Báo cáo hành vi chơi xấu

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod01, 20/3/14.

1. Lừa song Fắn

Lừa song Fắn Lý trưởng

Chào em MOD!
    Anh có mấy ý kiến với em thế này:
    1, Anh đưa lên ko cần mod giải quyết, anh bị đá nhiều rồi. Nhưng mới vào bị đá ko sao, đây anh và 3 người kia cũng chơi được 1 lúc khá lâu rồi, a chủ yếu thua, mới nhất đc 2-3 ván (có ván trên), thì bị đá. Em nói tên nick ko đc thiện cảm là hơi hồ đồ (nếu ko bị đá từ đầu).
    2, Anh đưa lên để những ai thích chơi đẹp thấy để tránh mấy thành phần trên, vì anh biết trong 3 người thì có 2 người đang là thành viên của 2 hội nhóm chắn (CH Phố Hiến và CH Thanh Hóa).

2. vuabip.13

vuabip.13 Thổ địa

Tên anh hay thế mà kêu thiếu thiện cảm anh nhể. :)):)):))

3. 967108166

967108166 Lý trưởng

4. 967108166

967108166 Lý trưởng

5. 967108166

967108166 Lý trưởng

Mod xem xét ho trường hợp nay chửi bay nhiều qua

6. 967108166

967108166 Lý trưởng

7. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào bạn! Như ảnh bạn cung cấp thì mình thấy 2 người chơi trong ảnh đang có lời qua tiếng lại với nhau, làm ảnh hưởng đến không khí của bàn chơi. Mình sẽ nhắc nhở họ. Nếu còn vi phạm làm ảnh hưởng đến người khác mình sẽ xử lý bạn nhé. Chúc bạn chơi game vui vẻ!

8. Canon LBP3300

Canon LBP3300 Phó ban TCSK Hội Chắn Hải Dương

Đề nghị mod xem xét xử lý nick longminh002 có hành vi chơi xấu trục lợi: Khi ù cài lại từ 4 xuống 3 điểm! Rồi lại đổi cược từ 9m xuống 500
    Screenshot_20190606-225205. Screenshot_20190606-225023. Screenshot_20190606-225108.

9. Mod22

Chào anh! Em đã kiểm tra thì chưa thấy có sự thay đổi cược bàn chơi. Có thể khi người ta thay đổi, anh đã có phản ứng và rời bàn. Sau đó bàn chơi lại được thiết lập cài đặt như ban đầu. Em sẽ lưu ý trường hợp này. Nếu họ vi phạm em sẽ xử lý anh nhé.

Seo 1976 thích điều này.
  10. tegiacdien 112

tegiacdien 112 Dân đen

1560675412903. Mod nhắc nhở tên amakoong này hộ nhé. Hắn ù mấy ván to, xong đá những người còn ít bảo ra. khi mình vẫn còn bảo mà nó lại đá. Chơi cơ hội.

Mod16 thích điều này.
  11. em xin được báo cao để mod nhắc nhở bàn này ạ và cũng để ae chơi vui sống đẹp có phong cách người lớn chơi,em đã ở bàn này hết tiền bị out ra ngoài nhưng chỉ 1 phút sau e đi vay được tiền quay lại xin vào chơi thì lại bị kik ra ngoài,hành vi này làm xấu bộ mặt chơi vui-sống đẹp của sân đình ạ,nên em quyết định đưa lên đây 1 là để ae thấy mấy nik này tránh xa ra k nên chơi 2 là dể báo cáo mấy người này chơi xấu không đúng phong cách chơi của sân đình là chơi vui-sống đẹp

Các tệp đính kèm:

12. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

Em chào anh.
    Trường hợp này em sẽ nhắc nhở người chơi và theo dõi thêm anh nhé. Cảm ơn anh đã báo cáo.

X_XanhX_XxinX_XđượcSeo 1976 thích điều này.
  13. _Nhân Sâm_

_Nhân Sâm_ Lý trưởng

313163A7-D0FC-4AA9-8603-6615744034C8. C9203377-B04C-4456-A65E-41791097A957. A932BE81-7F3E-40F4-AD1B-E158A54D31C1. Loại Đàn Ông biết mặc váy Phụ Nữ của giữa tháng 6 năm 2019 là đây! Ù thường + 2 thông ván sau móm = bỏ lại đôi dép bẩn. Quá Khinh!

