Báo Lỗi Game

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod01, 12/12/11.

1. Mod01

Mod01 Administrator

Tổng hợp các lỗi bạn gặp phải khi chơi Game giải trí trên Sân Đình.
    Yêu cầu cung cấp đầy đủ thông tin sự cố gặp phải. Có miêu tả, thời gian, hình ảnh hoặc log ván chơi. Chúc mọi người có những giây phút giải trí vui vẻ !
    Trân trọng!

cuoigia1234, dienddHunghang1502 thích điều này.
  2. Đặng Thị Hằng

Đặng Thị Hằng Chánh tổng

8-}

Các tệp đính kèm:

3. Mod01

Mod01 Administrator

Bạn xóa cache trình duyệt đi rồi vào lại là chơi được đó!
    Bạn tham khảo cách xóa cache tại ĐÂY nhé!

4. Lệnh xoá sổ

Lệnh xoá sổ Học chơi

Vẫn ok mà bác! Vừa bay này! :x

5. Đặng Thị Hằng

Đặng Thị Hằng Chánh tổng

Thanks! Giờ mình vào được rồi :D

6. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Nếu ai dùng Googld Chorome có lằng nhằng gì thì làm giống mình là hết...hôm trc mình không xem đc thông tin người chơi ..lọ mọ ... giờ OK rồi...:D

Các tệp đính kèm:

jimborbe, _Thu Hương_Mod01 thích điều này.
  7. cau_ut_mai_choi_1102

cau_ut_mai_choi_1102 Chánh tổng

8. Mod01

Mod01 Administrator

Trường hợp trên là bị khóa nick trong khi vẫn tham gia chơi, nhưng khi thoát ra rồi thì sẽ không đăng nhập được nữa nhé các bác. Chính vì thế mà khi em thông báo các bác vẫn nhìn thấy là do họ đang chơi.

cau_ut_mai_choi_1102nammt333 thích điều này.
  9. HANOI HGC

HANOI HGC Lý trưởng

Mod ơi cho ình hỏi trường hợp của nguyenphu77 sao bị khóa nick, hôm qua mình có chơi bàn đó từ đầu, xong mình nghỉ nhường chân cho nguyenphu77 chơi đi ăn cơm, sau mình quay lại xin lại chân và nguyenphu77 đòng ý, nhưng bị nick mời cụ 1, chửi nói là ăn rồi xong cho đệ vào ăn tiếp, sau đó mình ra luôn để nguyenphu77 vào lại để khỏi mang tiếng, thì sau đó giữa 2 người mới nói qua nói lại. Mình đứng ra làm chứng là nguyenphu77 không chửi trước.

cau_ut_mai_choi_1102 thích điều này.
  10. UHAAMD2021-17

UHAAMD2021-17 Dân đen

minh lam chứng nguyenphu77 ko bao giờ chửi ai,chắc trường hợp này là nguyenphu77 bị xúc phạm nặng nề nên mới có cãi chửi ." không có lửa làm sao có khói"

Gieo_6Giờ_Gặt_7Giờ thích điều này.
  11. madaothanhcong1

madaothanhcong1 Dân đen

khóa nick nguyenphu77 là chuẩn , ai nói nick này ko chửi bậy ? tôi đang chơi bàn 4ng , nguyenphu77 vào xem lúc trước có bị sút ra , ai sút tôi ko biết vì tôi không bao giờ sút ai , nguyenphu77 vào nghi tôi , sau đó có nick định nhường cho nguyenphu77 nhưng tự nguyenphu77 sợ bị sút tiếp rồi quay ra chửi tôi , tiếc là tôi không chụp ảnh kịp .

12. Mod01

Mod01 Administrator

Chào các bác, trường hợp của nguyenphu1977 đã được Sân Đình tìm hiểu và thấy trường hợp này đúng là có nguyên nhân. Nick này đã bị khóa 1 ngày và được thả ra. Tuy nhiên, lưu ý với các bác là sẽ không có tình huống tương tự. Ai chụp ảnh thì được coi đó là bằng chứng để SĐ xử lý. Rất cảm ơn các bác đã góp ý.

Gieo_6Giờ_Gặt_7Giờ thích điều này.
  13. ngoclan2611

ngoclan2611 Chắn hội LÈO TÔM

Nhờ mod xử lý trường hợp này giúp em với. Cảnh cáo lần 1 không nghe, vẫn chửi bậy 1411189400377. 1411189459473.

nguyentuanviet thích điều này.
  14. ngoclan2611

ngoclan2611 Chắn hội LÈO TÔM

nguyentuanviet thích điều này.
  15. nguyentuanviet

nguyentuanviet Chắn hội LÈO TÔM

Gặp cái loại này.... mất cả hứng chơi. Nhờ các Mod xử lý giùm=(( ý thức ko bằng con ruồi, đậu trên......8-}8-} 10649905_605400486237551_7814744564985627320_n.

Chỉnh sửa lần cuối: 21/9/14
    cuongmah0911ngoclan2611 thích điều này.
  16. hamsay68

hamsay68 PV Báo Ảnh Sân Đình

Gửi các Mod njck này !! ChanPro2014.9.22.13.36.23.

17. Tào Tháo

Tào Tháo Đại Gian Thần

Các Mod xem thế nào, gì chứ chửi tôi là không được rồi.

aaf. aaf. baa. ChanPro2014.9.22.17.12.42.

Các tệp đính kèm:

• b.
      Kích thước File:
      168.5 KB
      Lượt xem:
      0
    khánhblue thích điều này.
  18. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Thư gửi các MOD sân đình

Vấn đề chửi bậy trong bàn chơi , có những lời nói thiếu văn hóa đối với Nick Hòa Thân thì không phải bàn nữa , dành dành ra đấy .

