Báo Lỗi Game

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod01, 12/12/11.

1. thị hến

thị hến Dân đen

Tôi nhấn chặt ba đôi thông nhưng game cứ bảo không hợp lệ, không chặt được. Vậy là sao

2. thị hến

thị hến Dân đen

Mạng mình vẫn chơi cực tốt luôn mà

3. thị hến

thị hến Dân đen

Vì bị như vậy nên bực mình thoát ra ngoài luôn

4. An_Dương_Vương

An_Dương_Vương Lý trưởng

Cũng chơi TLMN, theo mình đoán vậy là ngoài việc bấm chon 3 đôi thông bạn còn bấm vào 1 cây nào nữa rồi. Nên mới có câu "không hợp lệ". :d

5. thị hến

thị hến Dân đen

Chả ấn cây nào cả, ấn không đc hai lần bực quá thoát luôn

6. An_Dương_Vương

An_Dương_Vương Lý trưởng

xui quá bạn. nếu thực sự như bạn nói sau này bạn chụp luôn màn hình lúc đó rồi gửi lên báo thôi.

7. thị hến

thị hến Dân đen

Ấm chụp màn hình rồi, gửi rồi nhưng bảo mạng của mình có vấn đề mới đau

8. An_Dương_Vương

An_Dương_Vương Lý trưởng

mình chụp để bạn nhìn thấy trường hợp khi chơi TLMN bị hiện "bài đánh không hợp lệ"
    mình nghĩ nếu bạn chụp đúng rõ ràng tình huống rút 3 đôi thông chặt heo đúng luật mà có thông báo lỗi gửi lên thì S Đình sẽ hỗ trợ bạn thôi.

67289e3de0c01b9e42d1 - Copy.

HàNộiMùaThuVàng, Mod22mod12 thích điều này.
  9. Mod ơi mình chơi bị lỗi nt này: kết thúc ván là ko comment đc nữa, có một ô che trc bài

Các tệp đính kèm:

10. Mod13

Mod13 Moderator

Em chào anh
    Rất cảm ơn anh đã gửi báo lỗi, lỗi này em sẽ chuyển sang bên bộ phận kỹ thuật nhờ kiểm tra và sẽ thông báo lại anh ở bài viết này khi đã có kết quả.
    Trân trọng!

11. Trâu non

Trâu non Chánh tổng

không tắt dc bảng tổng kết

Các tệp đính kèm:

HàNộiMùaThuVàngMod01 thích điều này.
  12. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn @Trâu non
    Cảm ơn bạn đã gửi báo cáo góp phần giúp Sân Đình hoàn thiện sản phẩm chắn 4.0. Đây quả thực là 1 lỗi mà kỹ thuật chưa khắc phục được triệt để, thỉnh thoảng lại lặp lại ở một số người chơi. Gặp trường hợp này, bạn vui lòng bấm f5 thì sẽ hết nhé. Thông tin đến bạn.
    Trân trọng!

13. Trâu non

Trâu non Chánh tổng

F5 thì lại refresh lại trang, lại quảng cáo, lại thông báo. Vào đến bàn chơi thì đã lên cây bốc hoặc cây ù rồi

14. Trâu non

Trâu non Chánh tổng

Ván sau lại bị, liên tục

15. Mod01

Mod01 Administrator

Cảm ơn @Trâu non nhé. Mình đã chuyển ý kiến của bạn sang đội kỹ thuật và yêu cầu khẩn trương khắc phục triệt để lỗi này rồi. Chúc bạn giải trí vui vẻ.
    Trân trọng!

16. vechaibinhduong

vechaibinhduong Chánh tổng

3D17211A-F37B-4CF3-91AA-70E038499756. CD2A0992-3192-47F7-B59C-FAD2C2482F8E. Ko hiểu lỗi mạng hay hiển thị hay lỗi game, bữa trước thi hội bị rớt mạng xong ko vào đc nữa, qua 10:30 rồi nhưng mới thi đc có 10 ván j đó, up lên HYC ko thấy ái duyệt...
    Nay thi hội rõ ràng báo kỳ 2 nhưng lại trừ lệ phí, mà vào coi lịch sử thì ko thể vào đc...
    Như 2 tấm ảnh rõ 1 cái báo kì 3 nhưng đỗ lại là kì 2..

Mod01 thích điều này.
  17. vechaibinhduong

vechaibinhduong Chánh tổng

52E76B16-F7CB-4A91-B350-5CCE04C0A59D.

Mod01 thích điều này.
  18. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn vechaibinhduong
    Sân Đình nhận được báo cáo phản ánh của bạn xin được trả lời bạn như sau:
    Thứ nhất, HYC không phải là nơi gửi các lỗi game, các tố cáo phạt vạ ... Các vấn đề đó bạn phải gửi trực tiếp lên diễn đàn chanphom.com hoặc gọi tới số hotline Sân Đình. Khi không duyệt bài chắc chắn người kiểm duyệt đã inbox cho bạn gửi bài về nơi qui định.
    Thứ hai về trường hợp lỗi bạn gặp phải, Sân Đình sẽ gửi tới bộ phận kỹ thuật để tiến hành kiểm tra và sẽ có câu trả lời sớm cho bạn ngay tại topic này. Cảm ơn bạn đã gửi báo cáo phản ánh góp phần hoàn thiện game.
    Trân trọng!

19. hoang_son_2002

hoang_son_2002 Dân đen

mạng lỗi ko vào chơi bàn khác dc Ad

20. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Bạn bấm f5 hoặc thoát ra đăng nhập lại là hết bạn nhé. Chúc bạn chơi vui!