Báo Lỗi Game

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod01, 12/12/11.

1. trần.gia.hân.1509

trần.gia.hân.1509 Lý trưởng

mod xem hộ tôi ván này. cứ ăn thì được nhưng rút bát vạn ra đánh là báo lỗi kết nối văng ra. nếu bị lỗi phải tự đánh cây lẻ nhưng k đánh cây lẻ mà phá cạ ra đánh. 1 ván bị 4-5 lần liên tục.
    09/11/20 09:12 Nhà cụ Bá/Bàn 21, cược 300000. ku bin tan cuong vào gà 600000, trần gia hân 1509 vào gà 600000. ku bin tan cuong ù [Bạch định]

Tiêu dao khoái hoạt thích điều này.
  2. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào anh. Sân Đình đã tiếp nhận trường hợp anh báo cáo và tiến hành kiểm tra. Kết quả sẽ được thông báo tới anh sớm nhất có thể.

trần gia hân 1509 thích điều này.
  3. trần.gia.hân.1509

Có xác định được lỗi ván chơi này không mod. Không thấy kết quả nhỉ. Cảm ơn mod

4. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào anh. Sau khi kiểm tra thì Sân Đình xác nhận đây là sự cố lỗi phát sinh, Sân Đình đã đền bù số Bảo anh bị thiệt hại tại ván chơi này.
    Rất mong anh thông cảm vì sự cố không mong muốn.
    Chúc anh vui vẻ!

5. trần.gia.hân.1509

Mod kiểm tra hộ ván bài này. Lại bị lỗi không đánh được con lục vạn. Cứ chọn con đó là bị mất kết nối và tự động phá cạ ra đánh. cảm ơn mod

Các tệp đính kèm:

6. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Sự cố bạn gặp phải đã được chuyển sang bộ phận kỹ thuật để kiểm tra. Sân Đình sẽ phản hồi lại bạn ngay khi có kết quả.
    Trân trọng!

7. dmt50

dmt50 Lý trưởng

Các mod kiểm tra giúp hiện tượng này, đề nghị các mod xem lại ván bài để biết chính xác hơn hiện tượng như sau: ăn tam vạn đánh tam văn lập tức bị đẩy ra ngay, ăn ngũ đánh ngũ lại bị đẩy ra ngay vào lại thế là đành bỏ ù. Hiện tượng này đã xảy ra mấy lần rồi với mình. Trân trọng!

Các tệp đính kèm:

8. dmt50

dmt50 Lý trưởng

Các mod kiểm tra giúp hiện tượng này, đề nghị các mod xem lại ván bài để biết chính xác hơn hiện tượng như sau:

Các tệp đính kèm:

9. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Kiểm tra nhanh thông tin bạn phản ánh Sân Đình thấy kết nối của bạn không ổn định thể hiện qua cột hiển thi kết nối ở góc dưới avarta là dấu X màu đỏ. Bạn vui lòng chuẩn bị cho mình một đường truyền ổn định hơn để việc trải nghiệm và giải trí được vui vẻ hơn nhé.
    Thông tin đến bạn!

10. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Sau khi có ý kiến của bộ phận kỹ thuật, Sân Đình đã bồi hoàn lại cho bạn số bảo bạn bị thiệt hại. Cảm ơn bạn đã gửi báo cáo, chúc bạn giải trí vui vẻ!

11. chuyện nhỏ síu

chuyện nhỏ síu Hội Chắn Bắc Ninh

Các mod xem xét lại ván bài này cho mình với .ngày 11_11 thời gian lúc 23h38p mình chơi phỏm khu sân vận động bàn 17 mức cược 5m. Mình đang chơi ăn được con k của nhà dưoi xong mạng tự đánh con k mình vừa ăn xong.và ván bài đó mình bị phạt 50m do bị báo bài .các mod xem xét và khắc phục lại mình với nhé!