Hà_Nội_Mùa_Thu_VàngMod06 thích điều này.
  14. Thời gian gần đây tôi thấy nhiều bạn chơi rất khôn lỏi lấy phần lợi về phía mình nên tôi mong ban quản trị xem xét lại luật chơi vì tôi có gặp trường hợp như sau
    Tôi vào chơi có bạn chủ bàn đặt luật chơi là không ù dưới 4 điểm, nhưng khi bạn chủ bàn đó ù thì trước khi chia bài ván sau bạn đó sửa lại luật là ù 3 điểm . Vậy là bạn đó có quyền được ù thông mà vẫn hợp lệ, còn nếu bạn khác ù ván kế tiếp thì bạn chủ bàn đó lại sửa về không chơi ù dưới 4 điểm như vậy không có tính công bằng cho bạn chơi cùng bàn
    Mong mod xem xét khắc phục điểm này để trang luôn có tính công bằng cho tất cả mọi người tham gia chơi

Tào TháoMod06 thích điều này.
  15. Mod06

Mod06 Administrator Ban quản trị

Cám ơn anh đã đóng góp ý kiến. Sân Đình luôn hướng đến xây dựng một sân chơi giải trí lành mạnh với nhiều mức cài đặt bàn chơi khác nhau phù hợp với tất cả lựa chọn của các chắn thủ. Rất tiếc khi anh đã gặp phải trường hợp chơi chưa được đẹp khi thay đổi liên tiếp mức cài đặt bàn chơi để có lợi về mình.

Sau này, nếu gặp trường hợp như vậy anh vui lòng gửi lại kèm lịch sử các log ván chơi đó. BQT Sân Đình sau khi kiểm tra nếu đúng như phản ánh sẽ có nhắc nhở tới chắn thủ vi phạm. Nếu tái diễn hành động không đẹp đó nhiều lần sẽ bị xử lý nặng hơn thậm chí khóa nick để đảm bảo một sân chơi vui vẻ, trong sạch, công bằng.

Chúc anh luôn vui với con chắn Sân Đình. :)

Tào Tháo, Mod22, Mod043 others thích điều này.
  16. Cr7__

Cr7__ Dân đen

Mới chơi cùng nick này lần đầu mà bẩn kinh khủng mod ơi. Anh ta ù thì cài 3₫. Tôi mà ù thì hắn ta cài 4₫. Thua 1 tí là anh ta lâng cược lên. Vồ được gà thì lại cài xuống 500. Chơi vui mà cảm thấy ức chế ghê gớm. Mà nick của hắn ta đã là level tri phủ rồi cơ đấy. Chơi xấu quá. Đề nghị mod xem xét nhé cảm ơn

Các tệp đính kèm:

17. Mod13

Mod13 Moderator

Chào anh! Sau khi kiểm tra thì thấy đúng là có hành vi thay đổi cược trong quá trình chơi , từ ù 3 điểm sang ù 4 điểm. Đây là cách thay đổi điểm ù theo hướng bất lợi cho người chơi , Sân Đình quyết định :
    - Khóa nick Đại Ca 100 vì hành vi chơi xấu
    - Thời hạn : 03 ngày.
    Cảm ơn anh đã gửi báo cáo , chúc anh chơi game vui vẻ!

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  18. ___VO DANH___

___VO DANH___ Dân đen

Mod kiểm tra giúp mình xem 2 nick quangkinh và giải khuây 29 có phải bạn bè ko nhé. Bàn chơi 4 người đang nuôi gà hơn 1b. Mình hết bảo đã nói chờ mình 1p. Nhưng chủ bàn là giải khuây 29 lại cho qu 1561182402313. angkinh vào và chia bài. Mọi người trong bàn thoắt ra để ngừng chia và yêu cầu quangkinh ra nhưng quangkinh vẫn lỳ không chịu ra, còn chủ bàn thì cứ liên tục chia bài. Mình nghi ngờ 2 nick này là bạn và cố tình cho nhau vào để bắt gà.

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  19. Mod22

Chào bạn! Mình kiểm tra rồi thì 2 nick này không có liên quan gì nhau cả. Còn sự việc nick quangkinh cố tình không nhường lại chỗ thì mình sẽ gửi thư nhắc nhở người chơi này. Gà to mà người chơi khác đang nuôi thì không nên vào chơi trừ khi được bàn chơi đồng ý thì sẽ đẹp hơn. Chúc bạn chơi game vui vẻ nhé!

20. Xe Hơi

Xe Hơi Hội Chắn Hà Tây

IMG_5068.JPG Anh này vào làm phát tri bach định xong chay có phải hành vi chơi xấu khong modo..? Bức xúc thật