Báo Lỗi Game

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod01, 12/12/11.

1. Trai Cao Nguyên

Trai Cao Nguyên Dân đen

Mod xem hộ ván này sao nhà bang x8 lại ù tam được nhỉ?? C5F854C7-445D-477A-82AA-ACAAA2118EAC. C5F854C7-445D-477A-82AA-ACAAA2118EAC.

Mod01 thích điều này.
  2. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Sự cố bạn gặp phải đã được chuyển tới bộ phận kỹ thuật tìm hiểu nguyên nhân và khắc phục lỗi nếu có nhé. Cảm ơn bạn đã báo cáo góp phần hoàn thiện game.
    Trân trọng!

Trai Cao Nguyên thích điều này.
  3. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn @Trai Cao Nguyên
    Bộ phận kỹ thuật xác nhận đúng là có lỗi của hệ thống. Sân Đình đã bồi hoàn lại thiệt hại cho bạn @bang x8 cũng như thưởng cho bạn vì báo cáo chính xác góp phần hoàn thiện game bạn nhé. Chúc bạn giải trí vui vẻ.
    Trân trọng!

Trai Cao Nguyên thích điều này.
  4. Sợ Thật X_X

Sợ Thật X_X Dân đen

5. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào anh. Sân Đình đã tiếp nhận trường hợp anh báo cáo và tiến hành kiểm tra xử lí. Sân Đình đã đền bù số Bảo anh bị thiệt hại trong trường hợp này.
    Rất mong anh thông cảm!

6. Lolotica__NÓNG__

Lolotica__NÓNG__ Dân đen

mai_hoa_thon thích điều này.
  7. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Sân Đình đã nhận được phản ánh của bạn về sự cố bạn gặp phải. Bộ phân kỹ thuật sẽ tiến hành kiểm tra. Ngay khi có kết quả, Sân Đình sẽ phản hồi lại bạn ngay tại topic này nhé. Thông tin đến bạn.
    Trân trọng!

Lolotica__NÓNG__ thích điều này.
  8. Play for Fun

Play for Fun Dân đen

Tính năng không cho phép mời chơi không tác dụng gì hết. Bỏ check ô cho phép mời chơi mà vẫn bị mời ầm ầm. Rất khó chịu. Đề nghị Sân Đình kiểm tra và fix lại

Mod01 thích điều này.
  9. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Sau khi từ chối 1 người mời cụ thể ở phòng chờ, để tránh những người khác tiếp tục mời bạn vào tùy chọn ở góc phải phía trên bỏ dấu tích cho phép mời chơi như trong ảnh bên dưới tình trạng trên sẽ hết nhé:

B3.

Thông tin đến bạn!

10. 29h206880

29h206880 Dân đen

Sân Đình cho mình xin lỗi nhé, vì mình chả có lỗi gì mà Sân Đình thì nhiều lỗi quá nên mình xin một ít làm vốn. :D:D

11. hoiyeuchanhyls

hoiyeuchanhyls Dân đen

z2156003328384_0ccef520c9dad14a0569e4b28ab2db59.
    Nhờ mod kiểm tra hộ với. Đang chơi bị mất mạng quay lại thì cây nhị văn qua cửa không ù được. Chì bạch thủ bạch định. Mong được hỗ trợ.

12. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Sân Đình chỉ hỗ trợ các trường hợp khách hàng bị thiệt hại do lỗi game. Ở đây bạn bị mất mạng dẫn đến rời bàn rồi bỏ ù nên Sân Đình không thể hỗ trợ bạn được nhé. Bạn vui lòng chuẩn bị cho mình một kết nối tốt hơn để việc trải nghiệm game được vui vẻ hơn. Thông tin đến bạn.
    Trân trọng!

hoiyeuchanhyls thích điều này.
  13. Koikoi

Koikoi Dân đen

ios lỗi hoài thôi mod ơi. Lại ko vào dc. Tải lại cũng ko dc luôn ạ

Mod01trần gia hân 1509 thích điều này.
  14. sonnguyenhn84

sonnguyenhn84 Dân đen

iOS lại lỗi rồi

Mod01 thích điều này.
  15. mod12

Chào anh. Anh vui lòng xóa bản cài cũ và tải lại bản mới, chọn tin cậy ứng dụng để tiếp tục trải nghiệm Chắn Sân Đình ạ.
    Chúc anh vui vẻ!

16. vinhxang111

vinhxang111 Dân đen

ChanPro2020.11.3.16.43.51. xem giúp em bị lỗi. Ù vậy mà sai cươcs ChanPro2020.11.3.16.43.51.

17. Mod13

Mod13 Moderator

Chào anh
    Từ phiên bản 2.9.53 cước địa ù đã được thay đổi, ván bài của anh bị đền là do anh đang sử dụng phiên bản cũ. Anh vui lòng cập nhật phiên bản mới để tránh những sự cố không mong muốn này nhé anh.
    Trân trọng!

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  18. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Bộ phận kỹ thuật đã kiểm tra sự cố bạn gặp phải. Thời điểm bốc lên cây Ngũ Sách bạn đã bị mất kết nối cho nên không thể bấm ù bạn nhé. Bạn vui lòng chuẩn bị cho mình một kết nối ổn định hơn để việc trải nghiệm game giải trí thêm phần vui vẻ. Thông tin đến bạn.
    Trân trọng!

19. mod xem hộ tôi ván này. cứ ăn thì được nhưng rút bát vạn ra đánh là báo lỗi kết nối văng ra. nếu bị lỗi phải tự đánh cây lẻ nhưng k đánh cây lẻ mà phá cạ ra đánh. 1 ván bị 4-5 lần liên tục.
    09/11/20 09:12 Nhà cụ Bá/Bàn 21, cược 300000. ku bin tan cuong vào gà 600000, trần gia hân 1509 vào gà 600000. ku bin tan cuong ù [Bạch định]

Tiêu dao khoái hoạt thích điều này.
  20. mod12

Chào anh. Sân Đình đã tiếp nhận trường hợp anh báo cáo và tiến hành kiểm tra. Kết quả sẽ được thông báo tới anh sớm nhất có thể.

trần gia hân 1509 thích điều này.