Báo cáo hành vi chơi xấu

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod01, 20/3/14.

1. vespa7777

vespa7777 Chánh tổng

2. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Cảm ơn bạn Vespa7777 đã cùng với Hà Nội làm trong sạch sân chơi giải trí này .
    Mặc dù bạn không đáp ứng được yêu cầu của Hà Nội đưa ra. nhưng mình cũng tặng bạn 26 triệu bảo tương đương với số bảo đã thịt của Tonynguyendaibai. (Kẻ có lối chơi bài chộp giật)

Nếu lần sau bạn gặp những thành phần chơi chộp giật kiểu như tonynguyendaibai bạn có thể cung cấp thông tin đầy đủ và chính xác để chúng ta cùng nhau thanh lọc những thành phần rẻ rách này trên sân đình.

Chào bạn.

Các tệp đính kèm:

Chỉnh sửa lần cuối: 18/10/14
    khánhblue, vespa7777, gerald1231 người khác thích điều này.
  3. Già Làng 0nline

Già Làng 0nline Phó Ban TCSK

Nhắn thằng akriphan3 Cố kiếm tí bảo mà bán về xây Mả Tổ cho hoành tráng nhé. Bố loại rẻ rách

nammt333DẾ MÈN 80 thích điều này.
  4. TIEN NU1

TIEN NU1 Học chơi

Người HN và CHHN mà cũng có phát ngôn hay như thế[-X

5. TIEN NU1

TIEN NU1 Học chơi

CHHN nghĩ sao về 2 trường hợp này? Là người HN và CHHN là phó ban TCSK sao có những lời nói cay nghiêt giống Copcai đến thế[-X:-q

6. Già Làng 0nline

Cứ là người CHHN thì phải ngậm bồ hòn làm ngọt à, Mà sao lại có thằng dửng mỡ đi khóc thuê thế nhỉ, khóc to nữa vào rồi nó cho ít bảo mà chơi

7. TIEN NU1

TIEN NU1 Học chơi

Thấy bất bình vì lôi MATÔ người ta ra thôi.Tức người ta có cần phai như thế ko mà còn gìa mồm.Tôi tưởng người HN thanh lic̣h,lic̣h sự và có văn hóa nắm cơ mà... Sống giữa HN mà ăn nói ko bằng người miền sâu miền xa

Chỉnh sửa lần cuối: 19/10/14
    PHAT HN thích điều này.
  8. Cọp Cái

Cọp Cái Thư Ký TBTCSK

Hay cho một từ bất bình hộ, phải chăng cũng như thế nên chạnh lòng, Người HN thì sao, trong CHHN thì sao, cũng là con người, chẳng nhé ko được bực tức vì lối chơi quá " Tiểu Nhân".

nammt333, DẾ MÈN 80, Già Làng 0nline2 others thích điều này.
  9. TIEN NU1

TIEN NU1 Học chơi

Tôi ko như các ngưởi nghĩ,cũng ko hành sử như các người. Chơi chắn ở đây mang tính giai trí chứ ko phai ăn thua to tác gì. ai cũng có lúc bực tức ,nhưng cứ bực tức là lôi MATÔ người ta ra là ko nên. Thử hoi có lúc nào đó mình làm người khác bực tức và người ta cũng nói như thế thì các người nghĩ sao? Nên nhớ từ ngữ, ngữ pháp VN rất phong phú....

xelu thích điều này.
  10. Già Làng 0nline

Vâng, từ ngữ, ngữ pháp VN rất phong phú, và tôi không hành xử ngụy quân tử được. Đi với bụt mặc áo cà sa, đi với ma mặc áo giấy, đấy là điều tôi được học. Không phun ra lời vàng ý ngọc mọi lúc mọi nơi như TIẾN NU1 được8->

nammt333, DẾ MÈN 80HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  11. Tuan6874

Tuan6874 Chánh tổng

Xem lại giúp mình ván này mới. Chờ thất văn lên thất sách mình ù thì máy treo và nói là thoát trước khi sướng. Cả chiều rơi mất gần 30 quả luôn. Hu hu hu.
    ChanPro2014.10.21.15.44.15.

12. vipmap

vipmap Chánh tổng

Các mod xem giúp em nhé.các mod xử trí thế nào ạ,nick hoo_tal lên chánh chơi,vì đều là ng quen nên em ko nghĩ là sẽ như thê này,hoo_tal cố tình ù láo,lại còn nói là cứu mọi ngừoi.đề nghị các mod xem xét va can co hình thức kiểm điểm nick hoo_tal.

