Báo cáo hành vi chơi xấu

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod01, 20/3/14.

1. Ngố Xinh Xinh 1

Ngố Xinh Xinh 1 Tiểu Tiên - Thư ký Chắn Hội Hải Phòng

Nhờ mod ạ
    Xin gửi tới bạn Hùng gì đó. Mình chẳng cần biết bạn là ai nhưng bạn có cảm thấy mình trẻ trâu và không có sĩ diện của thằng đàn ông vậy. Bạn dai như đỉa ý Mình xoá lời mời kết bạn k biết bao nhiêu lần của bạn. Bạn rảnh rỗi làm phiền hết mn trong chắn hội của mình. Trên game k đc bạn còn nt cả sang sms cá nhân của ng ta nữa. Ngoài chắn hội mình còn cả thông tin ae trên các chắn hội khác bạn đều thu thập. Bạn tỉnh lại giúp nhé. Mình xin mod giúp xử lý acout này luôn đc k ạ. Có chăng cả imay nữa ạ để khỏi xoá xong r lại lập nick mới để chơi. Bức xúc quá . Mọi người cảnh giác nhé. Bạn này k bao giờ đc đứng trong hàng ngũ của CHHP đâu ạ. Lừa cả Mẹ Bích của mình nữa. Nhưng số bảo nó nhỏ k đáng kể nên mình cũng k muốn đưa lên .
    Screenshot_2019-11-01-23-22-06-78. Screenshot_2019-11-01-23-24-12-42.

Mod06 thích điều này.
  2. hoamoclan90

hoamoclan90 Chắn hội Lèo Tôm

Từ trước đến giờ e chơi trên SĐ cũng khá lâu rồi, nhưng chưa gặp trường hợp nào như thế này! Nay e xin chia sẻ, mà không biết chia sẻ ở đây có đúng không. Chẳng là e chơi bàn 4 người ù 4 điểm có gà nho nhỏ nhưng có 1 bạn chơi cùng (caothuchnamtruongson) 2 lần e bất gà là 2 lần bạn ý ù suông phá, chuyện chẳng có gì nếu bạn ý ù trước nhưng đợi e ù bạn ý mới hô sau. Số e cũng nhọ là 2 lần có thể bắt gà ý là 2 lần bạn ý ù rộng. Các Mod xem lại xem ạ. Tks.
    P/S: Ức chế không ngủ được :))
    https://chanphom.com/replay?l=l1q0at6m_n62
    https://chanphom.com/replay?l=l1q0avj0_n62

3. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào bạn! Rất tiếc khi thấy bạn gặp phải sự cố trong quá trình chơi như báo cáo. Tuy nhiên cũng chưa hiểu được ý đồ của người chơi đó là gì vì nếu ù thiếu điểm, bản thân họ đã bị phạt đền cả làng, đó là sự thiệt hại rất lớn (phạt 17 điểm x 1 cược). Ngoài ra không ai cấm họ ù thiếu điểm cả. Nên thôi, có khi lần sau gặp, mình tránh không chơi cùng nữa, chứ cũng chưa có chế tài nhận định lỗi của họ và phạt họ.
    Một lần nữa xin chia sẻ về sự cố của bạn. Chúc bạn chơi game vui vẻ nhé!

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  4. Mod06

Mod06 Administrator Ban quản trị

Vừa qua, Sân Đình nhận được rất nhiều phản ánh về cách chơi không đẹp, lấy số điện thoại/zalo xin Bảo bạn chơi với mức độ dày đặc gây nhiều khó chịu, đi ngược với tiêu chí Chơi Vui - Sống Đẹp của chắn dân gian Sân Đình của người chơi @tran van hung 91 .
    Sau khi đã cảnh cáo nhắc nhở, khóa nick 7 ngày mà người chơi trên vẫn không thay đổi, tiếp tục hành vi xin Bảo gây phiền nhiễu của mình.
    Hôm nay, Sân Đình quyết định khóa nick vĩnh viễn đối với nick @tran van hung 91 cũng là lời cảnh tỉnh đến những người chơi có lối chơi không đẹp, làm phiền các bạn chơi khác & cũng để duy trì một sân chơi giải trí lành mạnh cho toàn thể cộng đồng chúng ta.
    Chúc các bạn có những giờ phút giải trí vui vẻ với con chắn dân gian Sân Đình!

Trân trọng!

1.

3.

4.

danlangha09 thích điều này.
  5. Nguyễn Ngọc Hoàng

Nguyễn Ngọc Hoàng Chánh tổng

=)) nó cũng nói với anh đang xin gia nhậ MU nhưng không thấy đơn đâu.có khi còn không biết chỗ đăng ký .

danlangha09Ngố Xinh Xinh thích điều này.
  6. Duyphanlehoa

Duyphanlehoa Dân đen

Screenshot_20191112_233811_com.vietsao.chandangian. Screenshot_20191112_233745_com.vietsao.chandangian.
    Hôm qua em chơi làm chủ bàn bị lỗi không có bài để chia nên thoát ra để vào lại và được bạn duchung200709 kick luôn mới ghê. Lập topic này để nhờ mod xem lại việc không có bài để chia tránh gặp trường hợp như này

Mod22 thích điều này.
  7. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

Cái này thì lỗi của người chơi 1 phần, lỗi chính là thuộc về game, vì nếu game không bị cái lỗi không chia được bài (xảy ra suốt) thì đã không xảy ra chuyện sau.

pdhienHà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  8. Mod22

Chào anh! Rất tiếc khi anh gặp phải sự cố về vấn đề người chơi trong quá trình chơi. Vấn đề này thì cũng khá khó có cách xử lý vì mỗi người 1 kiểu chơi. Còn vấn đề không nhìn thấy bài thì thỉnh thoảng xảy ra, Sân Đình đang cố gắng khắc phục triệt để rồi anh ạ. Chúc anh chơi game vui vẻ anh nhé.

