Báo cáo hành vi chơi xấu

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod01, 20/3/14.

1. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn Anh Chi 86
    Tài khoản @chúa trịnh89 Thay đổi cài đặt bàn chơi liên tục. Đây là một hành vi không đẹp. Sân Đình đã gửi thư nhắc nhở đồng thời khóa nick cảnh cáo 01 ngày rồi bạn nhé. Cảm ơn bạn đã báo cáo góp phần giữ gìn sân chơi văn hóa chung đồng thời nhắc nhở các thành viên khác trong Cộng đồng về việc giữ gìn và phát huy lối chơi đẹp, tính quân tử của thú chơi này.
    Trân trọng!

Anh Chi 86 thích điều này.
  2. Anh Chi 86

Anh Chi 86 Chánh tổng

Cảm ơn mod đã công tâm.

3. Văn Giang Chắn Phổ

Văn Giang Chắn Phổ Chánh tổng

nhờ mod nhắc nhở thành viên @hunglien1992 , chơi bài chộp giật. ChanPro2020.5.3.9.9.12.WEB.

4. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào anh. Em đã tiếp nhận trường hợp anh báo cáo về nick @hunglien1992 có hành vi chơi chộp giật. Cụ thể ở đây là vào bàn có mức cược to rồi chơi 2 người, Ù to rồi chạy. Trường hợp người chơi này cũng đã từng bị cảnh cáo trên Hội Yêu Chắn vì đã có những lời nói thiếu tôn trọng các Chắn thủ khác khi người chơi này thua. Em sẽ có nhắc nhở, cảnh cáo rõ ràng tới người chơi này.
    Chúc anh vui vẻ!
    upload_2020-5-3_10-21-2.

Văn Giang Chắn Phổ thích điều này.
  5. BlackB

BlackB Dân đen

6. Mod13

Mod13 Moderator

Em chào chị
    Sân Đình đã tiếp nhận báo cáo của chị về hành vi thay đổi cược liên tục của người chơi "@sotraco" và quyết định khóa cảnh cáo 3 ngày đối với hành vi chơi chưa đẹp nay.
    Cảm ơn chị đã gửi báo cáo.
    Trân trọng!

BlackB thích điều này.
  7. Báo cáo nick Kim văn Kiên A Thay đổi cài đặt bàn chơi liên tục ,phát ngôn thiếu văn hóa,đây là 2 ảnh em chụp được,trước đấy còn đổi mấy lần nữa

Các tệp đính kèm:

• 11111.
      Kích thước File:
      161.5 KB
      Lượt xem:
      0
    • 22222.
      Kích thước File:
      134.7 KB
      Lượt xem:
      0
    Chỉnh sửa lần cuối: 16/5/20
  8. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào anh. Sân Đình đã tiếp nhận trường hợp anh báo cáo về nick @Kim văn kiên A thay đổi cược liên tục,phát ngôn thiếu văn hóa. Sau khi kiểm tra, Sân Đình xác nhận nick này có hành vi thay như anh báo cáo.
    Sân Đình đã khóa nick ngày 05 ngày theo quy định xử phạt về hành vi chơi xấu trên.
    Chúc anh vui vẻ!

Nguyễn Quang Tươi thích điều này.
  9. Trâu non

Trâu non Chánh tổng

MOd xem lại ván này nhé! PhomPro2020.5.27.10.13.26. PhomPro2020.5.27.10.15.41.

Mod01 thích điều này.
  10. Trâu non

Trâu non Chánh tổng

Rõ ràng nick tungloan6879 đang chơi vẫn còn hơn 100m. Mà đang chơi có chuyển dc bảo đâu nhỉ?

Mod01 thích điều này.
  11. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn @Trâu non
    Vào thời điểm 10h01p Tài khoản @Tungloan6879 có nạp thẻ nhưng hệ thống ghi nhận thẻ bị lỗi. Đến thời điểm 10h11p Hệ thống đã xử lý mệnh giá thẻ cào về đúng mệnh giá nên số bảo trong tài khoản của người chơi này về đúng số liệu thực chứ không phải tài khoản @Tungloan6879 có hành vi chơi xấu bạn nhé. Thông tin đến bạn, chúc bạn giải trí vui vẻ.
    Trân trọng!

