân đen

u 2 van sao máy báo u 4 van nguy hiem the mod oi kkakaka

8. Mod07

Mod07 Moderator

Dạ đây là lỗi thông báo chỉ xuất hiện trong tua lại ván chơi. Về các ván chơi bình thường thì sẽ không bị tình trạng này anh nhé. Lỗi này đã được các bạn kỹ thuật lưu lại và sẽ sửa trong thời gian sớm nhất.

Chỉnh sửa lần cuối: 26/2/18
  9. anhhieumy234

anhhieumy234 Dân đen

Từ ngày mod đổi phông nền không biết vì sao trên laptop khi vào chắn, phỏm rất lâu mới vào được, khi vào bàn đánh thì lag, giật rất khó chịu. đánh trên phần mền điện thoại thì bình thường. Đề nghị mod kiểm tra hộ.

10. Mod07

Mod07 Moderator

Cảm ơn anh đã góp ý, QBT sẽ nghiêm túc xem xét về vấn đề anh gặp phải. Nếu đúng là lỗi sẽ có bản sửa trong thời gian sớm nhất. Chúc anh chơi vui vẻ.

11. _Nhân Sâm_

_Nhân Sâm_ Lý trưởng

12. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp nick chơi bạn gửi đã bị khóa 3 ngày cảnh cáo theo qui định của Sân Đình nhé.
    Cảm ơn bạn đã báo cáo.

13. langtudepzaihn1

langtudepzaihn1 Chắn hội MU

Nhờ mod xem thái độ chơi của anh này hộ với ạ ?thực ra đang chơi xuông , cậu ấy lại chuyển ù 4 ₫ mà chẳng hỏi 3 người trong bàn mọi người nói , cậu ta lại còn bảo “ thích thì cài “

Các tệp đính kèm:

14. Mod07

Mod07 Moderator

Chào anh, lần sau những bài như thế này anh vui lòng gửi vào mục báo cáo chơi xấu giúp em nhé. Về trường hợp người chơi này em sẽ gửi thư cảnh báo về hành vi chơi xấu, nếu vẫn còn tiếp diễn sẽ khóa tài khoản cảnh cáo về hành vi chơi xấu của mình. Rất cảm ơn anh đã báo cáo.

langtudepzaihn, bashkai, ANH HYE1 người khác thích điều này.
  15. @Mod07 xem này! đang chơi đơ thoát mất gà luôn lỗi.

16. Sáng chắn vẫn báo chơi Screenshot_2018-03-03-22-22-21.

17. Mod07

Mod07 Moderator

Dạ tạm thời anh vào lại bàn đó chơi 1 ván rồi thoát ra giúp em, còn gà em sẽ cộng lại cho mọi người nếu đúng là mất ạ.

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  18. iqiqiqiq01

iqiqiqiq01 Dân đen

FB_IMG_1520130987411.

haba3650HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  19. iqiqiqiq01

iqiqiqiq01 Dân đen

Lỗi xướng ù xong ko ẩn bảng cước ù đc

Các tệp đính kèm:

haba3650 thích điều này.
  20. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Đây có thể là lỗi hiển thị. Nếu tình huống này lặp lại, bạn vui lòng tải lại trang hoặc thoát ra rồi vào lại nhé.

iqiqiqiq01 thích điều này.