9. Duyphanlehoa

Duyphanlehoa Dân đen

Không chia được bài thì tất nhiên là phải thoát nếu không quá 100s cũng bị dis. Em nghĩ trường hợp này em không có lỗi. Vậy là em mất quyền tham gia gà của em do lỗi game còn gì

10. Pháp sư chắn

Pháp sư chắn Lý trưởng

Lỗi không có nút chia bài thì mọi người ấn vào cài đặt bàn chơi rồi thay vài cái linh tinh mấy lan khác dc. Rồi ấn mời người chơi các thứ, thay đổi tiền cược ...có lúc sẽ dc

11. gabeoUroi

gabeoUroi Dân đen

12. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Em chào anh. Em đã tiếp nhận trường hợp anh báo cáo về 2 người chơi @th3kjd2177@tmt8991 nghi ngờ chơi xấu bơm bài đánh cặp, Em đã kiểm tra và xác nhận 2 người chơi này cố tình chuyển bảo, ngồi trên dưới để bơm bài chơi xấu.
    Sân Đình xin đền bù số Bảo anh bị thiệt hại khi chơi cùng 2 người chơi này là 2.000.000 Bảo, đồng thời gửi tặng anh 20% số Bảo thu hồi từ 2 nick này là 6.800.000 Bảo vì đã có báo cáo bơm bài chính xác.
    Cảm ơn anh đã góp phần tích cực tố cáo những hành vi không đẹp, góp phần làm trong sạch cộng đồng Sân Đình.
    Chúc anh vui vẻ!

Hà_Nội_Mùa_Thu_VànggabeoUroi thích điều này.
  13. NguyenKhuyen

NguyenKhuyen Tiêu Dao Hội

14. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào anh. Em đã tiếp nhận trường hợp của anh báo cáo và đã liên lạc với Trưởng ban Pháp chế Hội chắn Bắc Ninh nhắc nhở thành viên @HOANG NGAN 11 rút kinh nghiệm, đảm bảo việc giải trí vui vẻ chan hòa.
    Chúc anh vui vẻ và chúc cộng đồng Sân Đình mãi luôn thân thiện với nhau như anh em một nhà <3

15. Miss Hồng An

Miss Hồng An Lý trưởng

mod xem hộ e nick Anh086 em vào bàn 20 sao lại bị kick mong mod xử lý nghiem và chỉnh lại chủ bàn mới được kích tv

Các tệp đính kèm:

16. Mod22

Em à. Khi em là người chơi chầu rìa hoặc mới vào 1 bàn đang chơi thì bất cứ ai trong bàn cũng có quyền đá em chứ không chỉ có chủ bàn. Chủ bàn chỉ có quyền thay đổi các cài đặt bàn chơi thôi em nhé. Thông tin đến em.

17. vuongphong63

vuongphong63 Chánh tổng

những ai đang có ý định chơi xấu, cố tình chơi xấu hoặc đang thực hiện hành vi chơi xấu vì lợi ích cá nhân.
    thì hãy nhìn vào đối tượng dưới đây mà suy ngẫm lại lên từ bỏ hành vi này.
    Tuy mình không bị thiệt hại nhưng các anh chị bên Quản Trị vẫn tặng thưởng món quà nho nhỏ với mình , mình rất vui , chính vì vậy mình quyết định đăng bài này lên để cho sân đình và mong cho những người chơi luôn trong sạch, xanh chín. chơi vui.
    Mong Mod duyệt bài giúp mình . Thanks
    67677. 8888.

hoanghau333, Khai lộc 28877, vinhhoa20098 others thích điều này.
  18. Nhờ mod xem giúp bàn này nhé. Quá bẩn bựa.

Các tệp đính kèm:

19. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

Dạ vâng, thật đáng tiếc khi gà to, cược lớn mà lại bị đổi từ Suông sang 4 điểm. So sad!
    Với trường hợp này em đã gửi mail nhắc nhở đối với chủ bàn rồi ạ! Nếu tái phạm sẽ xử khóa nick 3 ngày theo quy định.
    Rất mong anh/chị thông cảm và chú ý hơn khi mỗi ván đấu bắt đầu để tránh trường hợp đáng tiếc xảy ra nữa nhé!
    Chúc anh/chị chơi game vui vẻ!

20. Phạm Minh Tùng

Phạm Minh Tùng Dân đen

ChanPro2020.2.6.13.15.10.WEB. ChanPro2020.2.6.13.15.10.WEB.
    05/02/2020
    22:06 Miếu hoang/Bàn 2 0355831221, Lan Nguyen Thinh, Phạm Minh Tùng. Chia 800000 Bảo gà nuôi
    bác 0355831221 này chơi ác quá kích mình ra để ăn gà chơi thì thay đổi cài đặt bàn liên tục tuy dc chia gà nhưng chơi bẩn kiểu này ko chấp nhận dc đề nghị MOD xem xét giải quyết