Báo Lỗi Game

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod01, 12/12/11.

1. vinhsonduong1

vinhsonduong1 Chánh tổng

bản ios vẫn chưa cài đc hả mod. có khi nào đầu tư 1 e tad sam sung chơi k nhỉ cứ mỗi ngày mong chờ bản cài đặt ios

2. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh! Rất mong anh thông cảm vì sự cố cài game trên iOS, Sân Đình vẫn đang khắc phục khi có sự cố. Khi có thông tin mới, Sân Đình sẽ thông báo trên kênh facebook Hội Yêu Chắn. Anh vui lòng theo dõi các thông tin anh nhé. Cảm ơn anh!

3. vinhsonduong1

vinhsonduong1 Chánh tổng

sao e k đăng nhập đc vào hội yêu chắn trên fb nhỉ

4. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

Chào anh!
    Sân Đình chỉ có thể trả lời những câu hỏi của anh liên quan đến phạm vi game, các site do sân đình quản lý.
    Còn câu hỏi anh không đăng nhập được vào facebook thì các Mod ko thể trả lời.

Còn nếu a hỏi sao không tham được vào Hội thì đó có thể là do a chưa tham gia nhóm, hoặc tham gia rồi nhưng bị mod xóa quyền tham gia do vi phạm nội quy.
    Thông tin đến a!

5. Trung Sgn

Trung Sgn Dân đen

Game chắn 4.0 không có âm thanh thuyết minh dù đã bật tắt lại nhiều lần

6. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Anh vui lòng xóa dữ liệu duyệt web và vào sandinh.com rồi chọn Chắn 4 và trải nghiệm bình thường anh nhé.

7. vinhsonduong1

vinhsonduong1 Chánh tổng

ok mod

8. Trung Sgn

Trung Sgn Dân đen

Mình xoá hết cach trong trình duyệt safari vào đăng nhập lại vẫn không có âm thanh mod à. Phần cài đặt trong game đã tích vào mục âm thanh.

9. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Hiện tại mình test trên iOS, Android, web thì phần âm thanh của Chắn 4 vẫn bình thường. Bạn vui lòng cung cấp thêm thông tin về đời máy, phiên bản iOS bạn đang sử dụng để bộ phận kỹ thuật kiểm tra thêm nhé.
    Cảm ơn bạn

10. Trung Sgn

Trung Sgn Dân đen

Máy mình Ip 6s plus, IOS 13.1.1 mod nhé

mod02 thích điều này.
  11. mod02

Cảm ơn bạn. Mình sẽ chuyển sang kỹ thuật để kiểm tra kỹ hơn.

12. Trung Sgn

Trung Sgn Dân đen

Máy mình có âm thanh trong game rồi nhé. Cảm ơn mod. Tự nhiên gạt đi gạt lại thanh gạt trên máy lại được.

Mod16mod02 thích điều này.
  13. chuoi_pro

chuoi_pro Dân đen

Admin ơi sao từ hôm qua tui không chơi được chắn trên ipad ?

14. mod02

Chào bạn,
    Bạn vui lòng cung cấp thông tin về lỗi bạn gặp phải được không. Hiện bản Chắn 2 cho iPhone, iPad đang không chơi được.

15. Thy Nga 88

Thy Nga 88 Dân đen

Chắn 4.0 trên IOS. Đang chơi thì bị đứng lúc họ bắt cái, mạng vẫn thông bình thường, vẫn chát qua cửa sổ chát. Đợi mãi không được quay ra vào lại thì gà ra đi 10C0A106-492D-4148-B2DB-15BE07B9705D.

mod02 thích điều này.
  16. mod02

Chào bạn
    Mình đã kiểm tra lại log của người chơi trong bàn, sau khi bạn bị lag ra khỏi bàn thì bàn chơi vẫn tiếp tục được với 3ng còn lại và gà bị bắt ngay trong ván đó.
    Bạn vui lòng kiểm tra lại kết nối mạng để có thể trải nghiệm game tốt hơn.
    Thông tin đến bạn

17. Trung Sgn

Trung Sgn Dân đen

Chơi bản 4.0 khi thao tác các menu phía trên màn hình hay bị hiện ra cái thanh địa chỉ của trình duyệt safari. Có cách nào cố định không cho nó hiện ra không?

18. mod02

Bạn đã làm thao tác đưa shortcut ra màn hình theo hướng dẫn chưa: https://chanphom.com/threads/huong-dan-choi-chan-4-0.17644/

19. xylophoneg

xylophoneg Học chơi

Mình ù cửu vạn nhưng hệ thống báo lỗi bỏ ù cửu vạn. Mong mod xem hộ. Screenshot_2020-03-12-15-56-47-280_com.vietsao.chandangian.

Mod01 thích điều này.
  20. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn xylophoneg
    Bài của bạn có Tôm đang chờ 3 đầu Cửu. Lên Cửu vạn bạn không bấm ù mà lại ăn rồi xé Cửu văn gò Tám Đỏ. Khi bài mở lên cây Cửu vạn bạn bấm ù bị làng phạt lỗi bỏ ù là đúng rồi bạn nhé.
    Bạn xem lại hình ảnh và ván chơi của mình tại đây:

https://sandinh.com/replay?l=l1q72n6h_7sz

bỏ ù 1.
    bỏ ù 2.
    bỏ ù 4.

Thông tin đến bạn!

Mộc Thơm, mai_hoa_thonMod06 thích điều này.