Báo Lỗi Game

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod01, 12/12/11.

1. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Nhận được báo cáo của bạn Sân Đình đã tiến hành kiểm tra và nhận thấy Hệ thống hoạt động bình thường. Thời điểm bạn gặp lỗi, các kênh tiếp nhận , hỗ trợ thông tin của Sân Đình cũng không ghi nhận sự cố nào giống như của bạn.
    Ở hình ảnh thứ nhất bạn chưa thể có quyền ăn , đánh gì vì cây Tứ Vạn mới bốc lên ở của nhà trên, thời gian đưa ra lựa chọn của họ vẫn còn nên bạn chưa thể thao tác gì là đúng:
    bagac.

Ơ hình ảnh thứ 2, có thể nhận thấy bạn đang bị lag , gặp sự cố này bạn rời bàn rồi vào lại sẽ hết nhé:
    bagac1.

Việc chơi game online phụ thuộc rất nhiều vào kết nối và tốc độ xử lý dữ liệu của thiết bị. Bạn vui lòng chuẩn bị cho mình 1 kết nối tốt, dọn dẹp và tắt các ứng dụng chạy ngầm khác trước khi chơi để việc giải trí được vui vẻ hơn. Thông tin đến bạn, chúc bạn giải trí vui vẻ.
    Trân trọng!

2. nguyễn chiến long

nguyễn chiến long Lý trưởng

Mod ơi em vào nick phụ củng ko chát được với bạn bè em đang sài A51 vậy do đt hay lổi mạng vậy cột sóng tín hiệu thì xanh

3. Mod13

Mod13 Moderator

Chào anh
    Trường hợp của anh em đã gửi qua đội kỹ thuật nhờ kiểm tra, sau khi có kết quả sẽ thông báo lại anh tại bài viết này nhé anh.
    Trân trọng!

4. Châu Chấu Hoa Mai

Châu Chấu Hoa Mai Chắn hội LÈO TÔM

CÁI NÀY THÌ TÔI KHẲNG ĐỊNH LÀ KO!! VÌ KHI ĐÓ TÔI CHUYỂN SANG WEB CHƠI Ở CHẮN PRO HAY CHẮN 4.0 LÀ ĐƯỢC NGAY LẬP TỨC_ VÀ NHIỀU LẦN BỊ NHƯ VẬY!!!! NHƯNG NẾU CÁC BẠN CHECK KO RA LỖI THÌ CHỊU VẬY!!!!

5. Châu Chấu Hoa Mai

Châu Chấu Hoa Mai Chắn hội LÈO TÔM

Dear các Mod!! Hôm nay Tôi thi hương thì bị trường hợp này: Tôi đang thi vòng 3 ván thứ 3 thì bị đẩy ra( games bắt tải lại) _ sau đó đăng nhập lại thì mất luôn quyền thi vòng 3 và phải nộp lệ phí thi từ vòng 1!!! Mong các mod check xem lỗi do đường truyền bên phía tôi hay do phía hệ thống mà đang thi lại mất quyền thi như vậy?? Không rõ tôi có còn quyền thi tiếp vòng 3 đang dở nữa ko???? Tôi có gửi kèm log 2 ván( 1 ván là ván ở vòng 3 đang đánh bị out_ 1 ván là ván ngay sau đó tôi đăng nhập và kích vào phải thi vòng 1 __ Tôi gửi kèm ảnh lịch sử ván chơi để thấy rõ thời gian ván chơi!!)
    https://chanphom.com/replay?l=l1qhxs2e_1e69
    https://chanphom.com/replay?l=l1qhxsew_1acw

Các tệp đính kèm:

• th1.
      Kích thước File:
      155.2 KB
      Lượt xem:
      0
    • th2.
      Kích thước File:
      141.5 KB
      Lượt xem:
      0
    Mod21 thích điều này.
  6. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Trường hợp bạn bị lỗi mạng trong kỳ thi Hương, Sân Đình sẽ kiểm tra và trả lời bạn tại topic này
    Thông tin đến bạn

7. nguyễn chiến long

Kiâm tra sao rồi mod ơi ? Vẩn chưa chát được với bạn bè

8. bagac

bagac Dân đen

Chào Mod. Nhìn vào hình có cây Tứ Vạn mà Mod bảo tôi định ăn Tứ Vạn nhưng không được do nhà trên chưa thao tác và phải đợi. Nhưng Mod đếm xem có 18 cây bài thì chơi sao được? Còn vấn đề mạng hay lag gì đó thì có thể nhưng tôi với kinh nghiệm viết phần mềm lâu năm rồi thì cho rằng khả năng cao do phần mềm client có lỗi. Góp ý chút thôi, chứ không dám múa rìu qua mắt thợ.

