[Sân Đình] Báo lỗi Chắn 5G Beta

Thảo luận trong 'Báo lỗi Chắn 5G Beta' bắt đầu bởi mod02, 14/7/21.

1. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Lỗi nút ù không sáng trên Chắn 5G đã được SĐ ghi nhận và sẽ sửa trong các bản cập nhật tới đây. Để thuận tiện hơn cho việc bồi hoàn ván chơi, bạn vui lòng cung cấp ngày, giờ bị lỗi, log ván chơi hoặc ảnh có thể đọc được rõ ràng nhé, ảnh bạn gửi nhỏ quá không đọc được thông tin gì cả.
    Cảm ơn bạn

2. trần.gia.hân.1509

trần.gia.hân.1509 Lý trưởng

6720E6F0-92D0-4AE6-85EF-687DEA7F8448. 6720E6F0-92D0-4AE6-85EF-687DEA7F8448. 6720E6F0-92D0-4AE6-85EF-687DEA7F8448. Gửi mod nhé

mod02 thích điều này.
  3. mod02

mọt giàtrần gia hân 1509 thích điều này.
  4. Trương_văn_Phi

Trương_văn_Phi Dân đen

Hôm qua, lúc khoảng 18h 34 tôi có ván bài như sau: trên bài đã có 4 chắn, 1 chắn dưới chiếu và đã có 4 cạ, đang chờ ù Chi chi. Khi mở nọc ra cây Chi chi cửa trì của tôi nhưng không thấy hiện nút Ù. Tôi cũng không ấn vào nút Ăn hoặc Dưới, vậy là mất ù. Mong các bạn kiểm tra lại lỗi! ( Tôi chụp ảnh hơi muộn vì chờ xem có nổi nút Ù không nên không còn thấy cây Chi chi ở cửa trì và 2 nút Ăn, Dưới vẫn sáng)

5. mod02

Chào bạn,
    Về ván bài bạn báo lỗi không có hình ảnh nên rất khó để Sân Đình xác định được là bạn gặp lỗi hay không. Tuy nhiên, do ván bài có giá trị không lớn nên Sân Đình vẫn cộng bù số Bảo ván chơi này cho bạn. Lần sau, bạn vui lòng cung cấp hình ảnh khi gặp lỗi thì mới được bồi hoàn nhé.
    Chúc bạn chơi vui

6. Trương_văn_Phi

Trương_văn_Phi Dân đen

Tôi có chụp ảnh nhưng không up được, toàn bị báo lỗi! Tôi không thắc mắc vì không được tiền mà vì khi có những lỗi như vậy thì người chơi sẽ rất khó chịu nên góp ý để các bạn sửa lỗi!

mod02 thích điều này.
  7. mod02

Chào bạn,
    Lỗi này đã được Sân Đình ghi nhận và sẽ sửa trong các bản cập nhật tiếp theo nhé.
    Cảm ơn bạn đã trải nghiệm Game và báo lỗi

8. thuyloi003

thuyloi003 Dân đen

Nay mình chơi thấy có 2 ván ù nhưng không thấy hạ bài ù. Chắc là họ vẫn đúng và vẫn bị trừ tiền. Hi vọng mod khắc phục nha

9. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn !
    Không biết bạn chơi trên thiết bị gì, phiên bản chắn nào. Bạn có thể kiểm tra, xem lại các ván bài đã chơi trong mục Ngân hàng nhé. Kiểm tra nội dung bạn báo cáo Sân Đình thấy hệ thống hoạt động bình thường. Có thể sự cố bạn gặp phải do kết nối của bạn không ổn định, hoặc bạn mở nhiều tag trên máy và thường xuyên chuyển đổi giữa các tag dẫn đến hiện tượng trên. Thông tin đến bạn!

10. thuyloi003

thuyloi003 Dân đen

Vâng mod. Mình chơi trên máy tính. Mọi lần không xảy ra, chỉ hôm nay mới thấy. Nếu còn gặp lại minh sẽ phản hồi nha

Mod01 thích điều này.
  11. thị hến

thị hến Dân đen

Các thầy chắn sân đình giải thích hộ phát này với, nhà dưới ăn kiểu gì tứ sách với cửu sách? Tôi ù bát sách tám đỏ lèo phạt tôi lỗi 8 đỏ 2 lèo vì không chơi ù dưới 4 điểm. Tôi chơi trên điện thoại Iphone C41610F2-EE20-433D-800A-523C78DCE95F. 89D803B1-CDC6-46A8-BEDB-1E79D5405C1C.

mod02 thích điều này.
  12. thuyloi003

thuyloi003 Dân đen

Nếu anh chụp chuẩn không sửa thì:
    - Tám đỏ lèo! thì lèo đâu?
    - Nhưng 9 văn mà ăn với 2 văn thì cũng kinh rồi chắc lỗi giống 9 sách ăn 4 sách thôi

13. mod02

Chào bạn,
    Sân Đình sẽ kiểm tra lại ván bài bạn báo lỗi và trả lời bạn tại đây nhé.
    Cảm ơn bạn đã trải nghiệm game và báo lỗi.

14. Nat210988

Nat210988 Học chơi

chơi trên máy tính bảng sao không có âm thanh thế à

15. Mod06

Mod06 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Khi bạn chơi chắn 5G trên MTB mà không có âm thanh thì bạn lưu ý kiểm tra các vấn đề sau:
    - Nút tắt tiếng nhanh của MTB đã chuyển ON chưa.
    - Điều chỉnh âm lượng MTB đã to chưa (Volume)
    - Cuối cùng là bạn xem trong phần "TÙY CHỈNH" trong game bạn đã đánh dấu vào ô "THUYẾT MINH" - "NHẠC NỀN" chưa bạn nhé.
    Nếu kiểm tra các điều trên vẫn chưa có tiếng khi chơi trên MTB bạn vui lòng để lại số điện thoại hoặc gọi đến Hotline Sân Đình 0988.153993 để bộ phận CSKH hỗ trợ bạn tốt nhất nhé.

Trân trọng!

5.

6.

16. DucHa1234

DucHa1234 Dân đen

Nhờ Mod xem hộ, lúc đánh thì thấy 3 nhà, xem lại thì 4 nhà. Chíu 7 văn rồi nhưng xem lại chưa chíu, xong bị báo
    https://sandinh.com/game/chan4

17. DucHa1234

DucHa1234 Dân đen

Nhờ Mod xem lại, lúc đánh thì 3 nhà, xem lại 4 nhà. Chíu 7 văn đc rồi nhưng xem lại ko chíu, cuối cùng bị báo
    https://sandinh.com/game/chan4

Các tệp đính kèm:

18. mọt già

mọt già Dân đen

Nhờ mod xem giúp lên bài ko có chắn 9 vạn, lúc ù thì lại hiện ra.
    Cám ơn các sếp!

Các tệp đính kèm:

19. mod02

Chào bạn,
    Lỗi hiển thị bộ bài này của bạn đã được gửi sang bộ phận kỹ thuật kiểm tra, trước mắt thì Sân Đình sẽ bồi hoàn cho bạn thiệt hại của ván chơi này. Kết quả cuối cùng sẽ trả lời bạn sau khi có kết luận của kỹ thuật.
    Rất mong bạn thông cảm cho sự cố ngoài mong muốn này.

20. quyxn3

quyxn3 Dân đen

Mình chơi chắn trên PC mà mấy hôm nay cứ báo kết nối không ổn định rồi bị đẩy ra ngoài liên tục. chơi trên điện thoại thì không bị làm sao. mong Add hướng dẫn cách xử lý nhé