Ngoài ra Hà Nội cũng phản ảnh thêm Nick cu bầu 2014 thì Hà Nội xác nhận là bạn này mới lên vương, bạn này có lối chơi bài chộp giật , thiếu tôn trong bạn chơi .

Hôm nay tôi chơi Nick Phụ với bạn này . bạn này thay đổi luật chơi mà không hỏi ý kiến 3 người chơi trong bàn , tự cài đặt từ 10s xuống còn 6s .Tôi chơi bằng Ipad , gà lúc đấy khoảng 340m , khác gì bảo tôi nghỉ chơi đi .

Tôi góp ý thì dọa đá tôi ra khỏi bàn, về sau cả 3 người cùng lên tiếng thì Bạn này mới chỉnh lại về mức 10s. có viet anh pk 1 làm chứng

Lần thứ 2 thì tôi có việc bận , tôi đã xin anh em đợi tôi 70s nhưng Nick cu bầu 2014 cầm cái vẫn cứ tiếp tục chia bài . có Nick Vô tình lão nhân làm chứng .

Tất cả những gì tôi nói hoàn toàn là sự thật, rất mong các bạn mod xem lại tư cách của Nick Cu Bầu 2014

Xin cảm ơn.

19. Cu_Bầu_2014

Cu_Bầu_2014 Học chơi

Tôi nói cho ông biết tôi chửi hòa thân là tài vì nó chơi bẩn.Nó còn có 50m tôi ù bt1 tám đỏ cửa nó nó ấn ù láo.Uc chế thì tôi chửi nó mấy câu Nó sai nè nè ra mà nó ko thèm xin lỗi còn khiêu khích tôi.ai cũng bảo sai xin lỗi đi nhưng nó còn trọc tôi thêm ko thèm xin lỗi.Còn bảo tôi chơi chộp giật,tôi chộp đéo gì của ông.Tôi quen đánh dưới lý 6s tôi cài 6s.Các ông bảo không đánh được ván sau tôi cài lại ngay 10s.Có cả vo tinh lao nhan làm chứng ô ghi lốt ván chờ 70s tôi chơi bằng ipas bé tý tẹo vừa chơi vừa trông con,tôi không để ý thì ông nói tôi không ra gì chơi chộp giật lúc đó có cả mọi người tôi đã bảo sory ko để ý truyện bé tý mà làm loạn bàn chơi lên,xin 70s chủ bàn ko để ý tôi có ok đâu,tôi ok mà ko chờ đã đành.Thưa với mọi người hết vu oan tôi bơm bài với phuong8x không được lại dọa mai cu bầu bị khoa nick..Tôi nói thật tôi chả làm gì sai mà sợ ai giỏi cứ khóa.Còn ông nhé ông ngọc chơi 10m gà vừa bị bắt vậy mà ông còn có 70m tôi vẫn cho ông chơi thế mà ông còn đặt điều tôi thế này thế kia.Ai bẩn ai chộp giật thì biết HNMTV mà vào bắt gà sẽ trả lại dưới mọi hình thức vào làm 2 con gà xong rồi xin phép nghỉ ăn cơm ae trong bàn chơi nó nói cho chả ra gì đúng là vạch áo cho người xem lưng(có trân hai 77 lannus tôi và mấy người nữa làm chứng).Mà tôi nói thật nhé ông chả là cái gì mà tuyên bố hùng hồn mai khóa nick cu bầu.Ông sống thế nào a e nó biết hết hãy nhìn lại mình đi.Tôi chả lạ gì ông đâu.Còn gửi các ae mod cứ xem xét thuận tình thuận lý mà làm đừng vì quen biết mà bên trọng bên khinh cái gì nó cũng có nguyên do của nó.Còn nếu chỉ vì lý do cỏn con như thế mà khóa nick tôi mai chắc chả ai dám chơi chắn nữa.Còn gửi riêng ông HNMTV ô ngọc câu này tôi nói thật tôi chưa bao giờ thấy ai đàn ông mà lắm mồm nhiều truyện như ông tôi biết ô mấy năm rồi tôi chả lạ gì ông đâu, nói cho ông biết ở sân đình này mọi người ngoài mặt thì ko sao nhưng sau lưng họ nói ông chửi ông chả ra gì đâu hãy tự xem lại mình đi hãy tự tìm hiểu xem sau lưng người ta nói gì mình coi mình ra gì,chửi gì mình sau lưng ra sao nhé.Tôi vốn không thích nói nhưng nay ức chế quá ông lại còn đưa tôi lên diễn đàm tôi đành phải nói.Các cụ đã có câu 1 điều nhịn là 9 điều lành lùi 1 bước trời cao biển rộng đằng này ông là đàn ông mà làm mồm nhỏ mọn lắm truyện bẩn tính chấp nhất hơn đàn bà.HÃY NHÌN LẠI MÌNH TRƯỚC KHI NÓI NGƯỜI KHÁC CHẢ HAY HO GÌ ĐÂU

Chỉnh sửa lần cuối: 23/9/14
    khánhblue, CHINHTHAIBINH, Trọng Đạt7 others thích điều này.
  20. Cu_Bầu_2014

Cu_Bầu_2014 Học chơi

Ô ko biết xấu hổ à mà còn dám đưa lên diễn đàn. Chơi 10m ô còn có 50m tôi vẫn cho chơi tôi ù bt chi tám đỏ lèo cửa ô ô ấn ù báo a e trong bàn chơi nó nói ô ko ra j bảo ô sai xin lỗi đi ô còn trơ chẽn đưa lên diễn đàn tôi chửi ô mấy câu oan chắc

Chỉnh sửa lần cuối: 23/9/14
    X_X đã, CHINHTHAIBINH, choichanvui1214 others thích điều này.