Mod01 thích điều này.
  9. hieuberlin

hieuberlin Dân đen

xem lại hộ mình cái 1 tuần nay rồi lag quá. tkx

Mod01 thích điều này.
  10. Mod01

Mod01 Administrator

Chào các bạn!
    Cảm ơn các bạn đã phản ánh góp phần xây dựng sân chơi chung. Ý kiến của các bạn đã được chuyển tới bộ phận kỹ thuật để tiến hành kiểm tra và khắc phục lỗi nếu có. Chúc các bạn có một ngày nghỉ cuối tuần vui vẻ bên người thân và tìm thấy nhiều niềm vui với Cộng đồng Sân Đình.
    Trân trọng!

11. Mod13

Mod13 Moderator

Chào anh
    Em vừa kiểm tra lại tại khoản của anh không phát hiện ra vấn đề bất thường nào, ngoài ra em có vào tài khoản của anh kiểm tra chat trong bàn vẫn hoạt động bình thường nhé anh.
    Lỗi không chat được trong bàn là do điện thoại của anh đang gặp vấn đề nhé anh.
    Thông tin đến anh.
    Trân trọng!
    ChanPro2020.10.11.11.35.57.WEB.

12. nguyễn chiến long

Ko phải trong bàn chơi mod ơi chổ thêm bạn và xóa bạn đó cứ bấm tin xong rồi gửi thì ko được

13. Mod13

Mod13 Moderator

Chào anh
    Anh vui lòng thử cách xoá cache của ứng dụng chắn đi là được nhé anh.
    Trân trọng!

14. meranh007

meranh007 Dân đen

Lỗi chíu được ưu tiên ù là sai luật so với thực tế 1602379610296.

15. Mod13

Mod13 Moderator

Chào bạn
    Bộ luật hiện tại áp dụng đã được Sân Đình nghiên cứu rất kỹ lưỡng ở nhiều nơi, tổng hợp lại tinh túy của nhiều vùng miền khác nhau để tạo ra bộ luật này.
    Theo luật Sân Đình sẽ là nhất Trì, nhì Chíu, thứ ba mới theo vòng nhé bạn.
    Thông tin đến bạn.
    Trân trọng!

16. 0915160486

0915160486 Lý trưởng

Chào các Mod
    Các bạn thử check lại thời điểm tầm 20h20 đến 20h25 xem thi hương có sự cố gì ko, bàn mình đang thi ván thứ 9 thì cả bàn lầ lượt bị out hết ra thi lại vòng mới, bàn mình có 2 bạn đang dẫn điểm khá xa sợ các bạn ý thiệt thòi th.

17. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào anh.
    Sân Đình đã tiếp nhận trường hợp anh phản hồi về hiện tượng bị thoát ra khi đang thi Hương và sẽ kiểm tra ạ.
    Chúc anh vui vẻ!

18. BùiTuấnHiền

BùiTuấnHiền Dân đen

Image (5). Báo lỗi không ù được. Nhờ mod kiểm tra giúp

Mod01Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàngg thích điều này.
  19. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Kiểm tra lại hệ thống và ván chơi của bạn Sân Đình nhận thấy bạn đã bị mất kết nối từ trước đó. Bạn có thể xem lại ván chơi của mình tại đây và chuẩn bị cho mình một kết nối ổn định hơn để việc giải trí với Cộng đồng được vui vẻ hơn bạn nhé!
    https://sandinh.com/replay?l=l1qi2krt_ffu

Trân trọng!

20. BùiTuấnHiền

BùiTuấnHiền Dân đen

Image (3).