Các tệp đính kèm:

• image.
      Kích thước File:
      258.4 KB
      Lượt xem:
      8
    • image.
      Kích thước File:
      306.3 KB
      Lượt xem:
      10
    • image.
      Kích thước File:
      351.7 KB
      Lượt xem:
      8
    • image.
      Kích thước File:
      339.6 KB
      Lượt xem:
      7
    • image.
      Kích thước File:
      335.2 KB
      Lượt xem:
      5
    • image.
      Kích thước File:
      327.2 KB
      Lượt xem:
      6
    • image.
      Kích thước File:
      307.4 KB
      Lượt xem:
      6
    • image.
      Kích thước File:
      305.5 KB
      Lượt xem:
      6
    • image.
      Kích thước File:
      320 KB
      Lượt xem:
      6
    vespa7777 thích điều này.
  13. Mod01

Mod01 Administrator

Chào Bạn, sự việc này mình cũng vừa đọc qua cả trong topic của CHLT. Hành vi chơi xấu thì không ai chấp nhận được. Tuy nhiên sẽ có nguyên nhân hoặc như thế nào đó. Việc Hoo_tal1 chơi như thế theo quan điểm của mình là không đúng và bạn nên rút kinh nghiệm. Sự việc này hiện nay đã lan sang cả CHLT, vậy nên em rất mong các bác trong BQT CHLT xem xét và xử lý.
    Cũng chỉ là một sự việc đơn giản nên rất mong ACE bỏ qua cho nhau để giải trí vui vẻ.
    Thân.

Chỉnh sửa lần cuối: 23/10/14
    ratdo, Già Làng 0nline, vipmap3 others thích điều này.
  14. vespa7777

vespa7777 Chánh tổng

Cam on anh vi so bao anh da tang. Vang em se co cung cac anh dep bo ba cai loai kiem bao ve de xay ma to no anh ah.

15. vespa7777

vespa7777 Chánh tổng

Truoc tien la em man phep cac bac vi em hoi vo duyen tham gia vao chuyen cua moi nguoi co gi khong phai cac bac bo qua. Vo tinh em co qua va doc duoc nhung bai dang cua cac bac va e xin co doi loi ntn a:
    Em cung moi tham gia vao chanphom.com duoc mot thoi gian ngan nhung noi that la thoi gian gan day co rat nhieu thanh vien choi xau choi theo kieu re rach phong cach an may va em cung da dang mot bai nhan gui den nhung thanh vien chanphom.com co kieu choi nhu the. TIEN NU1 chi hay anh gi day em cung chua biet xung ho ntn nhung noi that em ko phai ng HN nhung em song o HN cung Lau hien tai em dang song o TP Son La nhung du song o dau ai cung song voi phuong tram tot voi ng tot voi minh, lich su voi ng lich su voi minh, van hoa voi ng van hoa voi minh... con ba cai loai ng vo van hoa thi sao phai song kieu van hoa lai voi nhung ng nhu the. O day em ko co y benh ai ca nhung cai gi dung thi noi. Vang choi chan la giai tri la thoa man niem dam me, ko an thua voi nhung ng choi lich su tham tri thua van thay vui va thoa man vi du thua nhung minh van hoc hoi duoc mot vai duc tinh tot tu nhung nguoi choi do mot phan la nhu the, phan nua la bao ko tu dung ma co ai cung phai bo dong tien minh kiem duoc ra de nap vao choi vay thu hoi gap ba cai loai ng choi ban thi khong an thua sao duoc ? ma choi ban thi giai tri gi ha A,Chi TIEN NU1 ...? TIEN NU1 thu noi cho em biet giai tri la ntn voi? giai tri la buc xuc giai tri la buc tuc co phai khong a ...?
    Em co doi loi nhu vay co gi sai cac bac dung chap em a.

khánhblueGià Làng 0nline thích điều này.
  16. vipmap

vipmap Chánh tổng

mod xem giúp nick này có hành vi cố tình ù láo. Để ae bức xúc quá!Biết tôi ù cbt chi thì lại cố tình ù láo xong chạy rồi vào lại khiêu khích!mong ae đừng chơi với nick 98n64210 vì có hành vi ko đep!

Các tệp đính kèm:

• image.
      Kích thước File:
      342.7 KB
      Lượt xem:
      0
    • image.
      Kích thước File:
      331.7 KB
      Lượt xem:
      0
    • image.
      Kích thước File:
      309.5 KB
      Lượt xem:
      0
    khánhblue thích điều này.
  17. khánhblue

khánhblue Chánh tổng

Ván này Công nhận cay thật . mở 1 lên Rồi :(

18. mamen2

mamen2 Học chơi

Đề nghị mod có hình thức xử lý nick ngochy198o tôi và cướp bò bị oắt vào lại thì sút
    mong được xử lý nghiêm bọn chơi bẩn nàyX-(X-( ChanPro2014.10.26.19.59.37. ChanPro2014.10.26.19.59.37.

Các tệp đính kèm:

19. MinhQuan101014

MinhQuan101014 Học chơi

Thành viên bị lag nhưng không chịu thoát ra. Có tình giam hãm người chơi khác. Dù số bảo rất nhỏ nhưng gây khó chịu cho người chơi.

Các tệp đính kèm:

20. khoaicoi02

khoaicoi02 Dân đen

chán ko buồn nói với mấy chú này...nhiều nhặn gì cho cam... ChanPro2014.11.17.16.16.47.