12. Trâu non

Trâu non Chánh tổng

Các bạn không nhìn hình ảnh à. tôi không nói Tungloan chơi xấu. Đây là lỗi hệ thống các bạn phải xem lại, chỉnh sửa và bồi hoàn.
    Tungloan có bảo mới vào được bàn, đến cuối ván tự nhiên mất bảo không đủ tiền trả và bị uot.

13. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Bạn gửi bài vào topic Báo cáo hành vi chơi xấu thuộc Box Phạt vạ cho nên Mod xử lý theo Lệ làng: Có Phạt vạ hay không. Sân Đình cũng đã bồi hoàn 5 m bảo đúng ra bạn nhận được rồi nhé. Thông tin đến bạn!

Trâu non thích điều này.
  14. chanthuKT719

chanthuKT719 Dân đen

Biết mình ngủ quên là do mình nhưng hành vi xấu thật, lợi dụng người chơi ngủ quên tăng mức cược, báo mod xem xét Screenshot_20200604-105401_Chn Sn nh. Screenshot_20200604-105401_Chn Sn nh. Screenshot_20200604-105410_Chn Sn nh. Screenshot_20200604-105511_Chn Sn nh. Screenshot_20200604-105528_Chn Sn nh. Screenshot_20200604-105541_Chn Sn nh.

Các tệp đính kèm:

Mod01 thích điều này.
  15. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn chanthuKT719
    Đầu tiên việc ngủ quên trong bàn dẫn đến bị thiệt hại về bảo là lỗi chủ quan của bạn. Sân Đình đã hỗ trợ thu hồi cho bạn 600m bảo bị thiệt hại.
    Tài khoản @anhkhoa919 là chủ bàn có hành vi tăng cược cũng đã bị Sân Đình khóa nick cảnh cáo 03 ngày bạn nhé.
    Để bảo vệ quyền lợi chính đáng của người chơi trong trường hợp ngủ quên hay sơ ý không rời bàn, Sân Đình phát triển tính năng: Nếu không có tương tác trong 2 phút sẽ tự động rời bàn chơi. Bạn vui lòng cập nhật phiên bản mới để được bảo vệ và có nhiều trải nghiệm vui hơn nhé. Chúc bạn giải trí vui vẻ!

chanthuKT719Mod22 thích điều này.
  16. zangteehee1

zangteehee1 Chắn hội MU

Nhờ mod nhắc nhở hộ bạn Quan Văn Trường P vào chõm đc con gà bé con mà chạy mất dép ko chao ai cả Image (2). Image (1). Image.

17. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn zangteehee1
    Trường hợp này Sân Đình sẽ gửi hộp thư nhắc nhở @Quan Văn Trường P . Nếu còn tái phạm và bị các bạn chơi khác phản ánh Sân Đình sẽ có chế tài xử lý theo qui chế. Một điểm nữa là Sân Đình có tính năng Xin Chơi để bảo vệ khách hàng. Bạn nên sử dụng để bảo vệ quyền lợi chính đánh của mình. Cảm ơn bạn đã gửi phản ánh góp phần xây dựng một sân chơi chung vui vẻ, thân thiên. Chúc bạn giải trí vui vẻ.
    Trân trọng!

18. Koikoi

Koikoi Dân đen

Nick "chinhchan" này chuyên vào rình gà các bàn 100k trở lên mod xem hành vi này ạ. Rình vào ngồi đê bị kick. Đê dc chia gà. Đã gặp rất nhiều lần. Chuyên đi rình gà bàn to. Mong mod xem xét rất ức chế.

Các tệp đính kèm:

Mod01 thích điều này.
  19. Koikoi

Koikoi Dân đen

Thăng này chuyên chơi bẩn bạn nhé. Còn chuyên rình gà bàn to. Rất hay gặp bàn 100k trở lên

Mod01 thích điều này.
  20. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn @Koikoi
    Đây rõ ràng là những hành động không đẹp, không đáng có ở sân chơi văn hóa của Cộng đồng chúng ta. Tài khoản @chinhchan đã bị Sân Đình nhắc nhở và khóa nick cảnh cáo 03 ngày bạn nhé. Cảm ơn bạn đã báo cáo góp phần xây dựng sân chơi văn hóa chung. Chúc bạn giải trí vui vẻ.
    Trân trọng!