Các tệp đính kèm:

vuanoppro thích điều này.
  12. Mod13

Mod13 Moderator

Chào anh
    Trong Phỏm khi anh ăn xong sẽ hạ bài khi ù, anh ăn cây K bịch sau đó đánh quân K cơ đi như vậy làng đang nhận định anh có phỏm J Q K, nhưng vòng sau nhà Doisangtrangdep đánh cây Q bích đi và anh tiếp tục ăn, như vậy cây K bích của anh không vào phỏm nào cả.
    Việc hệ thống bắt lỗi anh là hoàn toàn chính xác nhé anh.
    Anh có thể xem lại ván chơi đó tại: https://sandinh.com/replay?l=l2qjn4vm_fg0
    Trân trọng!

chuyện nhỏ síuHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  13. vuanoppro

vuanoppro Chánh tổng

Ơ lạ nhỉ @Mod13 mình chơi Phỏm trên này cũng khá lâu nay mới biết ăn như vậy ở đây là 3K mà lại rút đc quân K khác ra đánh?Trừ khi bài Phỏm là 4 con K mới đánh hoặc rút con K kia ra đc hay tại mình chưa thử mà game lập trình hay vậy từ lúc đánh Phỏm trên này nay mới biết khu Phỏm xếp bài tự động lại có từ BÁO???:)):))

HàNộiMùaThuVàngchuyện nhỏ síu thích điều này.
  14. vuanoppro

vuanoppro Chánh tổng

Mình thấy lạ đã vào test thử mấy ván,2 ván bài mình thử ăn 3J và 3K xong rút ra đánh mà không có được???Lạ quá! PhomPro2020.11.12.17.20.0.WEB. PhomPro2020.11.12.17.22.55.WEB.

15. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

@chuyện nhỏ síu

Chào anh!

Trong khi thảo luận giải quyết trường hợp này thì đã có sự nhầm lẫn khiến câu trả lời chưa chính xác. Mà lỗi phần lớn là do em vì em bị nhầm lẫn ở ván bài này.

Đội ngũ Mod chân thành xin lỗi vì để xảy ra sai sót.

Đây là lỗi cực kỳ hiếm gặp của game Phỏm Sân Đình. Ván bài này ghi nhận người chơi "chuyện nhỏ síu" đang ở khu Giám Đốc - Đây là khu chơi cho "ăn láo", "đánh láo". Do đó mới có sự cố ở ván bài này.

Sân Đình xin được hoàn trả lại anh toàn bộ số Bảo bị phạt oan, kèm theo gửi tặng anh 20 Triệu Bảo và rất mong anh thông cảm.

Rất mong anh sẽ ủng hộ phương án xử lý này của Sân Đình và vẫn luôn ủng hộ game Sân Đình. Chúc anh chơi game vui vẻ. Em cảm ơn anh!

HàNộiMùaThuVàngchuyện nhỏ síu thích điều này.
  16. Fuck Me ask

Fuck Me ask Dân đen

Lạ quá trong lịch sử Ngân hàng và log ván chơi chẳng đâu có ghi là khu giám đốc mà là Sân vận động trên Androi :)):)):))

Mod22 thích điều này.
  17. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Đây là khu chơi ở trên phiên bản Phỏm dành cho máy tính anh ạ. Có 2 khu cho phép "ăn láo", "ù láo" là khu Giám Đốc và Đại Gia. Nếu anh chơi trên phiên bản máy tính thì lịch sử ván chơi sẽ có tên khu tương ứng của phiên bản này. Thông tin đến anh!

chuyện nhỏ síu thích điều này.
  18. Fuck Me ask

Fuck Me ask Dân đen

Tôi biết 2 khu đó nhưng log ván chơi ván bài này trên máy tính thể hiện là Tiểu Thương Chợ huyện và lịch sử người chơi cung cấp là trên phone Androi mà bạn????Lỗi là lỗi sao lại tưởng hay ghi nhận nhầm đc???

19. chuyện nhỏ síu

chuyện nhỏ síu Hội Chắn Bắc Ninh

mình đã nhận duọc số bảo bị báo còn duoc thưởng thêm 20m bảo minh xin chan thanh cảm ơn sự hỗ trợ của các ae mod nhà mình nhé . xin đa tạ

20. Bẻ Hoa

Bẻ Hoa Dân đen

Em chơi vài nick nhưng không hiểu sao cái nick này của em không có lịch sử ván chơi. Cũng không có các nhiệm vụ ngày. Tuần cũng như thưởng như các nick khác em chơi vậy

Các tệp đính kèm:

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.