[Sân Đình] Báo lỗi Chắn 5G Beta

Thảo luận trong 'Báo lỗi Chắn 5G Beta' bắt đầu bởi mod02, 14/7/21.

1. khacthao123

khacthao123 Dân đen

Ios ko có phần mời người chơi các sếp ơi

Các tệp đính kèm:

Mod01 thích điều này.
  2. Trung Sgn

Trung Sgn Dân đen

Nói chung bước đầu chắn 5g tốt, mượt, ok. Cần sửa nhiều lỗi vặt nữa như mọi người đã báo. Mình báo thêm như sau:
    - Đang chơi trượt màn hình xuống xem giờ, tin nhắn... lúc vuốt lại để vào bàn thì bị thoát khỏi bàn chơi, hiện tượng này cũng xảy ra khi máy báo sắp hết pin.
    - Không xoay màn hình game được dù đã mở xoay
    - không bỏ tích làm mờ cây bốc nọc được. Để như vậy nhìn rối lắm con mờ con trắng
    - Nút thoát ra khỏi bàn nên để bên phải phía trên ngay nút nhiệm vụ dễ thao tác hơn vì người chơi đa phần tay trái cầm thiết bị, tay phải tương tác game
    - Không có danh sách bạn bè.
    - Không biết ai đang trong bàn chơi. Mình vào bàn 3 người đang chơi để chơi nhưng không biết còn ai đang chờ không, vì có người chầu rìa rồi mất công đợi
    Tạm báo vậy
    Cảm ơn mod

Mod01 thích điều này.
  3. Mod01

Mod01 Administrator

Chắn 5G là phiên bản chắn Sân Đình đang phát triển nên 1 số tính năng chưa được đầy đủ anh nhé. Sân Đình sẽ cố gắng cập nhật đầy đủ các tính năng để khách hàng có thể trải nghiệm một cách vui vẻ nhất trong thời gian tới. Thông tin đến anh. Trân trọng!

4. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh!
    Cảm ơn anh đã trải nghiệm game và gửi ý kiến góp ý giúp Sân Đình hoàn thiện sản phẩm. Những ý kiếp đóng góp của anh sẽ được chuyển tới bộ phận phát triển sản phẩm đẻ nghiên cứu áp dụng anh nhé. Thông tin đến anh, chúc anh giải trí vui vẻ!

5. Mạnh phát No1

Mạnh phát No1 Hội Chắn Ninh Bình

Mới tải chắn 5g chơi đc 1 hôm thì toàn bị đẩy ra vào lại k chơi đc rồi ván chơi tiếp cũng k hiện thoát ra k chơi nữa mà chả hiểu sao cũng mất bảo là sao vậy mon

Mod01 thích điều này.
  6. anhquyet23890

anhquyet23890 Dân đen

Mong ad kiểm tra giúp ván bài này ạ. Đang chơi bị đẩy ra quên k chụp sự cố lỗi. Khi nào thì bỏ mất ù chi. Thiệt hại k đáng bnhiu nhưng mong mod sớm sửa lỗi để ae đang chơi k bị đẩy ra và xảy ra những tình huống k mong muốn

Các tệp đính kèm:

Mod01 thích điều này.
  7. Mod01

Mod01 Administrator

Chào các bạn!
    Cảm ơn các bạn đã trải nghiệm game và gửi ý kiến phản ánh. Sự cố văng khỏi game có nhiều nguyên nhân, cũng có thể do kết nối của người chơi không ổn định. Sân Đình sẽ lưu ý vấn đề này và sẽ tiến hành kiểm tra xem có lỗi từ hệ thống không nhé. Trân trọng!

8. van dai0936563863

van dai0936563863 Dân đen

Sao điểm năng động tuần không công ( 985 rồi chơi mãi ko lên chán ) xoá chắn 5g luôn

Mod01 thích điều này.
  9. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Cảm ơn bạn đã trải nghiệm game và gửi ý kiến phản hồi. Bạn vui lòng gửi kèm hình ảnh để Sân Đình kiểm tra và hỗ trợ sự cố bạn gặp phải nhé. Thông tin đến bạn!

10. cap_hl

cap_hl Dân đen

2 ván ù mà ko cho ù ad ơi, xem lại ko được luôn

11. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Bạn vui lòng cung cấp hình ảnh, thời gian ván chơi gặp lỗi để Sân Đình kiểm tra và hỗ trợ bạn nhé.
    Cảm ơn bạn.

12. Thần Chết Em

Thần Chết Em Chánh tổng

Không xướng được
    ChanSD-Web-1.1.1-2021-09-06 17-54-34.

Các tệp đính kèm:

13. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào anh.
    Sân Đình đã tiếp nhận trường hợp anh gặp sự cố lỗi không Xướng Ù được khi trải nghiệm Chắn 5G. Số Bảo tại ván Ù này sẽ được Sân Đình bồi thường đầy đủ tới anh ạ.
    Cảm ơn anh đã báo lỗi!

Thần Chết Em thích điều này.
  14. meoducsontaya

meoducsontaya Dân đen

Bốc chi lên nhưng không cho bấm ù . Nhà trên ăn vào nhưng ko ù . Thì mình phải được ù chứ ạ . Mong xem xét

15. mod12

Chào anh.
    Anh vui lòng cung cấp thêm thông tin, hình ảnh, thời gian ván chơi để Sân Đình kiểm tra nhé.

16. meoducsontaya

meoducsontaya Dân đen

Không bấm ù được con chi chi

Các tệp đính kèm:

17. mod12

Chào anh.
    Sân Đình đã gửi đền bù ván bài lỗi của anh khi chơi trên Chắn 5G. Rất mong anh thông cảm vì sự cố này.
    Chúc anh vui vẻ!

meoducsontaya thích điều này.
  18. meoducsontaya

meoducsontaya Dân đen

Thank you

19. hale3689

hale3689 Dân đen

Chào BQL ! Vừa qua mình chơi có ván bị sự cố như sau : khi Bát sách lên đúng cú ra trì thì mình bấm nút ùn nhưng không có tác dụng, kết quả sau đó thì người khác ùn và mình bị trừ báo, mình cũng không biết là số bảo là bao nhiêu nữa, mình xin báo để BQL khắc phục lỗi trên, xin cảm ơn BQL. 1204503A-2E00-4260-B4F7-2222634C498A.

20. hale3689

hale3689 Dân đen

Kính gởi BQL tôi vừa chơi ván bài, khi cây ngũ ván lên tôi ăn với ngũ ngũ văn trên tay thì bị báo là bỏ ngũ rồi ăn ngũ, trong khi chưa có cây ngũ nào vào cửa mà tôi phải ăn trước đơ như hình, kết quả là tôi bị phạt như hình. Rất mong BQL xử lý sự cố trên giúp. 8F7F5497-3D64-425D-91E8-385EB14441BF. 8CDFE998-F9FE-4E99-8F6E-C35F9FA43917.