Báo Lỗi Game

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod01, 12/12/11.

1. BùiTuấnHiền

BùiTuấnHiền Dân đen

Mod kiểm tra giúp. Lý do này không thuyết phục. Mạng căng đét ạ

2. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Ảnh bạn chụp là lúc bạn đã kết nối trở lại. Thời điểm trước đó khi mở hai Lục Vạn và Lục Sách bạn đã mất kết nối đến server thông tin đến bạn!

3. hieuberlin

hieuberlin Dân đen

các bạn xem giúp hộ mình, khoảng 10 hôm nay, máy của mình luôn bị lag. cứ bị cà giật. rất khó chịu. cám ơn.

Các tệp đính kèm:

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàngg thích điều này.
  4. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Quan sát nhanh có thể thấy kết nối của bạn không tốt, thể hiện qua hình ảnh vạch thể hiện kết nối là 2 vạch màu đỏ. Bạn vui lòng chuẩn bị cho mình một đường truyền tốt hơn để việc giải trí được vui vẻ hơn bạn nhé.
    Thông tin đến bạn!

5. _Tập chơi_1102_

_Tập chơi_1102_ Dân đen

Bài thiếu gửi các sếp
    ChanPro2020.10.12.18.16.40.WEB.

6. Mod13

Mod13 Moderator

Chào bạn
    Sau khi kiểm tra lại ván chơi đó thì vẫn đủ 19 cây như ảnh bên dưới.Đây chỉ là trường hợp lỗi hình ảnh, nếu lần sau bạn còn gặp trường hợp tương tự bạn có thể thoát bàn ra vào lại nhé bạn.
    Ván bài của bạn sẽ được gửi qua bộ phận kỹ thuật kiểm tra và khắc phục.
    Trân trọng!
    E651C37A-913C-4B87-8625-3700A6832AA7.

7. 29h206880

29h206880 Dân đen

V
    Chắn 4.0 vẫn lỗi này MOD, đến lúc chia bài rồi vẫn không thoát được cái bảng thông báo, lại phải out khỏi bàn không thì không thể chơi tiếp được.

Các tệp đính kèm:

Thần Chết EmMod01 thích điều này.
  8. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Chắn 4.0 là phiên bản chắn đang được hoàn thiện và được Sân Đình khuyến cáo sử dụng khi chắn 2.0 gặp lỗi. Thời điểm này Chắn 2.0 hoạt động bình thường bạn vẫn có thể chơi chắn 2.0 để có sự trải nghiệm vui vẻ hơn bạn nhé.
    https://chanphom.com/threads/huong-dan-tai-chan-tren-mobile-moi-nhat.18328/
    Thông tin đến bạn!

9. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào anh. Anh có thể cung cấp thêm thông tin để Sân Đình xử lí được không ạ?

10. Mod xem ván này của mình nhé không ù đc mà người khác lại ù

Các tệp đính kèm:

11. Mod13

Mod13 Moderator

Chào anh
    Ván bài của anh em đã gửi qua bộ phận kỹ thuật nhờ kiểm tra, sau khi có kết quả sẽ thông báo lại anh tại bài viết này.
    Trân trọng!

12. trần.gia.hân.1509

trần.gia.hân.1509 Lý trưởng

Ios lỗi rồi mod ơi

Mod01 thích điều này.
  13. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Phiên bản chắn cho ios gặp sự cố. Đội kỹ thuật đang khẩn trương khắc phục bạn nhé. Khi nào khắc phục xong Sân Đình sẽ có thông báo trên các kênh thông tin chung.
    Trong khoảng thời gian này bạn vẫn có thể giải trí qua chắn 4.0. Thông tin đến bạn!

14. Mod xem thế nào chứ mình gửi báo lỗi từ hôm qua giờ mà chưa giải quyết là tn vậy

15. Mod13

Mod13 Moderator

Chào anh
    Sau khi kiểm tra Sân Đình xác nhận đây là lỗi game, em gửi đền bù thiệt hại của ván chơi vào tài khoản của anh rồi anh nhé.
    Rất mong anh thông cảm với sự cố này.
    Trân trọng!

16. Vuong gia Bin

Vuong gia Bin Chánh tổng

đang thi kỳ 4 vào bàn có 3 người,bị văng ra ko vào lại đc ChanPro2020.10.16.21.37.12.WEB.

Mod01 thích điều này.
  17. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh @Vuong gia Bin
    Sự cố anh gặp phải đã được chuyển tới bộ phận kỹ thuật để kiểm tra và khắc phục lỗi nếu có anh nhé. Sân Đình sẽ phản hồi lại anh ngay khi có kết quả tại topic này. Cảm ơn anh đã báo cáo góp phần hoàn thiện sân chơi chung.
    Trân trọng!

Vuong gia Bin thích điều này.
  18. ĐỨC QUANG 76

ĐỨC QUANG 76 Trưởng Ban Tài Chính & TCSK. HCBN

Tôi đang thi hội Bàn 33 đang nhất bàn tự nhiên bật RA vào lại thì geme thì lại thu phí 2m thành bàn 61 thi từ vòng 1 là sao
    Nhờ @Mod16 xem giúp
    1603063773727. 1603063810252.

Chỉnh sửa lần cuối: 19/10/20
  19. Mod13

Mod13 Moderator

Chào anh
    Sau khi kiểm tra Sân Đình xác nhận đây là lỗi dẫn đến tất cả người chơi đều bị văng ra khỏi bàn. Vì anh đang thi đấu ở kỳ 1 nên em đã bồi hoàn lại lệ phí Thi Hội lại cho anh. Rất mong anh thông cảm với sự bất tiện này. Chúc anh chơi game vui vẻ với Sân Đình
    Thông tin đến anh.

ĐỨC QUANG 76Tứ_Diệp Thảo thích điều này.